มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!! - หน้า 5

ชื่อกระทู้: มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!!

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LIL'VeSpA อ่านข้อความ
    ชื่อกิ๊ฟท์กิ้ว
    ขี่ 59 สีน้ำเงิน
    เรียนมนุด เพราะอยากเป็นมนุด อิอิ

ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจไว้ในอ้อมกอดของมิตรรักแฟนเพลงด้วยนะค่ะ

อิอิ ลิเกซะงั้น 555+

เจอกันด้วยความบังเอิญหรือตั้งใจก้อทักทายกันบางนะค่ ะ

โดราเอเม่
    ว่างแวะมานั่ง เล่นพักผ่อนที่ร้านได้เลยนะครับ ส่วนใหญ่จะเจอกันบ่ายๆ

ส่วนเย็นๆจะหากิจกรรมทำกัน เช่นทำกับข้ากืนกัน ไม่ก็ดูหนังฟังเพลง

ว่างๆแวะได้ครับ ยินดีครับยินดี !!!
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

เดอะ เทพ MC สารคาม ohunter000's Avatar
    สถานที่
    ตักสิลา นคร คลับ มหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

ไม่ ได้ ขี่ สกู๊ต เตอร์

สมัคร ได้ ป่าว ครับ

มี แต่ yl2

คน สารคาม เหมือน กัน

ผม

ชื่อ-สกุล ปุรเชษฐ พณะชัย

ที่อยู่ 395 ต.โคกพระ อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม 44150

อายุ 15 ปี ลุง เรียก พี่

ชื่อ เล่น เท่ รึ เรียก อีรกชื่อ ว่า เปิ้ล ก้ ได้

รถ ขี่ น ปัจจุปัน

yl2

ประ วัติ ขี่ มอ ไซต์

ล้ม 1 ครั้ง (โซ่ รถ ขาด ตี ลัง กา ลง เลย)

ชน 1 ครั้ง (เด็ก วิ่ง ตัด หน้า)

การ ศึก ษา ณ ปัจจุบัน

ศึก ษา ที่ โรง เรียน คำชะอีพิทยาคาม จ. มุกดาหาร

ถ้า ขี่ รถ ผ่าน ๆ ไป ทาง มุก โทร หา ผม ได้ เลย

ผม กลับ สารคาม ๆ ทุก ๆ 1เดือน

ถาม หน่อย ครับ

มี อาร์ม กลุ่ม มั้ย ครับ

ครับ ราคาเท่า ไหร่
    ตักสิลา นคร คลับ
    กลุ่ม ใหม่ๆ ซิง ๆ
     มหาสารคาม 
    087-5655-208
    (ตลอด 08.00-19.00)
    เว้น วัน หยุด ราชการ

Bookmarks