ปัญหาครอบครัว - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ปัญหาครอบครัว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอ้หัวอกพวกเรา

เหมือนกันหมดเลย โดน กีดกัน กดขี่ ถากถม รอบตัวพ่อแม่พี่ป้าน้าอา ไม่มีใครเห็นดีกับผม ว่าให้ผมอยากได้เหมือนเด็กที่อยากได้ของเล่น จึงต้องเก็บตังเองแล้วก็หามาเรื่อยๆ5ปี มาวันนี้ผมก็มีจนได้ โคตรภูมิใจเลยครับ ทำไงได้ละก็ใจมันรักไปแล้ว
    เพื่อนมันบอกผมว่าเล่นรถคลาสสิกอย่างแกเนี้ย มีตังอย่างเดียวไม่ได้ ต้องโง่ด้วย!! em93 ท่าจะจริง 555
    _________Animal Will Do__________

[KC]`Beer's Avatar
    สถานที่
    Chanthaburi,PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เก็บตังซื้อเองยังโดนเลยครับผมตอนนี้ ได้รถ แล้วจะเอาไปไว้บ้านยังต้องคิดหาข้ออ้างกับแม่เลยครับ ว่าซื้อมาราคา บอกถูกกว่าเดิม

ไป ครึงนึง อิอิ

Junior Member outdoorhamter's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แปลกเนอะ
    ที่บ้านเราไม่มีใครว่าไรเลย

แม่ยังถามด้วยซ้ำว่า
    สตาจที่ไหน
    ใส่เกรียยังไง
    สีสวยดีนะ

งง เป็นไก้ตาแตกเลย
    ว่าทำไมไม่เห้นห้ามกันเลย

ขนาดจะซื้อรถNo-Bookนะ

ดีไปอีกแบบจะได้รถสิ้นเดือนแล้วๆ

PHEROMONE PHEROMONE's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปัญหาครอบครัว

แนะนำตื้นเช้าๆสักวันแล้วชวนท่านไปซื้อกับข้าวที่ตลา ดลอง
    ให้ท่านซ้อน'vespa'ไปด้วย.......เพื่อท่านอาจจะไม่ว่าem94

อย่าลืมพาแม่ไปนั่ง vespa บ้างนะ
    ///FORZA-MiLAN ///

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผม เก็บตัง ซื้อ ได้ แค่ 15000 เอง แล้ว มัน ขอด ตั้ง 15000 ผม ซื้อ มา30000 ง่า ครับ

แม่ ผม ช่วย 15000 เต็มๆ เลย ดี ใจสุดๆ พอ ดี แม่ ผม ก็ ชอบ เหมือน กัน ง่า ครับ อิอิ ดี เลย . .

ตั้ง นี้ แต่ง แนวมอส หมด เป็น หมื่น แล้ว เนี่ย ....

Senior Member l3OW&l3ALL's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [KC]`Beer อ่านข้อความ
    เก็บตังซื้อเองยังโดนเลยครับผมตอนนี้ ได้รถ แล้วจะเอาไปไว้บ้านยังต้องคิดหาข้ออ้างกับแม่เลยครับ ว่าซื้อมาราคา บอกถูกกว่าเดิม

ไป ครึงนึง อิอิ
    เอาแล้วววว... เดียวเราจะไปฟ้องแม่นาย 5555+ ล้อเล่นๆem94

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ outdoorhamter อ่านข้อความ
    แปลกเนอะ
    ที่บ้านเราไม่มีใครว่าไรเลย

แม่ยังถามด้วยซ้ำว่า
    สตาจที่ไหน
    ใส่เกรียยังไง
    สีสวยดีนะ

งง เป็นไก้ตาแตกเลย
    ว่าทำไมไม่เห้นห้ามกันเลย

ขนาดจะซื้อรถNo-Bookนะ

ดีไปอีกแบบจะได้รถสิ้นเดือนแล้วๆ
    เหมือนผมเลยทางบ้านไม่ว่าไรซักคำem94

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armzapp009 อ่านข้อความ
    ผม เก็บตัง ซื้อ ได้ แค่ 15000 เอง แล้ว มัน ขอด ตั้ง 15000 ผม ซื้อ มา30000 ง่า ครับ

แม่ ผม ช่วย 15000 เต็มๆ เลย ดี ใจสุดๆ พอ ดี แม่ ผม ก็ ชอบ เหมือน กัน ง่า ครับ อิอิ ดี เลย . .

ตั้ง นี้ แต่ง แนวมอส หมด เป็น หมื่น แล้ว เนี่ย ....
    แม่ผมก็ชอบ ผมเอารูปตัวอย่างรถไปให้ดู เห็นเอาไปอวดเพื่อนเค้าใหญ่เลยอ่ะem94
    แต่พ่อบ่นนิดหน่อย แต่ก็ไม่ว่าอะไรมาก เพราะแม่เป็นคนสั่ง 55555+
    ความฝันเกิดขึ้นได้จากความ "อดทน และพยายาม"

Member dogplayray's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน modsพาเพลิน

แนวคิดดีน่ะคับพี่ที่ให้แม่ซอน ไปตลาด เพราะใครที่ซ่อนรถเวสป้า จะนั่งสบายและรู้สึกดีคับและชอบด้วยอิอิ

ของผมมี c กับเก็บเงินคับ ซื้อมาก็36000 มีทะเบียนโอนได้superแท้ด้วยคับกว่าจะได้

หาแทบตาย เพราะ คอยศึกษาแล้วถามเพือนไปเลือย

ราคารถผมจะ50000+ แล้วคับที่โดนๆไปทั้งแต่งทั้งเครื่องทั้งซ่อม หุหุ

แต่ใจรัก หุหุ

Bookmarks