สรุปผลการแข่งขัน - หน้า 4

ชื่อกระทู้: สรุปผลการแข่งขัน

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ของทีมผมก็ชุดแต่งนอกเหมือนกัน (เด็กบ้านนอก วาตานาโบ้ va-ta-na-bo) อิอิ
    ขอบคุณครับ สนามหน้าว่ากันใหม่
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member toktor_naka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หรอยจิงกลุ่มแร้งคอยem90em90em90

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

เชียร์กันได้แรงเกินสาวต่อ เหอ!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toktor_naka อ่านข้อความ
    หรอยจิงกลุ่มแร้งคอยem90em90em90
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking เจ๋งเป้ง....

งั้นขอชุดคิด..วา ตา นา โบ้...ซักชุดดิ่เพ่โบ้คร๊าบบบ
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ
    ยินดีกับความสำเร็จครับสนามหน้าเอาใหม่นะครับเฮีย ให้มันรู้ไปว่าช่างไทยไม่แพ้ชุดคิทแน่นอนอิอิ

สวยมากครับ.ภาพคมชัดเจ๋ง...ใช้เลนส์อะไรครับ
    โฟกัสได้เเจ่มจิตจริงๆ
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail [email protected] นะครับ

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

em90em90em90

สุดยอดเลยคับ
    ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

เชด สุขาฯ2's Avatar
    สถานที่
    เสรีไทย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ของทีมผมก็ชุดแต่งนอกเหมือนกัน (เด็กบ้านนอก วาตานาโบ้ va-ta-na-bo) อิอิ
    ขอบคุณครับ สนามหน้าว่ากันใหม่
    ผมขอชุดแต่งแบบพี่ซักชุดได้ใหมพี่ก้อง อิ อิ วา ตา น้า โบ้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เชด สุขาฯ2 : 28-08-2009 เมื่อ 15:34
    นาย พิเชษฐ์ เจริญดี ธนาคาร ทหารไทย สาขาย่อยลาดกระบัง 150-2-147-46-3

โทร 086-551-4600

http://www.facebook.com/chet.serithai

Junior Member Satit01's Avatar
    สถานที่
    Real spirit ราชบุรี 2005
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ
    [email protected]
    em95

Bookmarks