ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่างกะทันหันของสมาชิ คกลุ่ม

ชื่อกระทู้: ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่างกะทันหันของสมาชิ คกลุ่ม

Member ต้นเองพี่'s Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่างกะทันหันของสมาชิ คกลุ่ม

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับของพี่ สุวัติ สมาชิคกลุ่มมหาสารคามฮอนด้าคลาสสิคคลับ2002
    พี่สุวัติถือว่าเป็นรุ่นแรกๆที่เป็นที่เคารพของรุ่นน ้องๆ การจากไปในครั้งนี้ขอให้พี่สุวัติไปสูสุขติ ขให้หลับสบายนะครับพี่

ด้วยรักและคิดถึง...น้องๆสมาชิคกลุ่ม

รูป รูป    
    รถผมมันไม่ใช่รถ classic แต่มันเปงรถ comtemporary

ชีวิตนี้บางทีก็น้อยคิดไปทำไม...ชีวิตนี้บางวันก็เยอ ะถือเป็นกำไร.....
    ชีวิตเราก็เท่านี้..ความสุขที่หัวใจต้องการ..สุดท้าย มันอยู่ไม่ไกล...

Member TonzaC70's Avatar
    สถานที่
    สารคามอาร์มส้ม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด้วยรักและอาลัย

ต้องขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่สุวัจน์ก่อนนะ คับ
    ที่ได้สูญเสีย พี่ ไปอย่างกระทันหัน
    สมาชิกที่อยู่ทางนี้ทราบข่าวยังงงกับเรื่องนี้เลย

ก็ขอให้พี่หลับให้สบาย

เกิดชาติหน้ามีจริงขอให้ได้มาพบเจอกันอีก

พี่ชายจะอยู่ในใจพวกเราตลอดไปทุกคน

--------------------------------------------------------

oOo ต้น สารคามอาร์มส้ม oOo
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB
    คุยกานได้
    hi5 >http://tonhondac70.hi5.com

เบอร์ติดต่อ
    0836626749

วิ่งด้วยใจ ไปด้วยฝัน pey_99's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Honda Classic Club 2002
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ตกใจเหมือนกันที่พี่จากไปอย่างกะทันหัน

หลับให้สบายนะครับ

พี่จะอยู่ในความทรงจำของน้องๆตลอดไป

Mahasarakham Honda Classic Club 2002

อยากสวยอย่ากลัวแพง
    อยากแรงอย่ากลัวพัง

http://pey-zero.hi5.com

[email protected]

http://www.facebook.com/Pey.Maker

Senior Member รักคุณเข้าแล้ว's Avatar
    สถานที่
    Only KidS บ้าพลัง
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดง ความเสีย ใจ ด้วย คับพี่....

หลับให้สบาย
    สังคมดี เริ่มต้นที่ตัวเรา .. Only Kids ตราด คลาสสิค Mc.

Junior Member nit99's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

ถึงแม้มันจะเหลือแค่ภาพถ่าย
    แต่ทุกสิ่งที่เหลืออยู่ในรูป
    มันจะค่อยย้ำอยู่ในใจเสมอ
    พวกเรามีน้องชายที่เปนที่รักของพวกเราอยู่
    หลับให้สบายน้องรัก

น้องจะอยู่กลับพวกเราตลอดไป
    คนเรามักจะมองเห็นจุดเริ่มต้นเสมอ เมื่อเราเดินทางมาถึงจุดสุดท้าย......
    [email protected]

Member baby's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับพี่สุวัท ด้วยครับ
    หลับให้สบายนะครับ

MAHASARAKHAM SCOOTER.COM

Junior Member
    สถานที่
    MAHASARAKHAMHONDACLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

ขออาลัยยิ่ง กับพี่สุดที่รักที่จากไป
    คิดถึงพี่และขอให้พี่ไปสบาย

Junior Member อ๊อบแอ๊ป Hm's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham honda classic club
    ขอบคุณ
    0

งงงงง งงงง มากกๆ

บักเชนโทรมา เผาวันนี้ กำ สาดดดดดดด

ขอบคุนทุกๆการเดินทาง ที่มีพี่ช่วยปะคองน้องๆ ไปโดยสวัสดิภาพ

วันนี้ไม่มี พี่แล้ว ********งงเศร้าวะ เฮ้ออออออๆๆๆๆ

พี่จะอยู่ในใจพวกผมเสมอ บ่เคยยลืมพี่วัตเลยยย หลับให้สะบายยเด้อ พี่
    Ksr StuNt TeaM ว่างๆแอ๊ดมาคุยนะ[email protected]

Junior Member bee_bee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พึ่งรู้ข่าวจากเจ้แมท.....หลังจากวันที่เผาแล้ว
    ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวพี่สุวัฒ และก็กิ๊ฟ (ให้กิ๊ฟเข้มแข็งและสู้ต่อไป...เป็นกำลังใจให้) และขอให้ดวงวิญญาณของพี่ชายไปสู่สุขติ.....
    รักและอาลัย

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

พวกเราชมรมรถจักรยานยนต์โบราณแสดงความเสียใจกับการเส ียชีวิตพี่สุวัติ คับบบบบ

น๊อตโตะ ไรเดอร์ misternot's Avatar
    สถานที่
    ..:: JiDJaD Raider::..
    ขอบคุณ
    0

น้องชายหลับให้สบายนะ
    ยังไง น้องสุวัต จะอยู่กับพวกเรา ไม่มีวันลบเลือนจากไป
    "เครื่องเดิม..อะไรว่ะ..ทำไมเงียบจัง" << คำพูดนี้พี่ยังจำได้ดี ไม่เคยลืม
    " ความเหมือนที่แตกต่างของนาฬิกา กับ เวลา"
    "กลุ่มคลาสิกกับเด็กแว้น ทุกวันนี้คุณดูออกไมละว่าต่างกันตรงไหน"
    ถ้าไม่อยากให้มันเหมือนก็จงทำให้มันต่างสะนะ
    รักนะ จูบุ จูบุ ts01

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

รัก..คิดถึง อาลัย
    รักและเคารพพี่สุวัตร เสมอ ตั้งแต่วันเเรกที่เจอ จนถึงวันนี้
    ไม่ขออะไรมากมาย......ขอแค่พี่ยังดูแลน้องๆทุกคน แบบที่เคยเป็น..แค่นั้นพอ
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail [email protected] นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Unhappy hanaka classic club สมุทรปราการ

hanaka classic club สมุทรปราการ ขอใว้อาลัยแด่เพื่อนร่วมทาง มา ณ. ที่นี้ด้วย

ขอให้ พี่ผู้จากไป หลับสบาย

Bookmarks