อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottinoy อ่านข้อความ
แต่ก็มีบ้างคนเนอะพี่หนีกลับก่อนบอกว่าเป็นห่วงใครก็ ไม่รู้อยู่ในรถ ปล่อยให้เราอยู่กันแค่3คน มิตติ้งครั้งนี้คนยิ่งน้อยๆอยู่ยังหนีเราไปหาหญิงอีก จิงๆเลย
ขอออกตัวก่อนเลยครับ ว่าไม่ใช่ผมแน่ ๆ รุ่นนี้ไม่มีป๊อดครับ หุหุ
แล้วก็ขอออกตัวแทนว่าไม่ใช่เสี่ยต๊อดกะน้องเชนลี่แน่ ๆ เพราะสองคนนี้หลังจากคุยกันออกรสเรื่องของเก่า
ก็หันหัวชนกันคุยแบบเอาจริงเอาจังเรื่องหมอนวดยาวเลย ครับ .............................
ที่เหลือจะเป็นใครก็น่าจะเดาไม่ยากแล้วครับ ..... หุหุ