คานไขว้ครับ คานไขว้ คานไขว้ ร้อนๆครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: คานไขว้ครับ คานไขว้ คานไขว้ ร้อนๆครับ

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    บางวันเมาๆหน่อย เห็นสาวๆที่ไม่รู้ว่าแท้หรือเทียมก็ยังเอาไว้ก่อนเลย ครับ
    อิอิ... ค่อยมาลุ้นกันตอนสร่างครับ555
    ทามไปได้
    เหอๆๆ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    บางวันเมาๆหน่อย เห็นสาวๆที่ไม่รู้ว่าแท้หรือเทียมก็ยังเอาไว้ก่อนเลย ครับ
    อิอิ... ค่อยมาลุ้นกันตอนสร่างครับ555

แต่ผมคงโชคดีครับที่ผ่านมาไม่เคยเจอ..........เลยครั บ5555

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ถ้าเป็นคันที่คลอง 3(เพื่อนเคยมาให้รื้อทั้งคันดูแล้วไม่ประทับใจให้เอา ไปคืน)

แต่เจ้าของก็ให้คืนแล้วขอค่าเสียหายในการขูดสีดูข้อต ่อ(ถ้ามีข้อมูลที่เคยถ่ายรูปไว้จะเอามาฝาก)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jirawat อ่านข้อความ
    เรียนคุณ สิงห์เหนือ และเพื่อนสมาชิก
    จากข้อมูลที่มีหลายท่านโพสให้ทราบเกี่ยวกับคานไขว้คั นดังกล่าว จึงเรียนมาด้วยความห่วงใยอย่างที่สุด เนื่องจากร้านดังกล่าวที่คุณคนหนุ่มพูดถึงนั้น ถ้าไม่ผิดพลาดเข้าใจว่าน่าจะเป็นร้านเดียวกันกับที่ผ มเคยไปซื้อ และแวะชมมาอย่างน้อย 4 ครั้ง ร้านตั้งอยู่ริมถนนสายลำลูกกาประมาณคลอง 3 โซนนั้นขายเฟอร์นิเจอร์ไม้จริง ผมเคยไปก้มๆเงยๆ ดูคานไขว้ที่ร้านนี้มา 2-3 คันแล้ว ล้วนเป็นรถที่ทำขึ้นใหม่ทั้งสิ้น ข้อมูลของเจ้าของน่าจะตรงกัน คือแกเป็นทหาร ไม่ค่อยอยู่ร้าน อาศัยฝากคนที่อยู่ร้านข้างๆขายให้ ถ้าจะคุยก็ใช้วิธีโทรคุยต่อรองราคากัน ประมาณนี้
    รถคันที่หลายท่านสนใจนี้ ผมยังไม่มั่นใจว่า แท้หรือไม่ ประสบการณ์ยังน้อย แต่ขอให้ท่านที่คิดว่ากำลังจะซื้อลองสอบถามข้อมูลให้ มั่นใจก่อนนะครับ

รักและห่วงใยทุกท่าน
    จิรวัฒน์

ปล. หวังเป็นอย่างยิ่งว่ากระทู้นี้จะไม่ถูกลบนะครับ

Bookmarks