งานสานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 2 (ครบรอบ 6 ปี mc.erawan)

ชื่อกระทู้: งานสานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 2 (ครบรอบ 6 ปี mc.erawan)

Senior Member louis. erawan's Avatar
    สถานที่
    **mc-เอราวัณ muangloei**
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานสานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 2 (ครบรอบ 6 ปี mc.erawan)

งานสานฝัน ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2 ครบรอบ 6 ปี mc.erawan

การจัดงานถึงจะทุรักทุเรนิดนึง แต่พวกเราทุกคนก็ตั้งใจเต็มที่
    งานจัดขึ้นที่บ้านซำกกค้อ อ.ผาขาว จ.เลย เพื่อประโยชน์สูงสุดแก่โรงเรียนที่ยังขาดแคลนอุปกรณ์ กีฬา และสื่อการเรียนการสอน

พวกเราmc.เอราวัณ ต้องขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีทุกๆคน ที่เป็นหลักช่วยประสานงาน ขอบคุณสมาชิกกลุ่มทุกๆคนและพี่ๆ STAFE จากทุกกลุ่มที่ให้ความร่วมมือจัดเตรียม ดำเนิน ดูแล ควบคุมช่วยเหลืองาน ขอบคุณพี่ๆที่นำ KSR มาโชว์สตั๊นจาก อ.ด่านซ้าย ขอบคุณพี่ๆ CK ประดับยนต์ อ.นาวัง จ.หนองบัวลำภู แช่มป์จากการประกวดเครื่องเสียงรถยนต์ภาคอีสานที่ช่ว ยนำรถมาโชว์ และที่ขาดไม่ได้ ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆกลุ่ม ทุกๆคน ทุกๆคัน จากหลายๆที่หลายๆจังหวัด ที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดี ช่วยให้งานของเราดำเนินเสร็จลุล่วงตามวัตถุประสงค์

กลุ่มไหน คนใดที่มีภาพงานสวยๆก็เอามาแบ่งปันความสุขได้นะคับ
    ERAWAN CLASSIC
    erawan-classiccyclecar of thailand loei.
    ร่วมสำนึกรักบ้านเกิด และร่วมสืบสานวัฒนธรรมประเพณี

ยินดีที่ได้รู้จัก และร่วมทำสิ่งดีๆเพื่อสังคม
    จาก 1 เป็น 2-3-4-5-6 รวมกันเป็นกลุ่มก้อนเล็กๆ
    ถึงจะแค่น้อยนิด แต่ก็ให้ด้วยใจ

Mc-เอราวัณ Muangloei
    ชมรมอนุรักษ์รถเก่าโบราณเอราวัณคลาสสิ
    http://www.thaiscooter.com/club/erawan
    .......จะอยู่ไหน ก็ คลาสสสสิค........

louis - 0811554159

Junior Member sarLUKann's Avatar
    สถานที่
    เอราวัณ คลาสสิค เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จงเชื่อมันไนสิงที่ทำครับ

ไครจะว่ายังงัยเราไม่สน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ louis. erawan อ่านข้อความ
    งานสานฝัน ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2 ครบรอบ 6 ปี mc.erawan

การจัดงานถึงจะทุรักทุเรนิดนึง แต่พวกเราทุกคนก็ตั้งใจเต็มที่
    งานจัดขึ้นที่บ้านซำกกค้อ อ.ผาขาว จ.เลย เพื่อประโยชน์สูงสุดแก่โรงเรียนที่ยังขาดแคลนอุปกรณ์ กีฬา และสื่อการเรียนการสอน

พวกเราmc.เอราวัณ ต้องขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีทุกๆคน ที่เป็นหลักช่วยประสานงาน ขอบคุณสมาชิกกลุ่มทุกๆคนและพี่ๆ STAFE จากทุกกลุ่มที่ให้ความร่วมมือจัดเตรียม ดำเนิน ดูแล ควบคุมช่วยเหลืองาน ขอบคุณพี่ๆที่นำ KSR มาโชว์สตั๊นจาก อ.ด่านซ้าย ขอบคุณพี่ๆ CK ประดับยนต์ อ.นาวัง จ.หนองบัวลำภู แช่มป์จากการประกวดเครื่องเสียงรถยนต์ภาคอีสานที่ช่ว ยนำรถมาโชว์ และที่ขาดไม่ได้ ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆกลุ่ม ทุกๆคน ทุกๆคัน จากหลายๆที่หลายๆจังหวัด ที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดี ช่วยให้งานของเราดำเนินเสร็จลุล่วงตามวัตถุประสงค์

กลุ่มไหน คนใดที่มีภาพงานสวยๆก็เอามาแบ่งปันความสุขได้นะคับ

สนุกมากๆ ก็ ok คับ

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

ดีครับนุกก
    แสบถนนหลวง classic bike
    mหนองบัวลำภู 2008 c
    อ. นากลาง
    "มิตรภาพแห่งการเดินทาง"
    "การเดินทางจะลำบากสักเพียงใด"
    "เราก็ไม่ถ้อเพราะเรารักในการเดินทาง"

Junior Member
    สถานที่
    UoO2ล้Olสนิoilมเloหล็OIก Classic LOEI Club บ้านเฮา
    ขอบคุณ
    0

อิอิ

โอ้พี่

ผมก็ไปนะงาน นี้

แต่ น้องผม ถูก ตี อ่ะ

ไม่ดีเลย

เเต่ก็ มัน ดี นะ

สนุกดี
    ที่เราพากันหลงทาง

555เป็นคนเลย เเท้ๆๆ

กลับ หลง ทาง

ไปน่าเลย
    Name:  99558293.jpg
Views: 399
Size:  128.4 KB

noO~kWan Kwan@Loei's Avatar
    สถานที่
    เลย @ โคราช
    ขอบคุณ
    0

อิอิอิ มิ ได้มา เยี่ยม นาน งาน เรา กะ ไป มา
    .:.

Senior Member louis. erawan's Avatar
    สถานที่
    **mc-เอราวัณ muangloei**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kwan@Loei อ่านข้อความ
    อิอิอิ มิ ได้มา เยี่ยม นาน งาน เรา กะ ไป มา
    มิยักกะรู้ ว่าคุณครูก็มาด้วย

เสียดายจัง ไม่ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเลย...

Bookmarks