ภาพบรรยากาศ แทนคำขอบคุณ ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่7 - หน้า 12

ชื่อกระทู้: ภาพบรรยากาศ แทนคำขอบคุณ ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่7

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ning

สวัสดีครับผมลูกตากั้งพญาเย็น ขอเชิญน้าๆทั้งหลายมาช้วยงานพ่อผมหน่อยครับผม

รูป รูป  
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

เสียดายมากครับ ที่ไม่ได้ไป ไว้ลาสิกขาเมื่อไหร่ แล้วพบกัน
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    55 เด็กชายยุทธ งานเข้าเลยไม่ได้มา ต้องหาโอกาสแก้ตัวมาเที่ยวต่างหากแล้ว
    สนใจมั้ย แปดริ้วซักสองคืน อิอิ

ขอบคุณโอ และทีมงาน classic rider มากที่เอาหนังสือมาช่วยเป็นของรางวัล
    เก็บไฟล์รูปไว้เผื่อบ้างนะครับ มีโอกาสจะเข้าไปขอแบ่ง

สนใจสิพี่..แต่ปั๊มเงินไม่ทัน
    เรียนหนัก งานท่วมหัว
    เดี๋ยวซัมเมอร์ๆ..จะหาเวลาไปเที่ยว ไปเยี่ยมเยียน
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail [email protected] นะครับ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ atipan อ่านข้อความ
    เสียดายมากครับ ที่ไม่ได้ไป ไว้ลาสิกขาเมื่อไหร่ แล้วพบกัน
    เอาไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ หลวงพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยุทธ คับผม อ่านข้อความ
    สนใจสิพี่..แต่ปั๊มเงินไม่ทัน
    เรียนหนัก งานท่วมหัว
    เดี๋ยวซัมเมอร์ๆ..จะหาเวลาไปเที่ยว ไปเยี่ยมเยียน
    ยินดีต้อนรับเสมอ ยังไงก็แจ้งล่วงหน้าก่อน
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

บ่มีรูปผมเลย

อิอิ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

แง่ว ผมว่ามีแล้วนะ งั้นเอามาลงเลย อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ godlikez_mc อ่านข้อความ
    บ่มีรูปผมเลย

อิอิ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Junior Member หนึ่งหนองสะเดาคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    หนองสะเดาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หนองสะเดาคลาสสิคคับผม

Name:  1.JPG
Views: 417
Size:  18.3 KB

ให้กำลังใจกลุ่งแร้งคอยสู้ต่อไปนะครับ

หนึ่งหนองสะเดาคลาสสิค

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

สวัสดีครับ ว่างๆมาเยี่ยมบอร์ดใหม่เราด้วยน้ะครับพี่ๆน้าๆ
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สนุกครับ
    แสบถนนหลวง classic bike
    mหนองบัวลำภู 2008 c
    อ. นากลาง
    "มิตรภาพแห่งการเดินทาง"
    "การเดินทางจะลำบากสักเพียงใด"
    "เราก็ไม่ถ้อเพราะเรารักในการเดินทาง"

Bookmarks