ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 17

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 67 117 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ยังหรอกครับ บ้านต้องดูอีกสักพักครับ ถ้าจะซื้ออยู่ก็ใกล้ตาอู๋ละครับ น่าจะตัดสินใจปลายปีนะ่ครับคุณcrank ผมยังลังเลอยู่เพราะรักฝั่งธน เกิดและโตที่นี่ ทำใจยาก
    ของขวัญของคุณcrankคืออะไรหว่าตื่นเต้นนะเนี่ย ขอบคูณล่วงหน้าเลยครับhaha มะรืนนี้ก็ต้องออกกองถ่ายแล้วเสาร์อาทิตย์นี้โชว์ที่ สมุยเฉวง เดินทางอีกแล้ว วันจันทร์กลับมาถ่ายต่อ สัปดาห์หน้าแวบมาเจอกันดีกว่าครับ ดูจะเซอร์ไพรซ์ดี เพราะตอนนี้เวลารับของให้เค้าส่งไปบ้านแม่ แม่รู้แต่เมียไม่รู้haha 1เดือนแล้วไม่ได้กลับไปหาแม่เลย ทุกเสาร์อาทิตย์เตรียมทั้งหนังโฆษณาแล้วก็หนังอินทรี แดง โฆษณาถ้าถ่ายเสร็จคงได้พักสักวัน เมื่อกี้ก็เพิ่งคุยกับแม่
    .................................................. ..........................
    ช่วงรอประชุมตอนหัวคำ่ลองเปิดอีเบย์ดู เจอจานเลยฝากพี่นงบิดครับ ต้องรออีกไม่กี่วัน ช่วงถ่ายหนังพอดี
    ไม่มีอะไรมาก เล็กๆน้อย ตามประสาแฟนเยอรมนีครับ รอเจอตัวดีกว่าครับ
    ตาอู๋เค้าแฟนพันธุ์แท้พรานนกครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ ผมเพิ่งกลับมาจากเซตห้องสมุดตอนนี้ตาอู๋กับอาซันกำลั งทำม๊อคอัพหนังสือปลอมอยู่ พรุ่งนี้ถ่ายแล้ว
    ตาอู๋ย้ายจากพรานนกไปcolorลาดปลาเค้าแล้ว ปักหลักแล้วครับ ผมก็เด็กพรานนกตั้งแต่เกิดเลยครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ เดี๋ยวต้องนอนแล้วเช้ามืดต้องไปถ่ายแล้วครับ ราตรีสวัสดิ์ครับชาวนนท์ครับ

Junior Member nong khuad's Avatar
    สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

พี่เล่นรถเยอรมันกันหรอ ผมขอคำแนะนำมั่งได้มะพี่ผมมีเยอรมัน(เขาว่างั้นอ่ะ)ข อคำแนะนำมั่งนะพี่อยากได้ข้อมูลนานมากแล้วเคยโพสไว้แ ต่ไม่มีใครมาบอกรุย....................รบกวนหน่อยน๊ า
    รถยี่ห้อคริสตัลอ่ะคับพี่ๆเคยได้ยินมั่งไหมลองหาเองแ ล้วแต่ก็มะเจออ่า..งับก็เลยเอาอะไหล่อังกฤษยัดๆลงไป อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nong khuad : 13-08-2009 เมื่อ 00:03
    เพราะ...อากาศที่เปลี่ยนไป......
    .......คงไปทำให้....ใจมันเปลี่ยนแปลง

[email protected]

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีหลังจากวันแม่ครับ เมื่อวานวันแม่ โดนแม่ตาขวางใส่ลูก 555 ลูกเล่นไปนั้งตักแม่ทั้งวันไม่ยอมให้แม่อุ้มน้อง

เพิ่งได้มานั้งอ่านกระทู้นานๆ นี่แหละ เจอท่าน bmw210016+พี่jirawat ไม่ต้องมาแอบดูก็ได้ครับ คุยได้เลย
    BSA ขึ้นเสร็จยังครับ

ส่วนท่าน bmw210016 ว่าจะโทรไปหาอยู่หฃายรอบแต่ยังไม่มีเลาว่าง จะถามเรื่องลุงสุรัตน์หน่อย เห็นเฮียอ๋าบอกว่าท่านเอารถไปซ่อมกับลุงเค้า

