อยากออกทริปครับ บ

ชื่อกระทู้: อยากออกทริปครับ บ

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากออกทริปครับ บ

น้องอยากออกทริปครับ บ จัดสักทริปดิ้ ไปไหนกันดี จะลงแดงตายอยู่แล้วไม่ได้ออกทริปอ่า 55

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking อย่าให้น้อยหน้า Contour.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armzapp009 อ่านข้อความ
    น้องอยากออกทริปครับ บ จัดสักทริปดิ้ ไปไหนกันดี จะลงแดงตายอยู่แล้วไม่ได้ออกทริปอ่า 55

ตอนนี้พวกคุณังเป็นนักศึกษากันอยู่...ช่วงว่างจากการ เรียน...รีบเที่ยว...รีบไป...รีบหาประสบการณ์...เพรา ะวันใดที่คุณจบการศึกษา...คุณก็เริ่มทำงาน...แล้วคุณ จะหาวันว่างไม่ได้...ได้ก็ไม่มีพวก...ฉะนั้นรีบเลยคร ับเมื่อโอกาศยังมี
    ....รีบหาประสบการณ์...แล้วเรื่องวันนี้...รูปใบนี้. ..รถคันนี้...จะเป็นนิทานดีๆซักเรื่องไว้เล่าให้ลูกห ลานได้ภูมิใจ
    ....ถ้าใจมันอยากไป...แค่นิดเดียวก็ถึง....

รูป รูป  
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

Member sprint_v@alone's Avatar
    สถานที่
    alone scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะถูกต้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SS.บ้านกร่าง อ่านข้อความ
    ตอนนี้พวกคุณังเป็นนักศึกษากันอยู่...ช่วงว่างจากการ เรียน...รีบเที่ยว...รีบไป...รีบหาประสบการณ์...เพรา ะวันใดที่คุณจบการศึกษา...คุณก็เริ่มทำงาน...แล้วคุณ จะหาวันว่างไม่ได้...ได้ก็ไม่มีพวก...ฉะนั้นรีบเลยคร ับเมื่อโอกาศยังมี
    ....รีบหาประสบการณ์...แล้วเรื่องวันนี้...รูปใบนี้. ..รถคันนี้...จะเป็นนิทานดีๆซักเรื่องไว้เล่าให้ลูกห ลานได้ภูมิใจ

....ถ้าใจมันอยากไป...แค่นิดเดียวก็ถึง....
    อยากออกทริปเช่นกัน....

งั้นพวกเรา... ขอติดคอนทัวไปด้วยสักคันสองคันได้มั้ยเอ่ย

สปิ้นวี..ขายกบ อยากไปจัง

ถ้าไม่ติดไร

ไปด้วยคน

ไปชั้นไปด้วยคน ไป ไป ด้วย คน ไปด้วยคนไม่บ่นอยู่แล้ว ก้ออยากจะไป อิยาอิอย่า..........

ยอมชั้นยอมทุกอย่างเลย

ไปทำอะไรชั้นไปด้วยคน

55555555+++

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking แล้วพร้อจจะลุยกับ Contour.รึเปล่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint_v@alone อ่านข้อความ
    อยากออกทริปเช่นกัน....

งั้นพวกเรา... ขอติดคอนทัวไปด้วยสักคันสองคันได้มั้ยเอ่ย

สปิ้นวี..ขายกบ อยากไปจัง

ถ้าไม่ติดไร

ไปด้วยคน

ไปชั้นไปด้วยคน ไป ไป ด้วย คน ไปด้วยคนไม่บ่นอยู่แล้ว ก้ออยากจะไป อิยาอิอย่า..........

ยอมชั้นยอมทุกอย่างเลย

ไปทำอะไรชั้นไปด้วยคน

55555555+++

แล้วพร้อจจะลุยกับ Contour.รึเปล่า
    Contour.นับถอยหลัง 23 วัน
    รถพร้อม
    คนพร้อม
    ใจพร้อม(เกินร้อย)
    ชุดสมพร้อมสำแดงเดช
    !!!!!...เราพร้อมจะลุยกันอีกแล้ว...!!!!!
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พวกเราไปไหนกันดีครับ บ ผมอยากไปเชียงรายอ่า ว่าไง จัดมั้ย. ..ไปภูชี้ฟ้า กัน. .

