แถลงการจากชมรมเรื่องการใช้บอร์ดของชมรม

ชื่อกระทู้: แถลงการจากชมรมเรื่องการใช้บอร์ดของชมรม

Senior Member
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่มจะอยู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แถลงการจากชมรมเรื่องการใช้บอร์ดของชมรม

เนื่องจากบอร์ดของชมรมเรามีใว้สำหรับให้สมาชิกหรือผู ้เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นหรือคุยกันเรื่องต่างๆน ะ ทางชมรมuttaradit old motor club จึงของรบกวนให้พี่ๆน้องๆชาวคลาสสิกอุตรดิตถ์ทุกท่านท ี่มีความประสงค์ที่จะประกาศขายรถ หรือของต่างขอให้ท่านช่วยกรุณานำสินค้าของท่านไปโพสข ายในบอร์ด ประชาสัมพันธ์โซนภาคเหนือจะดีกว่า เพราะถ้านท่านนำสินค้าของท่านไปลงขายบอร์ดประชาสัมพั นธ์โซนภาคเหนือ ท่านมีโอกาศที่จะขายได้ง่ายกว่าเพื่อสิทธิประโยชน์ขอ งตัวท่านเองนะ แต่ถ้าท่านทำตามที่ทางชมรมเราแนะนำไม่ได้เราก็ขอร้อง ให้ท่านแต่ถ้าท่านทำตามที่เราขอไม่ได้ก็ขอให้โพสน้อย ๆแต่พองามอันไหนที่ขายไปแล้วก็แนะนำให้ลบประกาศทิ้งไ ปซะ หรือถ้าอยากมีบอร์ดเป็นของตัวเองทางเราก็แนะนำให้ติด ต่อกับผู้ดูแลเว็บนะอยากโพสเท่ารัยก็ได้

เราไม่ได้ปิดกันทุกคนที่โพสนะแค่อย่างจะฝากบอกในจังห วัดอุตรดิตถ์ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมให้ช่วยกันรักษ าความเป็นระเบียบของบอร์ดซึ่งเป็นหน้าตาของจังหวัดเร า(รองดูบดร์ดของชมรมอื่นว่ามีหรือไม่)

จากสมากชิกชมรม uttaradit old motor club
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TU_C100 : 25-02-2009 เมื่อ 21:11

Potae's Avatar
    สถานที่
    อุดดิด!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TU_C100 อ่านข้อความ
    เนื่องจากบอร์ดของชมรมเรามีใว้สำหรับให้สมาชิกหรือผู ้เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นหรือคุยกันเรื่องต่างๆน ะ ทางชมรมuttaradit old motor club จึงของรบกวนให้พี่ๆน้องๆชาวคลาสสิก
    อุตรดิตถ์ทุกท่านที่มีความประสงค์ที่จะประกาศขายรถ หรือของต่างขอให้ท่านช่วยกรุณานำสินค้าของท่านไปโพสข ายในบอร์ด ประชาสัมพันธ์โซนภาคเหนือจะดีกว่า เพราะถ้านท่านนำสินค้าของท่านไปลงขายบอร์ดประชาสัมพั นธ์โซนภาคเหนือ ท่านมีโอกาศที่จะขายได้ง่ายกว่าเพื่อสิทธิประโยชน์ขอ งตัวท่านเองนะ แต่ถ้าท่านทำตามที่ทางชมรมเราแนะนำไม่ได้เราก็ขอร้อง ให้ท่านแต่ถ้าท่านทำตามที่เราขอไม่ได้ก็ขอให้โพสน้อย ๆแต่พองามไปแล้วก็แนะนำให้ลบประกาศทิ้งไปซะ หรือถ้าอยากมีบอร์ดเป็นของตัวเองทางเราก็แนะนำให้ติด ต่อกับผู้ดูแลเว็บนะอยากโพสเท่ารัยก็ได้

เราไม่ได้ปิดกันทุกคนที่โพสนะแค่อย่างจะฝากบอกในจังห วัดอุตรดิตถ์ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมให้ช่วยกันรักษ าความเป็นระเบียบของบอร์ดซึ่งเป็นหน้าตาของจังหวัดเร า(รองดูบดร์ดของชมรมอื่นว่ามีหรือไม่)

จากสมากชิกชมรม uttaradit old motor club
    รับทราบค๊าบผม ขอโทษทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย