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    พี่ บ๊อบมาร์เลย์ตายแล้วครับ แต่ครอบครัวมาร์เลย์มากันเยอะทั้งริต้า ซิกกี้ มาร์เลย์ครับ
    ชื่อวงไคโจบราเธอร์สคือพี่น้องไก่โจ้ครับฮ่าฮ่า แปลกันแมนๆเลยครับ แต่อิเดียทไปทางญี่ปุ่นครับเพราะพี่โจ้แกบ้าญี่ปุ่น
    แต่วงนี้มีไก่2คนครับ ผมไม่ใช่ไก่น้องพี่โจ้นะครับ เดี๋ยวภาพประกอบและประวัติตามมาครับ

ก็จุดธุปเรียกดิคุณไก่ ว่างๆจะขอลายเซ้นจ์วงไคโจยกวงเลยน้า.....

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ตอนพักเที่ยง น้องที่ทำงานเล่นcamfox เพิ่งรู้ว่ามันเป็นอย่างนี้นี่เองเคยได้ยินแต่กิตติศ ัพท์มานานแส้นนาน....เลือดกำเดาแทบพุ่งเลย/\ ใครสนใจหลังไมล์ครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

ดีครับ ผมเพิ่งกลับมาจากเซตห้องสมุดตอนนี้ตาอู๋กับอาซันกำลั งทำม๊อคอัพหนังสือปลอมอยู่ พรุ่งนี้ถ่ายแล้ว
    ตาอู๋ย้ายจากพรานนกไปcolorลาดปลาเค้าแล้ว ปักหลักแล้วครับ ผมก็เด็กพรานนกตั้งแต่เกิดเลยครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ เดี๋ยวต้องนอนแล้วเช้ามืดต้องไปถ่ายแล้วครับ ราตรีสวัสดิ์ครับชาวนนท์ครับ
    สมัยก่อนผมติดแท็กซี่ตาอู๋ไปลงแถวบางขุนศรี อยู่บ่อยครับ แต่ถ้าไม่ออกนอกเส้นทางก็ลงแยกพงษ์เพชร ตาอู๋สมัยก่อน ไว้ผมยาวเหมือนพี่โจ้วงพอสเลย ลองขอรูปเก่าๆแกมาดูซิ ผมได้เห็นเพราะพี่ติวผมรุ่นเดียวกับตาอู๋ ทันเห็นแกเซอร์พอดี แกก็รุ่นเดียวกับ พี่หมูบิก๊แอส
    ..............................................
    ลองเอารูปมาดูครับ จริงๆรถเยอรมันเล่นง่ายครับ อะไหล่ก็ไม่สูงมาก คือนอกจากอะไหล่บางยี้ห้อจะมีชื่อตรงกับยี่ห้อรถแล้ว ก้ยังมี อะไหล่ที่แยกประเภท ก็จะมีโรงงานที่ทำเฉพาะทาง เช่น ยูเนี่ยนหรืออันเนี่ยน ที่จะผลิตอะไหล่หลายๆชิ้น ดุม ซี่ลวด บันได โซ่ รถจักรยาน หาอะไหล่ยี่ห้อตรงกับรถไม่ได้ก้ใช้ยูเนี่ยนไปเลย ยกตัวอย่างครับ แต่คงต้องหาข้อมูลให้ได้มากๆก่อนครับ ว่ารวมๆรถเป็นแบบไหน แล้วค่อยมาตาม หรือตามแบบที่ตอกเยอรมันไปเลยก้ได้ดูกลางๆๆดี และได้เยอรมันทั้งคันด้วย รถที่ถามมาเยอรมันล้านเปอร์เซ็นต์ครับ ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมในอีเบยืเยอรมันดูครับ

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    วันนี้ตอนพักเที่ยง น้องที่ทำงานเล่นcamfox เพิ่งรู้ว่ามันเป็นอย่างนี้นี่เองเคยได้ยินแต่กิตติศ ัพท์มานานแส้นนาน....เลือดกำเดาแทบพุ่งเลย/\ ใครสนใจหลังไมล์ครับ

เสี่ยครับเรื่องสินค้าที่เกินมาตรวจสอบไปแล้วครับ เกินมาจริงๆด้วยครับ ถ้าเป็นศัพท์ฟุตบอลเค้าเรียกล้ำหน้า ครับ555 เออส่วนกบนี่จัดการอย่างไรดีครับ