Senior Member เทวดาสาธุ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armzapp009 อ่านข้อความ

เดียวรอรถเพ่ๆเราก่อนละกัลเนาะ ไอ้น้องรัก ทางแค่นี้เอง จะได้เอาหกสี่ไป ยืดเส้นยืดสายด้วย ภูชี้ฟ้า จิ๊บๆ

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

"
    Alone
    Scooter
    Club"
    -------------------------------------------------------------------------
    คลินิคล้อเล็ก พิษณุโลก
    ----------------------------------------------------------
    ต้นพิโลก
    Tel.089-2714-940

Junior Member carlolize77's Avatar
    สถานที่
    Alone Vespa Phitsanulok
    ขอบคุณ
    0

ว่าไงว่าตามกัน ไอ่น้อง

Yes !! We Are Alone !! [IMG]
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ทีนี่เมืองไทย ไม่ใช่อินเดีย
    เรามาทำ สังคมสกู้ตเตอร์ ที่ไร้วรรณะ กันเถอะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอาไง เรื่องทริปอ่า อ่า อ่า อ่า . . .

Member sprint_v@alone's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไปไอ้น้อง...................***

เอาไง เรื่องทริปอ่า อ่า อ่า อ่า . . .
    จัดดี้ สองคัน จบจบ เคปะ...

ก้อดูแต่หละหน่อสิ ... พร้อมกันทั้งนั้น

จัดเล้ย .. สองคันก่อน ปะ ขับรถเล่นกัน นครไทย ไปกินข้าวแล้วกับ รึไอ้น้องว่าไง

ไอ้เต่น และก้อ ไอ้คันนั้นหนะ ก้อสี่คันแล้ว ปะปะ ขี้เกียจรอพวกมัน รถยังไม่เสดกันเล้ย

เราไปกันก่อน เด่วไม่มีเวลาหรอก เปิดเทอมก่อนพอดี จัดไป พล. นครไทย 555555555+++

puyzaaaaa's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint_v@alone อ่านข้อความ
    จัดดี้ สองคัน จบจบ เคปะ...

ก้อดูแต่หละหน่อสิ ... พร้อมกันทั้งนั้น

จัดเล้ย .. สองคันก่อน ปะ ขับรถเล่นกัน นครไทย ไปกินข้าวแล้วกับ รึไอ้น้องว่าไง

ไอ้เต่น และก้อ ไอ้คันนั้นหนะ ก้อสี่คันแล้ว ปะปะ ขี้เกียจรอพวกมัน รถยังไม่เสดกันเล้ย

เราไปกันก่อน เด่วไม่มีเวลาหรอก เปิดเทอมก่อนพอดี จัดไป พล. นครไทย 555555555+++

.......มา นครไทย จะ ตอนรับ อย่างดี ครับ...ไม่ต้องห่วง....
    วงการนี้ไม่มีคำว่า ตกรุ่น ! ! !
    เรายังต้องอยู่กับมันไปอีกนาน

GL_Limited edition & PX200FL & MIO

0875259498 ปุ่ย 055-389224
    นายชนะชน อ่อนอ้าย
    156 หมู่ 1 ต.นครไทย อ.นครไทย จ.พิษณุโลก 65120
    เลขบัญชี 6300102653 ธนาคาร กรุงไทย
    แอดมาคุย กันนะครับ ไม่มากเรื่อง จริงใจ !!!

bm-vespa's Avatar
    สถานที่
    กำลังคิดอยู่
    ขอบคุณ
    0

วันไหน บอกมาก่อน สักอาทิต นึง นะ

จะได้ ใส่ เครื่อง 200 ทัน

Bookmarks