Car free day with fusion classic club hatyai

ชื่อกระทู้: Car free day with fusion classic club hatyai

Senior Member mendga's Avatar
    สถานที่
    Fusion classic hatyai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Car free day with fusion classic club hatyai

ถ่ายคู่ครับ

จักรยานสีแดงของพี่ป็อปครับ

คันนี้ไอแห้งของผม ครับ

จากด้านหลังคับ

ด้านข้างคับ

ข้างไอแห้ง

พี่ป๊อป

นายเม่น คับ

สถานที่หน้าไดอาน่าคับ

รถเยอะนะ

เป็น วันเสาร์ที่ 26 คับ หน้าไดอาน่า ตรงบึงศรีภู ครับ เป็น เวลา 2 ทุ่มโดยประมาณ สมาชิก car free day มีกัน 2 คน ครับ เริ่มปั่นจากบ้าน พี่ ป๊อบ ครับ หลัง คาร์ฟู ครับ ขี่ลัดเลาะมาเรื่อย ผ่านมาทาง 30 เมตร ครับ ขี่ไป หอบไป เหนื่อยครับ ไกล ได้เหงื่อ เลย ขี่ไป 2 คัน ครับ แล้วก็ผ่าน ไปหน้าเจ้าพระยาครับ แล้ว ก็มา สิ้นสุดที่บึงศรีภู ครับ สักพักก็ปั่นกลับบ้านแล้วแยกย้ายกันครับ
    ||||วิ่งทริปบายใจ ปลอดภัยใส่หมวก||||

FUSION CLASSIC CLUB HATYAI

Phone : 089-7391439
    Link Fusion board : http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=167

คน ดี ขับ รถ ร้ายๆๆ ฟ้าสีคราม's Avatar
    สถานที่
    ฟิวชั่นคลาสสิค คลับ หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

Talking

จัด ให้ มี 555+ ถีบกัน ปาย ชาวคลาสสิค ลดภาวะโลกร้อน
    ผู้ดูแลบอร์ด เติ้ล
    s a n o o k n a _ j a @ h o t m a i l . c o m

By บ่าว เติ้ล ฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่

Senior Member บูรณาการเศษเหล็ก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทักทายชาวรักรถถีบคับ ผมปั่นอยู่เหมือนกันครับ แต่ส่วนมากจะปั่นอยู่ที่บ้าน(รัตภูมิ)
    กะว่าเวลาว่างๆจะเข้าไปหาพี่ๆเพื่อนที่หาดใหญ่เหมือน กัน
    แต่ไม่รู้ว่าเขารวมตัวกันที่ไหน วันไหนบ้าง
    บอกด้วยนะครับ ว่างๆจะปั่นไปแจมด้วยคนครับ

คน ดี ขับ รถ ร้ายๆๆ ฟ้าสีคราม's Avatar
    สถานที่
    ฟิวชั่นคลาสสิค คลับ หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บูรณาการเศษเหล็ก อ่านข้อความ
    ทักทายชาวรักรถถีบคับ ผมปั่นอยู่เหมือนกันครับ แต่ส่วนมากจะปั่นอยู่ที่บ้าน(รัตภูมิ)
    กะว่าเวลาว่างๆจะเข้าไปหาพี่ๆเพื่อนที่หาดใหญ่เหมือน กัน
    แต่ไม่รู้ว่าเขารวมตัวกันที่ไหน วันไหนบ้าง
    บอกด้วยนะครับ ว่างๆจะปั่นไปแจมด้วยคนครับ
    ผม บ่าว เติ้ล ครับ ได้ ทุกๆๆ วันเสาร์ ครับ บริเวณ 30 เมตร ตรงฝาคู
    หรือ โทมา เบอผมก็ได้ ครับ
    0896536334เบอผม ชมรมฟิวชั่นคลาสสิค ยิดดี ตอนรับ
    ผู้ดูแลบอร์ด เติ้ล
    s a n o o k n a _ j a @ h o t m a i l . c o m

By บ่าว เติ้ล ฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่

Bookmarks