Junior Member nong khuad's Avatar
    สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

พี่crankคับแล้วอีเบเยอร์มันเขาเข้าแบบไหนกันอ่ะคับร บกวนแนะทีเผื่อผมจะได้ข้อมูลเพิ่มอ่ะคับพอดีไม่ถนัดพ วกเวบต่างชาติ ขอบคุณมากคับสำหรับที่แนะมาแต่แนะอีกก็ดีอ่ะผมไม่ค่อ ยรู้เรื่องเพิ่งมาเล่นจักรยาน
    เพราะ...อากาศที่เปลี่ยนไป......
    .......คงไปทำให้....ใจมันเปลี่ยนแปลง

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วุ่นถ่ายหนังอยู่ครับโม้มากไม่ได้ แวะมาทักทายครับ พรุ่งนี้ตี4ต้องตื่นอีกแล้ว นอนละครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong khuad อ่านข้อความ
    พี่crankคับแล้วอีเบเยอร์มันเขาเข้าแบบไหนกันอ่ะคับร บกวนแนะทีเผื่อผมจะได้ข้อมูลเพิ่มอ่ะคับพอดีไม่ถนัดพ วกเวบต่างชาติ ขอบคุณมากคับสำหรับที่แนะมาแต่แนะอีกก็ดีอ่ะผมไม่ค่อ ยรู้เรื่องเพิ่งมาเล่นจักรยาน

สู้ต่อไปขวดเอ้ย......
    ตอนนี้พี่เพิ่งได้โครง บัตเตอร์วีค ยังกุมขมับอยู่เลยว่า จริงๆแบบที่ตรงรุ่นต้องใช่อะไหร่ตัวไหน....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วุ่นถ่ายหนังอยู่ครับโม้มากไม่ได้ แวะมาทักทายครับ พรุ่งนี้ตี4ต้องตื่นอีกแล้ว นอนละครับ

ไม่รู้ว่าได่ ยังจะพอมีเวลาตรวบสอบสินค้าแบบ พี่ crank + น้ำ + ท่านๆอื่นๆหรือเปล่า ถ้าอยากมีส่วนร่วมในเหตุการณ์ ทิ้งเมล์ไว้.......เดี๊ยวจัดให้

สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

สู้อยู่พี่ปลามอิอิ......ผมใส่บังโคลนแบนมันน่าเกลีย ดไหมซื้อมาแระ อิอิเบรคขอบก็ของอังกฤษไปกันใหญ่แล้วตอนนี้เหนไรสวยแ ต่พอมีสกุลหน่อยก็จับยัดหมดเลย
    .............................คลั่งไปแล้ว
    พี่crank ผมรบกวนถามหน่อยพี่เบาะของเยรมันกับกระเป๋าเครื่องมื อแล้วก็ล้อเบรคขอบด้วยของเยอมันมันมีไหมพี่ที่แบบเปน ของเยอรมันเลยอ่ะผมไม่เคยเหนมีคนขายจิงๆแล้วมันมีไหม หรือเขาก็ใส่พวกของอังกฤษ
    แล้วก็ถามเรื่องบังโซ่ด้วยพี่เพราะท่าทางพี่น่าจะรู้ เรื่องรถเยอรมันผมถามมากไปป่าวอิอิ
    บังโซ่ที่มันมากะรถผมมันเป็นที่ยึดแบบราเล่อ่ะคับมัน ไม่เหนเหมือนแบบของเยอรมันอันอื่นเลยมันมีไหมคับแบบท ี่ยึดแบบราเลย์...รบกวนทีนะพี่แนะนำหน่อยๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โทรหาไม่ติดหว่ะขวด หลังจากที่นายโทรหาพี่.......พอดีคุยงานอยู่เลย ไม่ได้รับสาย โทดที

ขอบคุณ
    0

Cool

เดี๋ยวต้องไปเล่นที่สมุยแล้วครับหลังถ่ายเสร็จ วุ่นโคตร [email protected]
    พี่นงบิดจานม้านำ้28มาจนได้hahaจะได้ขึ้นม้านำ้28แล้ วครับ

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 67 117 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks