รบกวนพี่ๆด้วยครับผม

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆด้วยครับผม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face รบกวนพี่ๆด้วยครับผม

ถ้าผมอยากได้อะไหล่ จำพวก แฮน ไฟท้าย ไฟหน้าปี48 ผมจะหาได้ที่ไหนมั้งครับ
    เมืองนอกก็ได้ครับผม..เห็นพี่ๆสั่งเข้ามากันเลยอยากจ ะรู้ว่าจัดมายังไง..ตอนนี้มีแต่ตัวถังไม่มีอะไรเลย
    ยังไรบกวนด้วยนะครับ..mailมาคุยกันก็ได้ครับ [email protected] รึฝากไว้ที่บร์อดนี้ก็ได้ครับผม แต่ท่าสะดวกก็นี่เลยครับผม 0816226496เจมฮะ ผมอยากได้จริงๆคับ ติดตามบร์อดมานานแต่ต้องไปทำงาน(วุ่นจนรถก็ไม่เสร็จซ ักทีเฮ้อ!!)เลยไม่ได้เข้ามาเลย ไงก็ฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยคับผม..
    อยากหล่อกะเค้าบ้างนิ กิ้ง กิ้ง

...ผมคนนึงทีหลงไหลในแฮนแป๊ป..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinrikeuw : 18-05-2010 เมื่อ 20:26

stOp!! dOn't f@kE OvEr... บุเรงนองดอทคอม's Avatar
    สถานที่
    ทม.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chinrikeuw อ่านข้อความ
    ถ้าผมอยากได้อะไหล่ จำพวก แฮน ไฟท้าย ไฟหน้าปี48 ผมจะหาได้ที่ไหนมั้งครับ
    เมืองนอกก็ได้ครับผม..เห็นพี่ๆสั่งเข้ามากันเลยอยากจ ะรู้ว่าจัดมายังไง..ตอนนี้มีแต่ตัวถังไม่มีอะไรเลย

อะไหล่และอุปกรณ์ส่วนใหญ่จะbitจากอีเบย์ครับสบายใจดี บางชิ้นก็ให้เพื่อนๆ จัดเข้ามาให้บ้างแล้วแต่โอกาส..แต่อีเบย์ัเราสามารถเ ลือกของ+สภาพให้ตรงตาม งบประมาณของเราได้..ถ้าดูเป็นก็จะได้ของดีnosราคาไม่ แพงแต่แนะนำให้ลองศึกษา รุ่นที่จะทำเยอะๆเพราะแต่ละรุ่นอะไหล่บางชิ้นจะคล้าย กันมาก..ยิ่งช่วงนี้ เศรษฐกิจไม่ค่อยดีฝรั่งเทขายของกันเยอะครับต้องลองดู จังหวะให้ดีด้วย..มี เวลาก็ค่อยๆ เก็บไปเรื่อยๆ งบน้อยก็ซื้อน้อยหน่อยค่อยๆ เก็บครับ..ไม่นานเดี๋ยวก็เต็มคันแล้วครับ..ยังไงก็ขอ เป็นกำลังใจให้นะ ครับ..ค่อยๆดูทีละชิ้นอย่างใจร้อน..ขอให้โชคดีของครบ ไวๆนะครับ.......

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" """"""""""""""""""""""""""
    Authentication System

ยินดีต้อนรับสู่ "ระบบการตรวจสอบสิทธิการเข้าใช้บริการอินเทอร์เน ็ต" ซึ่งเป็นระบบการรักษาความปลอดภัยหนึ่ง ที่กระทรวงมหาดไทยต้องดำเนินการตาม พรบ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐ ดู พรบ.(pdf) ซึ่งมีมาตราสำคัญดังนี้
    • มาตรา ๕ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรกา รป้องกันการเข้าถึง โดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินหกเดือน
    • มาตรา ๗ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่มีมาตร การป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะ และมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินสองปี
    """""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" """"""""""""""""""""""""""

