ขออยู่กลุ่มด้วยนะคร๊าบบบบ .. ^^

ชื่อกระทู้: ขออยู่กลุ่มด้วยนะคร๊าบบบบ .. ^^

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face ขออยู่กลุ่มด้วยนะคร๊าบบบบ .. ^^

สวัสดีคับบ ผม แนะนำตัว ก่อน

ผมชื่อ แมก คับ ตอนนี้ อยู่ ขอนแก่น
    ขอพี่ไปทาง พี่ ตุ๊ก ว่า
    ขอ เข้า กลุ่ม ด้วย คน คับ

คือแบบ ว่า ผม ว่าจะ ไป เรียนทาง อุดรอะ
    แล้วจะได้ไปวิ่งกะพวกพี่ๆด้วยเลยคับ

อ่อ! ลืมถาม พี่ตุ๊ดคับ บอร์ดของร้านฟรีไซร์ อยู๋ไหนอะ หาไม่เห็น เลยคับ
    ไปแล้วคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ!

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max_vmax1200 อ่านข้อความ
    สวัสดีคับบ ผม แนะนำตัว ก่อน

ผมชื่อ แมก คับ ตอนนี้ อยู่ ขอนแก่น
    ขอพี่ไปทาง พี่ ตุ๊ก ว่า
    ขอ เข้า กลุ่ม ด้วย คน คับ

คือแบบ ว่า ผม ว่าจะ ไป เรียนทาง อุดรอะ
    แล้วจะได้ไปวิ่งกะพวกพี่ๆด้วยเลยคับ

อ่อ! ลืมถาม พี่ตุ๊ดคับ บอร์ดของร้านฟรีไซร์ อยู๋ไหนอะ หาไม่เห็น เลยคับ
    ไปแล้วคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ!
    0857597918 โทรถามดูเลยพี่น้องๆ หรือถ้าขี่เกรียจโทรก็ วันที่18 ก.ย. นี้เจอกันที่งานน้ำพอง ทางอุดรก็จะมา
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

Bookmarks