โดนเรียกครับข้อหา "รถผมคือรถป๊อป" แต่ผมขับสปิ้นนะ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: โดนเรียกครับข้อหา "รถผมคือรถป๊อป" แต่ผมขับสปิ้นนะ

Member onepark1's Avatar
    สถานที่
    Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผมโดน ข้อหาใส่กระจกหนีบข้าง มันว่าผมใส่ผิด ปกติต้องใส่ตรงแฮน
    ******** เอาเป็นว่าขับไปเวลาโดนโบกเสียวตลอดทั้งที่ เอกสารครบหมดเหอะๆๆ
    มาเฟียในคราบตำรวจ
    ไปไหน********เก็บค่าคุ้มครองตลอด
    อยากให้ไปจับไอ้พวก โมรถซะจนดูไม่เป็นรถอะคับ
    เซงแมร่ง หัวขาวเหรี้ยๆ
    รับหุ้มล้อ จักรยานฟิกเกียร์ งานดี ราคาถูก 600-
    083-3323234 ตั๊กครับ

Junior Member yariss's Avatar
    สถานที่
    No
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ omiomi อ่านข้อความ
    ตำรวจ: น้องๆรถป๊อบห้ามขับถนนใหญ่
    ตอบไป....... ไม่ใช่พี่! ผมขี่สกา(เห็นฮิตกันจัง)

ฮา ฮา ขับสกา

Junior Member maxziz's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onepark1 อ่านข้อความ
    ผมโดน ข้อหาใส่กระจกหนีบข้าง มันว่าผมใส่ผิด ปกติต้องใส่ตรงแฮน
    ******** เอาเป็นว่าขับไปเวลาโดนโบกเสียวตลอดทั้งที่ เอกสารครบหมดเหอะๆๆ
    มาเฟียในคราบตำรวจ
    ไปไหน********เก็บค่าคุ้มครองตลอด
    อยากให้ไปจับไอ้พวก โมรถซะจนดูไม่เป็นรถอะคับ
    เซงแมร่ง หัวขาวเหรี้ยๆ
    จริงครับพี่
    ทำไมไม่ไปจับรถตู้วิ่งในเส้นขาวบ้างละ เบียดซะกรูจะตกถนนลงน้ำตาย
    ฮือๆๆ
    ป.ล.ถ้าใช้คำไม่สุภาพและไปกระทบกระเทือนใคร ขอกราบขอโทษ ณ ที่นี้ด้วย

R--Aou > > Scooter Only UnTraMaN's Avatar
    สถานที่
    Don'T ForgeT CluB
    ขอบคุณ
    0

นายๆๆ ตำรวจแถวไหนหรอ อยากรุอ่า

จะได้ปั่นจักยานใส่หมวกกันน๊อตปั่นผ่าน ห้าๆๆๆ

เราว่านาย จูงผ่านหน้าพวก********เรย ห้าๆๆ

พอใจ เท่าที่มี..ยินดีเท่าที่ได้
    แล้วจะเจอแต่สิ่งดีๆ

Junior Member maxziz's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ UnTraMaN อ่านข้อความ
    นายๆๆ ตำรวจแถวไหนหรอ อยากรุอ่า

จะได้ปั่นจักยานใส่หมวกกันน๊อตปั่นผ่าน ห้าๆๆๆ

เราว่านาย จูงผ่านหน้าพวก********เรย ห้าๆๆ
    แถวรังสิตคลอง5 ใต้มอเตอร์เวย์ แถววัดมูลจินดาราม ทางไปนครนายกอะครับ

MassComm'47 opecCMU's Avatar
    สถานที่
    รับสมัครสาวซ้อนหน้าตาดีมีค่าล่วงเวลาให้
    ขอบคุณ
    0

สดๆร้อนๆ ประมาณ 3ทุ่มก่าๆ คืนวันเสาร์ผมขี่ผ่านแถวเลียบสถานีรถไฟสามเสน เจอด่าน !!! ซวยละกรู (รถทะเบียนครบ หมวกใส่ กระจกข้างมี ขับชิดซ้าย ไม่ซิ่ง แต่เด๋วมันคงหาที่กรูผิดได้) แปลกว้อยด่านนี้ มันแอบในมุมมืด มีหัวขาวคนเดว (คิดในใจ สงสัยโดนเมียสั่งมาหาค่ากับข้าวรอบดึก) เอาล่ะสิ ทั้งถนนมีผมกะแปะขับเวฟข้างหน้า แล้วมันก้อโบกให้จอดชิดถนน ไอห่าซวยเลย เห้ย!! เป็นไงเป็นกัน จะเอาไรกะกรูวะ หลักฐานครบ ขับขี่ถูกกฏ
    แต่มันดันดักรถเวฟอาแปะข้างหน้าไว้คันเดว(มันมีคนเดวนี่เนอะ คงได้ทีละคัน)::

สุดท้ายดวงดีไป ดีนะขับช้าตามตูดเวฟ แล้วอาแปะแกผิดอะไรหว่าขับริมๆตามตูดกันมาตั้งนาน หมวกแกก้อใส่ ไม่ได้ขนของไรด้วย งงนะเนี่ย::
    ::หนุ่มปากเสียแต่จริงใจ เวสป้าสหประชาชาติ

หาคู่ใจให้รถสุดที่รักครับ เจ้าของคนใหม่ถ้าได้รถไป ดูแลรถดีๆนะครับ
    ขอบคุณหลายๆ กระทู้ที่ให้ความรู้กระผม ไว้มีโอกาสเราเจอกันใหม่ครับ รอบหน้าขอLam อิอิ
    [email protected]

Senior Member Constantine_BB's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxziz อ่านข้อความ
    สืบเนื่องมาจากผมจะขับรถไปมหาลัยโดนเรียก ตอนแรกงงอยู่ กระจกก็ใส่ พรบ.มีสงสัยหมวกแน่ๆๆเลย คิดในใจ
    ตำรวจ: น้องๆรถป๊อปห้ามขับถนนใหญ่นะน้อง เค้าให้ขับในหมู่บ้านหรือถนนเล็กนะ
    ผม: เงียบ..งง..แล้วก็เถียง....แต่รถผมมีทะเบียนนะครับ พรบ.ก็ไม่ขาดต่อ เเละเครื่องก็เกิน 90ซีซี นะครับ
    ตำรวจ: เงียบ....งั้นเอาใบสั่งไปใบนึงละกัน หมวกก็ไม่ใส่ด้วยนิ อะๆๆ
    ผม: ไม่เอาได้ไหมครับ อ้างโน้นอ้างนี้ พอดีมีตำรวจมาอีกคนมาคุยกันใหญ่เลย
    ตำรวจ: โอเคพี่จะปล่อยไปก่อนละกัน คราวหน้าห้ามขับมาถนนใหญ่อีกนะ (ยังงงอยู่เลยขับไม่ได้จริงๆใช่ไหมเนี้ย)

ระบายสักหน่อย จะเถียงว่าไงดีครับพี่ๆน้องๆช่วยๆกันหน่อยจะได้เตรีย มตัวถูก

ถ้าใส่หมวกก้อคงไม่โดนเรียกหละครับ
    >>> ก ล ม เ ก ลี ย ว เ ห มื อ น ม้ า ป่ า <<<