ทริบสร้างอาคารเรียน..ของชาวบางบัวทองครับฝากด้วย

ชื่อกระทู้: ทริบสร้างอาคารเรียน..ของชาวบางบัวทองครับฝากด้วย

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริบสร้างอาคารเรียน..ของชาวบางบัวทองครับฝากด้วย

ฝากงานบุญเล็กๆ....ให้ชาว underground ด้วยนะครับ....
    ถ้าว่างก็เชิญไปด้วยกันนะครับ....รับรองวิวสวยๆบนยอด เขา..และอากาศเย็นๆในหุบเขาสุดยอดมากๆเลยครับ
    แล้วเพื่อนๆจะรู้ว่า การที่ก้อนเมฆมาลอยอยู่แทบเท้ามันเป็นอย่างไร
    ว่างวันไหนก็เชิญได้เลยครับ...ตั้งแต่ 20-25 ตุลาคมนี้ มาช่วยกันสร้างอาคารเรียนเล็กๆให้เด็กๆที่อยากมาเรีย นกันนะครับ
    อาจจะไม่มีแสงสี...แต่ชาวบ้านต้อนรับอย่างอบอุ่นแน่น อนครับ...
    อาหารอาจจะไม่เลิศหรู.....แต่มีตลอด 3 มื้อทุกวันครับ อาหาร บ้านๆ..แบบงานบุญชาวเหนือ
    .......รบกวนเพื่อนๆชาว underground ด้วยนะครับ

รายละเอียดงาน เข้าไปดูได้ที่ บอร์ดกลุ่มเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classic_is_me : 10-09-2010 เมื่อ 09:58
    START MY WORK FROM MY HEART
    DO MY WORK BY MY BRAIN
    GO TO FINISH LINE BY MY HAND
    ออกแบบและสร้าง Custom bike ด้วยหลักการทางวิศวกรรม
    ออกแบบและสร้าง Frame , Front end , Rear end
    Train drive & Transmission
    Classic style , Hotrod style , Ratrod style , Bubber style
    Metro style , Old school style & Modern style
    YOUR BIKE STYLE FOR YOUR LIFE STYLE
    Design in Thailand
    Product in Thailand
    Create by Thai People
    Because ..............I love Thailand
    **ไม่เหมาะสำหรับผู้คลั่งไคล้สินค้า brand name **
    เพราะว่า มัน Made in Thailand 100%
    ธ. ไทยพานิชย์ 121-2211-80-9 อาจณรงค์ เดชาละมัย Tel. 085-512-8039

Bookmarks