รถติดแอร์กันไหมครับ

ชื่อกระทู้: รถติดแอร์กันไหมครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถติดแอร์กันไหมครับ

สนใจn360อยู่น่ะครับ อยากถามว่ารถของทุกท่าน ใช้ในชีวิตประจำวันกันเลยหรือเปล่าครับ หรือว่ามีไว้ขับเล่น

แล้วติดแอร์กันหรือเปล่าครับ ไม่มีปัญหาใช่ไหม

อีกเรื่องก็คือ ผมอยากทราบว่า รถเล็กแบบนี้ขับออกตจว.กันบ้างหรือเปล่าครับ ลำบากไหม ทำความเร็วกันเท่าไหร่

ขอบคุณมากครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ New Folder อ่านข้อความ
    สนใจn360อยู่น่ะครับ อยากถามว่ารถของทุกท่าน ใช้ในชีวิตประจำวันกันเลยหรือเปล่าครับ หรือว่ามีไว้ขับเล่น

แล้วติดแอร์กันหรือเปล่าครับ ไม่มีปัญหาใช่ไหม

อีกเรื่องก็คือ ผมอยากทราบว่า รถเล็กแบบนี้ขับออกตจว.กันบ้างหรือเปล่าครับ ลำบากไหม ทำความเร็วกันเท่าไหร่

ขอบคุณมากครับ
    ผมใช้ที่เชียงใหม่เช้ากะเย็นแต่เย็นร้อนครับคิดเปลี่ ยนเครื่องใหม่เป้น Honda Life ครับราคาไม่แพงใครมีข้อมูลลองมาแรกเปลี่ยนกันดูครับต อนนี้สั่งเครื่องอยู่มาเดือนสิงหาครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_4994 อ่านข้อความ

ผมใช้ที่เชียงใหม่เช้ากะเย็นแต่เย็นร้อนครับคิดเปลี่ ยนเครื่องใหม่เป้น Honda Life ครับราคาไม่แพงใครมีข้อมูลลองมาแรกเปลี่ยนกันดูครับต อนนี้สั่งเครื่องอยู่มาเดือนสิงหาครับ
    โดยส่วนตัวของผมกำลังวางเครื่องใหม่เพื่อจะใช้ในชีวิ ตประจำวันติดแอร์ได้ด้วย แอร์นี่สำคัญมากเพราะปัจจุบันบ้านเราอากาศร้อนมาก แต่เพื่อนผมคนหนึ่งเขาใช้อยู่แบบเคื่องเดิม ๆ ไม่ได้ติดแอร์เขาก็ยังใช้อยู่ ส่วนเครื่อง Honda Life ผมเองก็เคยคิดจะวางมาใช้อยู่ แต่ผมได้ถามช่างหลายคนได้คำตอบเดียว คือเครื่องและอะไหล่หายาก และร้านเครื่องเก่าหลายร้านก็บอกว่าระหว่าง Honda Life กับ Mila .ใช้ Mila ดีกว่าเครื่องกับอะไหล่หาง่ายกว่ากันมาก ๆ ครับ

Bookmarks