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากคับผมพี่ บุเรงนองดอทคอม สงสัยผมต้องศึกษาเจ้าเพิ่มอีเบซะแร้วววววว..
    เพราะว่าอยากได้อะไหล่มาเสริมหล่อเจ้าลูกชายผมซะหน่อ ย..
    แล้วไม่ทราบว่าพี่ๆมีการรวมกลุ่มเพื่อแลกเปลี่ยนข้อม ูลรึพูดคุยเรื่องรถกันบ้างมั้ยคับเผื่อจะได้ไปนั่งฟั งพวกพี่ๆแลกเปลี่ยนข้อมูลกันบ้างนิ อิอิ อีกอย่างอยากเห็นลูกๆของแต่ละคนด้วยว่างามขนาดไหนค้า บบบบบบบบ

stOp!! dOn't f@kE OvEr... บุเรงนองดอทคอม's Avatar
    สถานที่
    ทม.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chinrikeuw อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากคับผมพี่ บุเรงนองดอทคอม สงสัยผมต้องศึกษาเจ้าเพิ่มอีเบซะแร้วววววว..
    เพราะว่าอยากได้อะไหล่มาเสริมหล่อเจ้าลูกชายผมซะหน่อ ย..
    แล้วไม่ทราบว่าพี่ๆมีการรวมกลุ่มเพื่อแลกเปลี่ยนข้อม ูลรึพูดคุยเรื่องรถกันบ้างมั้ยคับเผื่อจะได้ไปนั่งฟั งพวกพี่ๆแลกเปลี่ยนข้อมูลกันบ้างนิ อิอิ อีกอย่างอยากเห็นลูกๆของแต่ละคนด้วยว่างามขนาดไหนค้า บบบบบบบบ
    โดยปกติจะไม่ค่อยรวมตัวกันนะครับเพราะแต่ละท่านก็ต่า งมีหน้าที่และภาระกิจด้านการงานเป็นสำคัญนานๆ ถึงจะได้เจอกันสักครั้งนึง..บอร์ดนี้ที่ทางเราเปิดขึ ้นเนื่องจากบางครั้งเราต้องการแลกเปลี่ยนอะไหล่หรือส มาชิกบางท่านได้อะไหล่มาใหม่ๆ ก้เอามาให้ดูว่ารุ่นไหนอะไรยังไง..มันเป็นความรู้ซะม ากกว่า..แต่ทางเราไม่เ้น้นซื้อขาย.....ส่วนใหญ่ถ้ามี ข้อสงสัยหรืออะไรก็จะฝากไว้ในบอร์ดนี้ถ้าใครว่างก็จะ เข้ามาตอบ..คือถ้าคุณ chinrikeuw มีข้ออะไรสงสัยหรือมีอะไหล่บางตัวที่ยังไม่ค่อยจะแน่ ใจก็เข้ามาสอบถามได้นะครับแต่ถ้ามีภาพประกอบจะดีมากส ำหรับคนที่จะเข้ามาอธิบายนะครับ..........แต่ขอย้ำให ้คุณ chinrikeuw ศึกษารุ่นที่จะทำ่ให้ดีก่อนเพื่อเวลาอธิบายจะได้เข้า ใจง่ายขึ้นครับ

Authentication System

ยินดีต้อนรับสู่ "ระบบการตรวจสอบสิทธิการเข้าใช้บริการอินเทอร์เน ็ต" ซึ่งเป็นระบบการรักษาความปลอดภัยหนึ่ง ที่กระทรวงมหาดไทยต้องดำเนินการตาม พรบ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐ ดู พรบ.(pdf) ซึ่งมีมาตราสำคัญดังนี้
    • มาตรา ๕ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรกา รป้องกันการเข้าถึง โดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินหกเดือน
    • มาตรา ๗ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่มีมาตร การป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะ และมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินสองปี

Bookmarks