ประกาศ เพื่อความชัดเจน ของทุกคนที่ติดตาม

ชื่อกระทู้: ประกาศ เพื่อความชัดเจน ของทุกคนที่ติดตาม

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศ เพื่อความชัดเจน ของทุกคนที่ติดตาม

เนื่องด้วย เหตุผลหลายประการ ที่ทำให้สมาชิกหลายคนในกลุ่มไม่สบายใจ ผมและคณะ
    มีรายนามดังต่อไปนี้

1. กลอฟสลิม
    2. ปูสลิม
    3. อ๊อฟสลิม
    4. ตาต้าสลิม
    5. เกมสลิม
    6. จิวสลิม
    7. เบนสลิม
    8. หมวดโตสลิม
    9. เจ๋อสลิม
    ฯลฯ

ขอลาออกจาก กลุ่ม slimstylescooter อย่างเป็นทางการ เพื่อความสงบเรียบร้อยของกลุ่ม

และขออภัยทุกๆคน สมาชิกผู้ติดตามบอร์ด และ สมาชิกในกลุ่มสลิมสไตล์ทุกคน รวมถึง Webmaster

มิตรภาพของเราคงอยู่ เจอกันดังเคย แค่ขอไม่มีบทบาทใดๆในกลุ่มslimstyleแล้ว

พวกเรายังรักใน lambretta เหมือนเดิม และติดตามพวกเราได้ใน แลมเบรตต้าไทยแลนด์.คอม

หากมีขอสงสัยใดๆ สอบถามได้จากพวกเราเท่านั้น

(ปล . ระหว่างที่พิมพ์อยู่นี้ เสียใจมากนะกับ3ปีที่อยู่ด้วยกันมา )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kuk_01 : 24-11-2010 เมื่อ 14:33
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

จะเป็นแลมเบร็ตต้าไทยแลนด์ ต้องรับซื้อหุ้นส่วนของผมไปให้หมดด้วยนะ 55555 ผมขาย 400000 บาท (ต่อได้นะ)พร้อมวิธ๊การติดต่อการซื้อของ casa อินเดีย คนหิ้วของผมยกให้หมดเพราะเบื่อแล้ว 555555
    เจี่ย โรงแลมบริการ 0863202341

Member Ha_Nu_MaN's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Thailand
    ขอบคุณ
    0

Cool

อีกคน ฯลฯ

คุณรู้ไหม................ความเจ็บปวดมันดียังไง.........?
    .................มันทำให้เรารู้ว่า............... เรายังไม่ตาย
    70 CLUB
    LAMBRETTA GANG
    OF THAILAND

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

แหม มีแถลงการณ์กันด้วย
    เอาเหอะ จะกลุ่มไหน กลุ่มไร ก็กินเที่ยวกันได้ อย่าเอาความขัดแย้งนิดหน่อยในกลุ่มมาแบ่งแยกกลุ่มนั้ นกลุ่มนี้
    ไม่ชอบก็ไม่ต้องคุย ความคิดไม่ตรงกันก็ไม่ต้องใส่ใจสนใจ

ผมคนเดียว ก็เรียกตัวเองว่ากลุ่มได้ ไม่มีสมาชิกไรมากมาย ไม่ต้องมีประชุมกลุ่ม ไปไหนไม่ต้องนัดแนะหรือรอไปพร้อมกันไรให้มันวุ่นวาย
    แต่คิวทัวร์ริ่งผมก็ไม่เคยว่างนะ เพื่อนก็มีมากมายทั่วทุกจังหวัด ถามว่าคนเกลียดมีไหม มีแน่นอน แต่ผมคิดว่าผมไมไ่ด้ทำความเดือดร้อนให้ใคร
    ผมไม่ได้ติดหนี้ใครหรือไปโกงใคร ผมว่าคนรักผมย่อมมีมากกว่าแน่นอน

เพื่อนร่วมทางของพวกคุณ เพื่อนที่รักพวกคุณยังมีอีกเยอะ
    หันซ้ายก็เจอแลมเคลียร์ หันขวาก็เจอมอสคิโต้ หันไปข้างหลัง ขอนแก่น เชียงใหม่ อุดร โคราช กาญจนบุรี เพชรบุรี โอ๊ยยยยยยยยยยยยย เพียบ

จะแลมเบร๊ตต้าไทยแลนด์ หรือ สลิมสไตล์ ยังไงพวกคุณก็คือคนเดิมและคนดีในความรู้สึกของพวกเรา เสมอ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

กระบี่อยู่ที่ใจ ไม่ได้อยู่ที่แบรนด์
    ไม่มีสลิมวันนั้น ก็ไม่มีเค้าวันนี้น๊ะ ผมรักคุณสลิมสไตลลลลล์สกูตเตอร์

ฝันดีนะ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    แหม มีแถลงการณ์กันด้วย
    เอาเหอะ จะกลุ่มไหน กลุ่มไร ก็กินเที่ยวกันได้ อย่าเอาความขัดแย้งนิดหน่อยในกลุ่มมาแบ่งแยกกลุ่มนั้ นกลุ่มนี้
    ไม่ชอบก็ไม่ต้องคุย ความคิดไม่ตรงกันก็ไม่ต้องใส่ใจสนใจ

ผมคนเดียว ก็เรียกตัวเองว่ากลุ่มได้ ไม่มีสมาชิกไรมากมาย ไม่ต้องมีประชุมกลุ่ม ไปไหนไม่ต้องนัดแนะหรือรอไปพร้อมกันไรให้มันวุ่นวาย
    แต่คิวทัวร์ริ่งผมก็ไม่เคยว่างนะ เพื่อนก็มีมากมายทั่วทุกจังหวัด ถามว่าคนเกลียดมีไหม มีแน่นอน แต่ผมคิดว่าผมไมไ่ด้ทำความเดือดร้อนให้ใคร
    ผมไม่ได้ติดหนี้ใครหรือไปโกงใคร ผมว่าคนรักผมย่อมมีมากกว่าแน่นอน

