สมุดเยี่ยม!! ทุกคนสบายดี..ไหนๆ ท่านก็แวะเข้ามาชมบอร์ดรบกวนลงนามไว้เป็นเกียรติด้วย คับ - หน้า 4

ชื่อกระทู้: สมุดเยี่ยม!! ทุกคนสบายดี..ไหนๆ ท่านก็แวะเข้ามาชมบอร์ดรบกวนลงนามไว้เป็นเกียรติด้วย คับ

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมา สวัสดีปีใหม่ ท่านประธานกับท่านรอง ถึงจะช้าไปหน่อยแต่จิงใจน่ะครับ

~Q~."West -- Venice.* -->llOUllnJllSJllSJ<--'s Avatar
    สถานที่
    ๏→ handlebar..club ™ ~O+L+"^^"+L+O~"คลับ..สำหรับฅนรักแฮนแป๊ป."^^
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _Hareluya_ อ่านข้อความ
    แวะมา สวัสดีปีใหม่ ท่านประธานกับท่านรอง ถึงจะช้าไปหน่อยแต่จิงใจน่ะครับ
    สวัสดีครับ..ขอบคุนมากครับ.ปีใหม่ก็ขอให้มีเเต่สิ่งส วยงามเพิ่มเติมในชีวิตมากๆนะครับ จะได้มีเเต่รอบยิ้มเเละความสุข ตลอดปี 2553 ครับ^^

"+>>Handlebar - Club<<+" คลับสำหรับฅนรักแฮนแป๊ป
    """""""Vespa125 (1954) VM2M ลูกสูบ GPM 3 เเหวน 57.5mm """""""

๏→ เจอสาวงาม_ยามขวานบิ่น™ นักรบพบม่อ's Avatar
    สถานที่
    สำนัก Handlebar_club [คลับสำหรับฅนรักแฮนด์แป๊บ]
    ขอบคุณ
    0

happy new year..2010 (ปีเสือทอง)
    สวัสดีปีใหม่..ท่านรองฯ เหล่าสมาชิก"ฅนรักแฮนด์แป๊ป"..และทุกท่านที่ให้ความส นใจเข้ามาในบอร์ด handlebar_club
    ขอให้ทุกๆ ท่านโชคดีมีชัย..และฝ่าฟันอุปสรรนานับประการ..ให้ผ่า นพ้นไปได้ด้วยดีด้วยเทรญ...
    ด้วยภาระกิจหลายประการเลยมีเหตุให้ต้องล่าช้า..หวังว ่าคงจะไม่ช้าเกินไปนะครับ..
    พอดีวันนี้เข้ามาเก็บของที่หัวหินว่างครับ..เลยขอออน เสียหน่อย..เพราะอยู่ที่ศิริราชไม่มีเวลาจริงๆ ครับ..ยังไงต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

gae/allstate's Avatar
    สถานที่
    ฝาเว้า เยาวราช
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับ
    ขออนุญาต เข้าเยียมชมครับ

stOp!! dOn't f@kE OvEr... บุเรงนองดอทคอม's Avatar
    สถานที่
    ทม.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gae/allstate อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ
    ขออนุญาต เข้าเยียมชมครับ
    ..ยินดีครับ..ชมๆ..

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" """"""""""""""""""""""""""
    Authentication System

ยินดีต้อนรับสู่ "ระบบการตรวจสอบสิทธิการเข้าใช้บริการอินเทอร์เน ็ต" ซึ่งเป็นระบบการรักษาความปลอดภัยหนึ่ง ที่กระทรวงมหาดไทยต้องดำเนินการตาม พรบ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐ ดู พรบ.(pdf) ซึ่งมีมาตราสำคัญดังนี้
    • มาตรา ๕ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรกา รป้องกันการเข้าถึง โดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินหกเดือน
    • มาตรา ๗ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่มีมาตร การป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะ และมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินสองปี
    """""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" """"""""""""""""""""""""""

Senior Member Yaba01's Avatar
    สถานที่
    Survey Club แขบๆ,ตะรุเตา สกูตเตอร์ สตูล
    ขอบคุณ
    0

มาเยี่ยมครับ จาก serway club ม.หัวเฉียว

Senior Member SawOoD's Avatar
    สถานที่
    Phetkasem79 Moso classic club
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ! พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวสำนัก Handlebar_Club .. . พวกเรา "เพชรเกษม79" แวะมาทักทายและขอเยี่ยมชม

ยินดีที่ได้รู้จักฮะ :)

๏→ เจอสาวงาม_ยามขวานบิ่น™ นักรบพบม่อ's Avatar
    สถานที่
    สำนัก Handlebar_club [คลับสำหรับฅนรักแฮนด์แป๊บ]
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Yaba01 อ่านข้อความ
    มาเยี่ยมครับ จาก serway club ม.หัวเฉียว
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SawOoD อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ! พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวสำนัก Handlebar_Club .. . พวกเรา "เพชรเกษม79" แวะมาทักทายและขอเยี่ยมชม
    ยินดีที่ได้รู้จักฮะ :)
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆที่เข้ามาเยี่ยมชมกลุ่มนะครับ

Senior Member lambretta king's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับ ที่นี่มีรถสวยๆหาดูยากหลายคัน ยิ่งตะเกียงล่างสีขาวแต่งsuperเจ้าของใจดีจริงๆ เจอกันครั้งแรกก็ให้ผมลองขี่รถ ใครจะไปกล้าราคาเกินครึ่งล้าน ผมรอตะเกียงบนดีกว่าครับ พอไหว
    เเม้เถาวัลย์พันธุ์เกี่ยวที่เลี้ยวลด ก้อไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน
    lambretta king

stOp!! dOn't f@kE OvEr... บุเรงนองดอทคอม's Avatar
    สถานที่
    ทม.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lambretta king อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ ที่นี่มีรถสวยๆหาดูยากหลายคัน ยิ่งตะเกียงล่างสีขาวแต่งsuperเจ้าของใจดีจริงๆ เจอกันครั้งแรกก็ให้ผมลองขี่รถ ใครจะไปกล้าราคาเกินครึ่งล้าน ผมรอตะเกียงบนดีกว่าครับ พอไหว
    ขอบคุณครับ..

Authentication System

ยินดีต้อนรับสู่ "ระบบการตรวจสอบสิทธิการเข้าใช้บริการอินเทอร์เน ็ต" ซึ่งเป็นระบบการรักษาความปลอดภัยหนึ่ง ที่กระทรวงมหาดไทยต้องดำเนินการตาม พรบ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. ๒๕๕๐ ดู พรบ.(pdf) ซึ่งมีมาตราสำคัญดังนี้
    • มาตรา ๕ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรกา รป้องกันการเข้าถึง โดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินหกเดือน
    • มาตรา ๗ ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่มีมาตร การป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะ และมาตรการนั้นมิได้มีไว้สําหรับตน ต้องระวางโทษจําคุกไม่เกินสองปี

Bookmarks