MZ Club ทำไมเงียบจัง หายไปไหนหมด ไม่ออกทิปบ้างเหรอ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: MZ Club ทำไมเงียบจัง หายไปไหนหมด ไม่ออกทิปบ้างเหรอ

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สบายดีนะรอง (แต่รถไม่สา...บาย) แค่ก๊อกรั่วไม่ใช่เรื่องใหญ่นี่นา พี่มีก๊อกอันนึงเอาไปใช้มะ

พี่เวชก๊อกน้ำมันเท่าไหร่คับพี่ ว่างๆจะเข้าไปเอา เอาไว้จะเข้าไปหาที่รัชดา คิดถึงทุกคนมั่กๆคับ
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

ใครบอกว่าขาย เดี๋ยวตีมือหัก!!

Senior Member SINGHA's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

555
    MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

Talking

*0*...อ๊ะพี่เวชน่าร๊ากที่สู๊ด...เยย
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช้าอด

รองรีบไปเอาก็อกน้ำมันซะน่ะ เห็นนายอ้นเค้าก็บ่นอยากได้เหมือนกันน่ะจ๊ะ น้ำตกเอราวัณน่าสนใจดีน่ะ พวกเราว่ายังงัย แต่วันที่ 3-4 ก.พ.ผมไม่ว่างน่ะ เป็น10-11 ก.พ.ดีไหมครับสมาชิก ขอเสียงหน่อยจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้ำขาว : 29-01-2007 เมื่อ 08:02

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ไปงาน บูรพา กันไหมคับ 17 ก.พ .......หรือไม่ก็ 4 -5 มี.ค ....อยากออกทริปด้วยคับ แต่วันเสาร์โดยมากจะติดทำงานคับ

สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอรายละเอียดงานบูรพา

ขอรายละเอียดหน่อยครับ เผื่อใครสนใจอยากจะไปด้วย ส่วนผมคงไปไม่ได้ ติดภาระกิจวันตรุษจีนครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำขาว อ่านข้อความ
    ขอรายละเอียดหน่อยครับ เผื่อใครสนใจอยากจะไปด้วย ส่วนผมคงไปไม่ได้ ติดภาระกิจวันตรุษจีนครับ
    งานบูรพา ไบค์วีค 2007

16-17 ก.พ. 50

กลุ่ม บูรพา มอเตอร์ไซด์เคิล ประเทศไทยร่วมกับเมืองพัทยาจัดงานขับขี่ปลอดภัยเปิดไ ฟใส่กันน็อค โดยมีกิจกรรมต่างๆอาทิ การโชว์รถ อเมริกัน รุ่นเก่า ชมรมคาวบอย ชมรมมอร์เตอร์ไซด์โบราณ ชมรมพารามอเตอร์(ร่มบิน) ฯลฯ และกิจกรรมการแสดงมากมาย ที่บริเวณข้างสนามกีฬาเอเซี่ยนอินดอร์เกมส์ภาตะวันออ ก เมืองพัทยา ในวันที่ 16-17 ก.พ 2550
    /\2

สาวก mz ท่านใด สนใจไปเที่ยวด้วยกัน ในวันเสารืที่ 17 ก.พ.นี้ ออกเดินทางจากลาดกระบังประมาณ บ่าย 1 โมง ( ไหว้ตรุษจีนเสร้จ ก็ออกมาขับรถเที่ยวได้คับพี่น้อง )ติดต่อมาได้คับ 086-7842138 ตอนนี้ได้ สาวกเยอรมัน ร่วมเดินทาง 3 คันแล้วคับ ....อยากรุ้จักพี่น้อง mz สาวกเยอรมัน ทุกคนคับ em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 30-01-2007 เมื่อ 08:32

Talking อยากไปครับแต่ว่า.....

ขออนุญาต ขับรถยนต์ไปได้มั้ยครับ เนื่องด้วยน้ำหนักผม+คนซ้อนมันเยอะเกินอ่ะครับสงสารร ถอ่ะครับ
    แถมขี่นานๆ เมื่อยตุ้มอีกต่างหาก สงสัยต้องขี่ ฮาร์เล่ย์ แล้วสิ อิอิ ว่าแต่ใครมีตังค์ให้กู้ไปออกทริปบ้างครับ

สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

[SIZE="5"][COLOR="Red"]เอาใครจะไปกับเค้าบ้าง ถ้าไปกันก็บอกด้วย ไหว้เจ้าเสร็จจะได้ตามไปสมทบem95

แก่แล้วก็เป็นอย่างเงี๊ยแหละอ้น อิ อิ........ติดรถไปด้วยดิ แป๋ววววว

น่าไปนะงานบูรพาเนี่ย รอประชุมพวกพ้องก่อนนะ

พี่เม้งตรุษจีน แจกแต๊ะเอียที่ไหน จะรีบปายยยยยย

สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

em95 แต๊ะเอีย แจกแต่หลานๆ ส่วนน้องๆเปลี่ยนเป็นเหล้า,เบียร์แล้วกันเนอะ

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เม้ง

อยากเป็นหลานพี่เม้งจัง ได้ตังได้ตัง อิอิem97 em97 em97 em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam02 : 31-01-2007 เมื่อ 12:58
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

มาตรฐาน ....

แค่คิดก็น้ำลายพุ่งปิ๊ดๆ แล้ว พอดีงด เหล้ามาหลายวันแระ (3 วัน)