เพื่อนร่วมทางของพวกคุณ เพื่อนที่รักพวกคุณยังมีอีกเยอะ
    หันซ้ายก็เจอแลมเคลียร์ หันขวาก็เจอมอสคิโต้ หันไปข้างหลัง ขอนแก่น เชียงใหม่ อุดร โคราช กาญจนบุรี เพชรบุรี โอ๊ยยยยยยยยยยยยย เพียบ

จะแลมเบร๊ตต้าไทยแลนด์ หรือ สลิมสไตล์ ยังไงพวกคุณก็คือคนเดิมและคนดีในความรู้สึกของพวกเรา เสมอ
    รัก โลภ โกรธ หลง เป็นกิเลศที่จะคอยแผดเผาจิตใจเราทุกคน อย่าปล่อยให้สิ่งเหล่านี้ครอบงำจิตใจเราเป็นอันขาด
    ......เอาเป็นว่า หนึ่งทริปแห่งธรรม นำไปสู่การให้อภัย.......
    ออกเดินทาง วันอังคาร-พฤหัส
    เข้าวัด นั่งสมาธิ ถวายสังฆทาน ช่วยให้จิตใจสงบ ไม่อยากเห็นทุกคนเครียด //รักทุกคน//
    อยากเจอลูก 70 ทั้งหลาย อยากบอกให้รูไว้นะ 67.6 ไม่ธรรมดาจริงๆ เจอมาแล้ว.....
    เอาซะว้าวุ่นเลย

ผมชอบคุนจีงๆ ไม่ดีก็ปล่อยมันไป
    ไม่ต้องไปสนใจ ไม่ต้องไปใส่ใจ อย่าไปแคร์
    เพื่อนมีเยอะแยะ มิตรภาพมากมายก่ายกอง
    อะไหล่เพียบ อุปกรณ์ครบครัน
    นํ้าใจเหลือหลาย มากมายเหลือล้น
    จดจําไม่มีวันลืมเลือน...................พี่ๆเพื่อน ๆ อยู่ที่ไหนก็ได้ ถ้ามันสบายใจ
    .....................บนโลกนี้ยังมีที่ที่ดีให้อยู่อ ีกเพียบ???.................รัก และ ห่วงเสมอ

ป.ล คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 31-08-2010 เมื่อ 02:50

ไม่ได้หวง(ไอ้คำว่าแลเบร็ตต้าไทยแลนด์อะไรเนี๊ยะหรอก ) แต่ห่วง ผมยังจำวันที่ผมเหยียบเข้าสนามบอลวันแรก ได้พบมิตรภาพมากมาย จากกลุ่มดุมดิส ได้ทันเห็นตอนที่คุณยังเป็น "เด็กหัดเล่น" คุณรักและสามัคคักันขนาดไหน คุณยังจำมันได้มะปล.ไม่ได้ใช้คำเพื่ออ้างอิงถึงใครทั ้งสิ้นเดี๋ยวจะเข้าใจผิดกันไปใหญ่ เพียงเพื่อเตือนสติให้รู้ว่าคุณยังเป็นเพื่อนกันนะ
    เจี่ย โรงแลมบริการ 0863202341

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

.....ขี้เกียดพิม....เอาเป็นว่าคิดแนวเดียวกันกะเอกม อสขี้แล้วกัน...โอเคป่ะ

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โรงแลมบริการ อ่านข้อความ
    ไม่ได้หวง(ไอ้คำว่าแลเบร็ตต้าไทยแลนด์อะไรเนี๊ยะหรอก ) แต่ห่วง ผมยังจำวันที่ผมเหยียบเข้าสนามบอลวันแรก ได้พบมิตรภาพมากมาย จากกลุ่มดุมดิส ได้ทันเห็นตอนที่คุณยังเป็น "เด็กหัดเล่น" คุณรักและสามัคคักันขนาดไหน คุณยังจำมันได้มะปล.ไม่ได้ใช้คำเพื่ออ้างอิงถึงใครทั ้งสิ้นเดี๋ยวจะเข้าใจผิดกันไปใหญ่ เพียงเพื่อเตือนสติให้รู้ว่าคุณยังเป็นเพื่อนกันนะ

สวดยวดเลยยลูกเพี้ยย ห่วงหา อาทร รักน้องเสมอ ;)

Junior Member LAMBONG@THAISCOOTER.COM's Avatar
    สถานที่
    sss
    ขอบคุณ
    0

ชื่ออะไร ไม่สำคัญ ความสัมพันธ์ เหมือนเดิม
    lambong
    มันอยู่ที่ใจ...
    ...แล้วใครจะไปรู้

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ชื่ออะไร ไม่สำคัญ ความสัมพันธ์ เหมือนเดิม
    มาช้ายังดีกว่าไม่มา..555
    Slim Style Scooter
    anniversary 5 year

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้เข้ามานาน...
    ชอบ และ เชื่อมั่น ในสิ่งเดียวกัน ก็โอแล้ว
    ปล. เมื่อไหร่จะมาเที่ยวแม่กลองอีกล่ะ.....
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Junior Member LAMBONG@THAISCOOTER.COM's Avatar
    สถานที่
    sss
    ขอบคุณ
    0

รักนะจุ๊บ ๆ
    lambong
    มันอยู่ที่ใจ...
    ...แล้วใครจะไปรู้

Bookmarks