[ ขาย ] รองเท้าหนังสีดำ CLARKS เบอร์ 8(ฝรั่ง) made in italy //Converes หุ้มข้อเบอร์ 9 ยกกล่อง

ชื่อกระทู้: รองเท้าหนังสีดำ CLARKS เบอร์ 8(ฝรั่ง) made in italy //Converes หุ้มข้อเบอร์ 9 ยกกล่อง

มาตรฐาน ลดสุด CLARKS เบอร์ 8(ฝรั่ง) made in italy //Converes หุ้มข้อเบอร์ 9 ยกกล่อง

ลดครั้งสุดท้ายครับ

ตามรูปเลยครับ CLARKS เบอร์ 8(ฝรั่ง) made in italy 600

รองเท้า Converse หุ้มข้อยกกล่องเบอร์ 9* ซื้อมา 2200 บาท ใส่ได้ประมาณ 2 เดือน (ที่ดูเหมือนเก่าสีดำๆนั่นผมพ่นสี ลงไปน่ะครับ แต่ถ้าซักก็ออก ยังไม่ได้ซักเลย แต่ไม่เหม็อนครับ สภาพ 90 %)
    ขาย 600 made in china รุ่นนี้เป็นแบบนี้เลยครับ ไม่ค่อยเห็น ซื้อจากเซ็นทรัล

สนใจนัดดูของได้ แถว บางนา สำโรง หรือ ส่งของได้ครับ โทร 0898422993แอ๊วครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oiio44 : 26-03-2010 เมื่อ 01:55

up

up

Bookmarks