บอกน้อง อีกที

ชื่อกระทู้: บอกน้อง อีกที

Junior Member
    สถานที่
    125แรงแมว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บอกน้อง อีกที

โทษทีน้อง เข้าใจไรผิดป่าว ผมไม่ได้ห้ามน้องไปงานนะครับน้องจะไปไหนก็แล้วแต่น้อ งนะครับไม่ได้อะไรกับน้องอยู่แล้วแต่ที่ขอร้องคือ น้องอย่าเอารูปหน้าของ ..... มาให้เห็นในบอร์ดของทีมผมได้ป่าว บอกตรงๆ ไม่ชอบ ผมเฉยๆแล้วนะแต่อย่าเอาหน้ามาให้เห็นนะครับ น้องจะเข้ามาคุยกันก็ได้ไม่ได้ว่ามาที่บ้านก็ได้ไม่ไ ด้ว่าไรนะ แต่ขอร้องอย่าเอาหน้า....มาให้เห็น
    ขอเป็นน้องคนเดี่ยวพอ
    (เพราะผมเคยขอแล้วเรื่องนี้เค้าให้ผมไม่ได้ผมก็ให้เค ้าไม่ได้เหมือนกัน เพราะน้อยครั้งนะที่ผมจะขอร้องใคร)

Unloveable's Avatar
    สถานที่
    นครศรีธรรมราช
    ขอบคุณ
    0

.................................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Unloveable : 11-02-2011 เมื่อ 13:40
    ..............................................
    .................................................
    .............................................
    .................................................. .
    " LovE LoVe Classic "

I will be with you forever

Bookmarks