ง า น แ ล ม เ บ ร็ ต ต้ า ไ ท ย แ ล น ด์ อ อ น ทั ว ร์ 2 0 0 9 by ปากเกร็ด - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ง า น แ ล ม เ บ ร็ ต ต้ า ไ ท ย แ ล น ด์ อ อ น ทั ว ร์ 2 0 0 9 by ปากเกร็ด

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อืมม์..ได้อ่านข้อมุลที่ทางบอร์ดแจ้งไว้คร่าวๆ เกี่ยวกับเส้นทางทางเดินทางไปที่งาน เท่าที่เข้าใจในส่วนตัวของผมนะครับ คือถ้าจะมาทางน้ำตกเจ็ดสาวน้อยนี่ มันคนละทางกันนะครับ คือถ้าออกมาประจบ อ.ปากช่อง มันจะอ้อมนะครับ แนะนำให้มาทางถนนหลวงครับ เส้นหลักเลยครับ คือถนนพหลโยธิน-มิตรภาพ จะมาเจอสถานที่จัดงานเลยครับ เพราะสถานที่จัดงานจะอยู่ตรงข้ามโลตัสปากช่องและอยู่ ตรงข้ามกับสามแยกเขาใหญ่ เส้นทางที่จะขึ้นเขาใหญ่ แต่อยู่ในเส้นตัวเมืองปากช่องนะครับ ไม่ได้อยู่เส้นเลี่ยงเมือง เพราะฉะนั้นถ้าจะมาเส้นมวกเหล็กมาได้ครับ แต่มันจะอ้อมมากๆครับ แค่นำเสนอข้อแนะนำนะครับ .....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อืมม์..ได้อ่านข้อมุลที่ทางบอร์ดแจ้งไว้คร่าวๆ เกี่ยวกับเส้นทางทางเดินทางไปที่งาน เท่าที่เข้าใจในส่วนตัวของผมนะครับ คือถ้าจะมาทางน้ำตกเจ็ดสาวน้อยนี่ มันคนละทางกันนะครับ คือถ้าออกมาประจบ อ.ปากช่อง มันจะอ้อมนะครับ แนะนำให้มาทางถนนหลวงครับ เส้นหลักเลยครับ คือถนนพหลโยธิน-มิตรภาพ จะมาเจอสถานที่จัดงานเลยครับ เพราะสถานที่จัดงานจะอยู่ตรงข้ามโลตัสปากช่องและอยู่ ตรงข้ามกับสามแยกเขาใหญ่ เส้นทางที่จะขึ้นเขาใหญ่ แต่อยู่ในเส้นตัวเมืองปากช่องนะครับ ไม่ได้อยู่เส้นเลี่ยงเมือง เพราะฉะนั้นถ้าจะมาเส้นมวกเหล็กมาได้ครับ แต่มันจะอ้อมมากๆครับ แค่นำเสนอข้อแนะนำนะครับ .....

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำเส้นทาง

แล้วคุณ"Shop_note"ว่ายังไงครับ

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับเเนะนำครับผม....................

เรื่องเส้นทางไม่ต้องห่วงครับ ไม่มีหลงเเน่นอน สำหรับสมาชิกที่ ไปกับผม เเถวนั้นผมไปบ่อย ...............

ที่ว่า น้ำตกเจ็ดสาวน้อยนั้น เเค่เขียนให้พอนึกออกเฉยๆๆ ว่าอยู่เเถวนั้น เรื่องเข้าไปที่น้ำตก ไม่เเน่นอนครับ..............

เร็วๆๆ นี้ ผมจะไปดูสถานที่จัดงานครับ .................

ฝากถึง สมาชิก เสาร์นี้ให้เข้ามาที่ร้าน club service ด้วย จะได้สรุปเรื่องบัตรส่ง ผู้จัดเค้า .......

ทราบข่าวเเล้ว ไปบอกต่อกันด้วย........

เกือบลืม vespa ก้อไปได้นะครับ พี่น้อง....................
    Love me Love my Scooter

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำหนดงานคร่าวๆๆ

กำหนดการงานแลมเบร็ตต้าไทยแลนด์ออนทัวร์ 2009

เสาร์ที่ 10 ตุลาคม 2552
    9.00 น. เริ่มออกสตาร์ทจากกรุงเทพฯ ณ ปั้มเอสโซ่ ปั้มที่ ใหญ่ที่สุดในโลก
    14.00 น.เป็นต้นไป ลงทะเบียนเข้าสู่งาน
    14.00-17.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย
    16.00 น. ผู้ที่นำของมาขายเริ่มออกร้านขายของ
    18.30 น. รับประทานอาหาร
    19.00 น. เริ่มต้นกิจกรรมบนเวที
    22.30 น. จบกิจกรรมบนเวที
    22.30 น.เป็นต้นไป ดนตรี แด๊นท์

อาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2552
    10.00 น. สรุปงาน แจงรายละเอียดต่างๆ
    11.00 น. เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

- ปิดรับสมัครเข้าร่วมงาน 15 กันยายน 2552 (ปิดจริงๆนะครับ)
    - สำหรับผู้ที่จะเปิดร้านขายของ(ทั้งของกินและอะไหล่)ภ ายในงานแจ้งความจำนงได้ ที่ผมเจี่ยนะครับ 086-320-2341 จะได้จัดสถานที่ไว้ให้ครับ
    - ส่วนผู้ร่วมงานสามารถนำของไปขายได้ ติดๆมือไปได้จัดพื้นที่ไว้ให้แล้ว
    - ขอบริจาคของเพื่อนำมาประมูลจากพี่น้องชาวแลม รายได้จากการประมูลทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ ้น มอบให้วัดคลองสวน อ.สมุทรเจดีย์ จ. สมุทรปราการ สำหรับใช้สร้างมณฑป(มาทำบุญร่วมกันนะครับ)
    - ส่วนรายได้จากงานหักค่าใช้จ่ายแล้วเหลือเท่าไหร่(น่า จะขาดทุนนะ55555)ก็รวมกับเงินประมูลไปทำบุญที่วัดคลอ งสวนเช่นเดียวกัน

ส่วนกำหนดการของพวกเราให้มาสรุปกันในวันเสาร์ 5 กันยายน 52 ที่จะถึงนี้ ที่นวลฉวีทีม ตอนเย็นๆๆ
    รู้เเล้วบอกต่อกันด้วย
    Love me Love my Scooter

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Shop_note อ่านข้อความ
    เกือบลืม vespa ก้อไปได้นะครับ พี่น้อง....................

อ้าว......เวสป้าไปได้ด้วยแล้วหรอ.....อิอิ

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

รีสอร์ทแตก เดียวพี่ไปช่วยเสริม อ๊วกนะ ช๊อบ ชอบๆ 5555

รักจริงๆๆ พี่ น้อง ปากเกร็ดๆๆ เสาร์นี้ ไปแคลายไหม ไปเจอกัน
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Bookmarks