ภาพ งานI love classic bike party vol.2 จ.สระบุรี - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ภาพ งานI love classic bike party vol.2 จ.สระบุรี

Member รัฐบาลไทย ^ต้า^'s Avatar
    สถานที่
    Cassic Rider
    ขอบคุณ
    0

คนข้างบนนี่ น่ารักจังเลยครับ ... อิ อิ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รัฐบาลไทย ^ต้า^ อ่านข้อความ
    คนข้างบนนี่ น่ารักจังเลยครับ ... อิ อิ

นี่ก็เป็นไปกับเค้าด้วย... หนอย....

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    อย่างนี้ก็มีด้วยวุ้ย.. รอบ2..

ขนาดโพสภาพรวมๆกันแล้ว.. ยังทันได้เห็นว่าเป็นลูกสาวน้าเนาะ..
    สายตาดีครับ น้าเดียว อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รัฐบาลไทย ^ต้า^ อ่านข้อความ
    อิอิ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member เมาล์กริบ01's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

ขอบอกๆ

มันส์มากๆๆ

อิอิ

ถ้าหากขอบฟ้าไม่มีจริง ทุกสิ่งที่เราทิ้งไป มันจะคุ้มค่าไหม ที่ต้องแลกมาด้วยความเชื่อเรา
    ถ้าหากวันนั้นไม่ลองดู วันนี้ คงไม่รู้ว่าเราจะยืนอยู่ที่ใด ต้องใช้ชีวิตอยู่กับความเสียดาย ที่ไม่ได้ทำ
    ชีวิตคงหมดความหาย ถ้าเราไม่ทำ

ไปให้สุดขอบฟ้า … จะไม่มองย้อนมา
    จะมุ่งไปให้ถึงดวงดาวที่ฝันใฝ่
    ไม่ว่ามันจะใกล้จะไกลสุดขอบฟ้า …. จะไม่มีใครมาหยุดหรือมีแรงมาฉุดเรา
    ตราบใดที่เรานั้นไม่หยุดเรา ต้องลองดู

เมาล์กริบ 110%

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

ขับรถยนต์ไปไม่ชวนเลยนะน้า

บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    สายตาดีครับ น้าเดียว อิอิ

อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เมาล์กริบ01 อ่านข้อความ
    ขอบอกๆ

มันส์มากๆๆ

อิอิ
    ไม่มันก็เผือกล่ะงานนี้..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ดาร์กี้ อ่านข้อความ
    ขับรถยนต์ไปไม่ชวนเลยนะน้า

แหม้.. ลงภาพรถซะอย่างกับรู้...

ชวนก็ไปไม่ได้.. และจะให้ช่วยยังไง(ฟะ!!!)

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

น่าสนุกดีนะครับ.............
    บักหำน้อย ยโสธร...........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off-rider อ่านข้อความ
    น่าสนุกดีนะครับ.............
    แหม้......... น่าจะไปด้วยกันนะครับ..

Bookmarks