ระวังไอ้พวก สันดานเฮ้ นะครับ อยากรู้ เข้ามาอ่านครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ระวังไอ้พวก สันดานเฮ้ นะครับ อยากรู้ เข้ามาอ่านครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nesnana อ่านข้อความ
    เด็กคนนี้คงขาดการอบรมส่งสอนจากพ่อแม่แน่ๆ เลย

เสียจัยด้วยนะพี่

ครับ ก้อคงเป็นแบบนั้นอ่ะครับ

ไม่น่าทำคนในสังคมเดียวกันเลย
    ผมไม่ใช้คนเสื้อแดงหรือเสื้อเหลือง ผมเป็นแค่ประชาชนคนตัวเล็กๆที่รักพระเจ้าอยู่หัว
    ตอนผมเป็นเด็กโรงเรียนผมสอนให้ผมรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

บัญชี กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 518-1-25621-7 นายบุญชัย จังจริง
    086-5581449 บิ๊ก

pooksaka's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

สู้ต่อไปครับ ดีันะที่เสียแค่เวลา/ค่าโดยสารไปดูรถ ไม่ได้โอนให้ไปหมด

หาต่อไป ว่าแต่สนใจ c70 เครื่อง c700 cdi มั๊ยครับ ถ้าสนใจจะขี่ไปส่งที่ขอนแก่นเลย ^^'

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pooksaka อ่านข้อความ
    สู้ต่อไปครับ ดีันะที่เสียแค่เวลา/ค่าโดยสารไปดูรถ ไม่ได้โอนให้ไปหมด

หาต่อไป ว่าแต่สนใจ c70 เครื่อง c700 cdi มั๊ยครับ ถ้าสนใจจะขี่ไปส่งที่ขอนแก่นเลย ^^'

สนครับ ว่าแต่ถังแยกป่าว...อิอิ ถ้าถังแยก เปิดราคามาเลยครับพี่น้อง

Member arm_lopgear's Avatar
    สถานที่
    บำเหน็จณรงค์ คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sek790i อ่านข้อความ
    เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวันเสาร์ที่ 6 ก.พ. ที่ผ่านมานี้เอง

ซึ่งตอนนี้ผม ปล่อย cd125 ไปแล้ว ครับ

ตอนนี้กำลังตามหา รถ c ถังแยกให้แฟน อยู่ครับ เพื่อนผมมันบอกว่า มีอยู่แถวบ้านมันอยู่คัน แถวลำลูกกา คลอง 2 ลงโพสไว้ใน *** ครับ

มันเอาให้ผมดู ก้อถูกใจ ลดอยู่ราคา 15000 บาท มีทะเบัยนด้วย ไม่ขาดต่อเลย แต่ไม่โอนครับ

ผมเลยโทรไปติดต่อสอบถามว่ารถขายไปหรือยัง

เจ้าของคนนี้บอกว่ารถยังอยู่ครับ ผมเลยบอกว่าแฟนผมเขาเรียนอยู่ ม.ขอนแก่นครับ อยากได้ไปใช้ครับ จะลงมาดูได้ไหม

มันบอกว่าให้ลงมาดูได้ครับ ซึ่งมันก้อตอบ OK
    ผมก้อให้แฟนนั่งรถจากขอนแก่นลงมา กทม.เพื่อมาดูรถ นั่งรถมาแต่เช้ามืดเลยครับ พอมาถึงผมก้อพาไปดูรถเลย

พอไปถึงที่ที่มันอยู่ก้อโทรหามัน ช่วงนั้นประมาณเที่ยงครับ โทรไปน้องชายมันรับสาย บอกว่า พี่เค้ายังไม่ตื่นครับ ไปเที่ยวมากลับมาตอนเช้าเลย ผมก้อบอกว่าไม่เป็นไร รอได้ ผมรอนานมากเลยพาแฟนไปเดินฟิวเจอร์ก่อน รอจน 5 โมงเย็น โทรไปหามันไม่ยอมรับสายเลยครับ

จนกระทั่งช่วง 6โมงครึ่ง ใช้เบอร์ PCT เพื่อนโทรไป มันรับสาย ผมเลยถามว่า นั่นน้องแบงค์ใช่มั้ย (ลืมบอกครับ ไอ้เด็กเ**้...คนนี้ มันชื่อแบงค์ครับ)

มันตอบว่าใช่ ผมเลยบอกว่าพี่จะมาดูรถอ่ะ รอตั้งแต่เที่ยงแล้วนะ
    รู้ไหมครับว่า มันตอบมาว่าไง

มันบอกว่า อ๋อ แบงค์ไม่อยู่ แล้วมันก้อวางหูทันทีเลยครับ

แล้วโทรไปก้อไม่รับสาย ยาวเลย ไม่ว่าเบอร์อะไรที่มันไม่รู้จัก ไม่รับเลยครับ
    พฤติกรรม อย่างไอ้เด็กเ**้..คนนี้ ใครได้อ่านกระทู้นี้ ระวังไว้นะครับ เด๋วเป็นเหมือนผม แฟนผมก้อเสียทั้งเงินที่นั่งรถมา นึกว่าจะได้รถ ทั้งความ
    รู้สึก บอกไม่ถูกครับ อ้อ บ้านมันอยู่แถว ลำลูกกา คลอง 2 ครับ ในชุมชนชาวฟ้า ครับ แต่ไม่รู้หลังไหนเหมือนกัน

สุดท้ายนี้ ก้อฝากเบอร์มันไว้นะครับ

ไอ้เบอร์นี้แหละ เบอร์ไอ้เด็กเ**้....ที่ผมเล่าให้พี่น้องชาวคลาสสิคไ ด้ฟังกัน
    084-638-0505 ชื่อไอ้สั...แบงค์ครับ

เชี่ยจริงๆ
    BUMNETNARONG CLASSIC BIKE
    CHAIYAPHUM

Member basclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เ ล ว ที่ สุ ด . . . . . .
    เก็บวันนี้...พรุ่งนี้เก่า

เด็กพวกนี้ถ้าจับได้ต้องเอามะเขือยาวยัดตูด********เลย

Bookmarks