O0o- ครั้งแรก กับการ ถ่าย Per Wedding คับ -o0O - หน้า 3

ชื่อกระทู้: O0o- ครั้งแรก กับการ ถ่าย Per Wedding คับ -o0O

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max อ่านข้อความ
    #15 จูบอีกแล้วว.. คิดรายไม่ออก ก็บอกให้จูบกัน ฮ่าๆ
    รูปนี้ เช่นเคยคับ วัดแสง เฉพาะ จุด วัดที่ตัวแบบ แล้วถ่ายโอเวอร์ 1 สตอป ครี่ง

แจ่มๆๆๆๆ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

Senior Member แป๊ะ_MamMod's's Avatar
    สถานที่
    MamMod's club scooter thailand
    ขอบคุณ
    0

สวยทุกภาพเลย...แม๊ค

เก่งจังว่ะ...............
    สินค้าจะอยู่หน้าแรก(ของใหม่จะแทรกกับของเก่าครับ)
    /ขายเสื้อมือ2/วงดนตรี/สเก็ต/ผ้า50%50/ลายมันๆ/
    ราคาไม่แรง(ต่อลองได้ ขายทุกครั้งไม่เคยไม่ลด)
    ลองคลิ๊กได้เลยครับ

CONVERSE MADE IN USA - Chuck Taylor
    ลองคลิ๊กได้เลยครับ
    ส่งตามเวลา
    รายงายตามสภาพจิง

MamMoD's
    CLUB Scooter ThaiLanD

เกิดมามีกรรม อ้วนไม่หล่อ แต่ รถสวย
    คิคิคิ+

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imokiez154 อ่านข้อความ
    ต่อไปต้องเรียก จารแม๊ก แล้วววว ว วว ว ว วว :) *

สวยมากครับ
    อิอิ... ขนาดนั้น เลย
    ขอบคุณมากคับ =^^=

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ n1ckkk อ่านข้อความ
    เห็นแล้วอมยิ้มเลยครับ

อยากมีโอกาศได้ถ่าย wedding บ้างจัง = =
    คับ ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    ไว้ผมแต่งรอบที่ 2 3 4 5 6 ฯ มาถ่ายให้ด้วยนะครับ
    ได้เลยคับ ยินดีคับ =^^=

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ smuzcrew อ่านข้อความ
    สะๆๆๆ สุดยอดไปเลยครับ ไม่มีภาพไหนไม่ถูกใจเลย :)
    ว๊าวว. ขอบคุณมากก คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    ชอบการเล่นแสงของคุณมากมายเลยครับ สวยๆครับ...
    ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kla_vespa อ่านข้อความ
    แจ่มๆๆๆๆ
    ขอบคุณคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะ_MamMod's อ่านข้อความ
    สวยทุกภาพเลย...แม๊ค

เก่งจังว่ะ...............
    อิอิ ขอบคุณคับพี่
    เดี๊ยวงาน จาโบรี แต่งหล่อๆนะพี่ เดี๊ยว แม็คจัดให้ สักชุด ฮ่าๆๆ
    LOVE MAMMOD'S

[email protected]

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

หูยยยย ตาร้อนผ่าวๆอะแมกซ์ รูปสวยจ้า

PKN 222 TH make way's Avatar
    สถานที่
    Hatyai Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

สวยมากๆครับ

HATYAI SCOOTER CLUB

Member nuiza989's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

สวยทุกภาพเลยอ่ะ
    อยู่ลพบุรีหรอ

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

14,15 แล้วก็รูปชุดธรรมดา เพราะส่วนตัวไม่ชอบชุดแต่งงาน 555555 แต่โดยรูปสวยทุกรูปคับบบบบ

เพราะยังหาคนแต่งด้วยไม่ได้
    vespa never die.....

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuiza989 อ่านข้อความ
    สวยทุกภาพเลยอ่ะ
    อยู่ลพบุรีหรอ
    คับ.. อยู่ลพบุรี คับ =^^=

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    14,15 แล้วก็รูปชุดธรรมดา เพราะส่วนตัวไม่ชอบชุดแต่งงาน 555555 แต่โดยรูปสวยทุกรูปคับบบบบ

เพราะยังหาคนแต่งด้วยไม่ได้
    ขอบคุณคับ
    อิอิ..ยังหาไม่ได้จิงอ่า =^^=
    LOVE MAMMOD'S

[email protected]

Senior Member NOTE MAHA's Avatar
    สถานที่
    MAHARACE
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ไข่ติดถัง หลังติดนม
    MAHA YOUNG BLOOD

Senior Member noskamol's Avatar
    สถานที่
    Sfee scooter club
    ขอบคุณ
    0

ถ่ายย้อนแสงได้แหล่ม มากครับ
    S f e e S c o o t e r C l u b
    ค ลั บ ดี ๆ ใ น จั ง ห วั ด สุ โข ทั ย
    แฟนเพจในเฟสบุคครับ
    http://www.facebook.com/pages/Sfee-S...69330126445507

Bookmarks