พรุ่งนี้( 6 มีนา)มีใครไปรวมที่แม็คบ้างเอ่ย

ชื่อกระทู้: พรุ่งนี้( 6 มีนา)มีใครไปรวมที่แม็คบ้างเอ่ย

Member piyamith's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พรุ่งนี้( 6 มีนา)มีใครไปรวมที่แม็คบ้างเอ่ย

เนื่องจากติดภาระกิจ ไม่ได้ไปกับอั้มกันหลายคน ก็เลยจะมาถามว่าพรุ่งนี้มีใครจะไปรวมที่แม็คกันบ้างค รับ

Member surapong_kums's Avatar
    สถานที่
    Freedom classic rider
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piyamith อ่านข้อความ
    เนื่องจากติดภาระกิจ ไม่ได้ไปกับอั้มกันหลายคน ก็เลยจะมาถามว่าพรุ่งนี้มีใครจะไปรวมที่แม็คกันบ้างค รับ
    อืมเที่ยวเพื่อด้วยคับ...นายอั้มเกณฑ์ทหารพรุ่งนี้ใช ่ป่าว
    ยังงัยเอาใจช่วยคับ
    ดำโล้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Senior Member LmLight's Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider
    ขอบคุณ
    0

เฮอๆะ ช่วงนี้ ยุ่งๆ มากมายเลยครับ (ปั้มงานหาเงิน) รีบทำรูปที่ไปถ่ายงานรับปริญาเพื่อน คงไม่ได้ออก ร่อนอะครับ พี่น้อง รีบทำรูปเสร็จจะได้รับทรัพย์

จนแล้นนนครับ ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัยใส่หมวกกันน็อคด้วยนะครับ บ บ บ บ บ

โชคดีครับ นายอั้ม
    สบาย สบาย ไปกับความอิสระเสรี
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=250 <<----Let's Click----

http://xxromeo.multiply.com/ <--- Let's Click ---My multiply ---ไปชมรูปกันได้นะครับ----

Member ukanifour's Avatar
    สถานที่
    FreedomClassic Rider
    ขอบคุณ
    0

ผมคงไม่ได้ไปอะคับ เพราะติดเรื่องงาน

หาตังค์ก่อนนะ เพราะตอนนี้ ไม่ค่อยมีตังค์อะ

กรอบเลยคับ
    อยากมีกลุ่ม อยากมีเพื่อนร่วมทาง ปมไม่หล่อ ไม่รวย แต่จริงใจ
    ใครมีปัญหาเรื่อง มือถือ ถามผมได้ พอดีทำงานด้านนี้อะ โทรมานัดนั้งคุยกาน 08-449966-10 เก่ง " เกรียง" เรียกได้หมดคับ

คน รวย ไม่ใช้พระเจ้า คน จน ใม่ใช่คน อื่น

เพื่อน มิตรภาพ ความเข้าใจ พี่น้อง มาเป็นส่วนหนึ่งกะเรา

กดเบาๆๆเข้ามาเลย

em93

นักขับขี่อิสระ สนิมวิ่งได้'s Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider Bangkok
    ขอบคุณ
    0

กลับมาแว้วววววววว

สนุกมากๆ พี่ๆ เหนื่อยแต่คุ้มคับ

รอบหน้า มีโซนภาคกลางเมื่อไหร่ เราวิ่งกันครับ

เด๋วเอารูปมาลงครับ นี้เล่นไวเลสข้างบ้าน ไม่รู้จะหลุดเมื่อไหร่ ไว้เข้าร้านเกมก่อน

visitor darkrider23's Avatar
    สถานที่
    F.c.r.b
    ขอบคุณ
    0

มีข่าวมาบอก
    งานสินทวี อิ่มบุญ ปาร์ตี้ 4
    วันเสาร์ที่ 13 มีนาคม 2553 ณ.สะพานวงแหวนอุตสาหกรรมฝั่งถนนปู่เจ้าสมิงพราย

ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเรา

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=250

Bookmarks