Member MIKEBIKE c90's Avatar
    สถานที่
    UTTARADIT OLD MOTOR CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยาฮู้

em90 บอร์ดเราแลกเปลี่ยความรู้กันนะครับ ไม่ได้ปิดกันใคร เปิดบอร์ดมาชมรมคลาสสิคบ้านเราจะได้ติดต่อกันง่ายขึ้ น อีกอย่างชมรมUtaradit Old Motor Club สมาชิกไม่เยอะเหมือนชมรมท่านๆ แต่...เราคุณภาพ ชมรมจะเด่นไม่ใช่อยู่จำนวนสมาชิก...แต่อยูที่สมาชิกท ำตัว (อย่างวันงานปลูกป่าที่ลับแล ไอ้ตัวผมก็คลาสสิคแต่ไอ้C50ที่ขี่อยู่มันมาเสีย...ใจ ก็อยากไป ก็เลยเอารถที่มีอยู่ เป็นโฟล์คไป ก็กะว่ามันคลาสิคเหมือนกัน ต่างกันตรงมันมี 4 ล้อไปแล้วก็เจอเพื่อนๆคลาสสิคเหมือนๆกัน ก็คุยกันดี ......อยู่ๆมีเสียงดังออกว่า.........โฟล์คไปจอกในป่าหอมไป!!................... .ผมก็ไม่รู้ว่าเสียงใคร..แต่รู้มันไม่ใช่พวกคลาสิคด้ว ยใจ แต่คงคลาสิคด้วยแฟชั่นกะผม ผมเชื่อว่าคลาสสิคไม่แบ่งแยกล้อหรอกคุณจะ 2 ล้อ 3 ล้อรวมยางอะไหล่ หรือว่า 4 ล้อ ผมหวังว่าชมรมคลาสสิคบ้านเราจะเจริญเหมือนชาวบ้านชาว ช่องเค้า ถ้าพวกเราเข้าใจคำว่าคลาสสิคมากกว่านี้.................em89

ฟังสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ
    รถไม่พร้อมไม่ใช่ข้ออ้าง ระยะทางไม่ใช่อุปสรรค

ไมค์ เอกศิลป์
    08-222-78990
    aeksin@hotmail.com http://aeksin.shopup.com/

Junior Member mikebike c90A's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยา...ฮู้ รับทราบๆ

ไม่มีใครมาตอบเลย อย่าไปเครียดกันครับก็แค่เด็กแว๊นคนนึ่ง ผมไม่ได้จริงจังอะไรมากมาย
    เพื่อแต่คำพูดคนเด็กแว็นคนนั้นที่พูกว่า โฟล์คไปจอดในป่าหอมไป ได้ทำให้ตัวเค้า
    เองดูด้อยพัฒนาก็เท่านั้น ผู้ไม่ส่วนเกี่ยวข้องก็ใชงานปกติครับ หนุกหนาน
    เอาล่ะ ผมจะไม่พูดถึงเรื่อวนี้อีก ถึงรู้ว่าเป็นใคร ขอแค่เว๊บบอร์ดที่ผมเปิด มีคนมาใช่เยอะ ๆ
    บอร์ดเราไม่แบ่งชมรมครับ..........
    รถเสียไม่ใช่ข้ออ้าง ระยะทางไม่ใช่อุปสรรค
    Utaradit Old Motor Club 2003

081-9716907

[email protected]

ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

Junior Member
    สถานที่
    ลูกคลื่น คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ช่างมันเหอะคับพี่เสียงนกเสียงกา(หรืออย่างอื่น)

Potae's Avatar
    สถานที่
    อุดดิด!
    ขอบคุณ
    0

คุณ ไมค์ ใช่ที่เรียนอยู่เอกศิลป์ ป่ะค๊าบ เรียนรุ่นเดียวกะพวกไอ้โยที่ขี่CB 100อ่ะเปล่า ถ้าใช่ก้อยินดีที่รู้จักค๊าบ ผมชื่อเต้ ค๊าบ เพื่อนกันกะไอ้โยนั้นแหละ ไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยล่ะกัน ยังไงก้อขอโทษกับกระทู้ที่ลงขายด้วยนะค๊าบ ลบออกไปให้แล้ว

20- 21นี้ งานที่เพชรบูรณ์ uttaradit old motor club ไปกันเปล่า แล้วไปรวมกันที่ไหนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Potae : 08-03-2009 เมื่อ 20:09

Junior Member mikebike c90A's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีครับ

ไปสิครับ อยากออกไปติแหลนานล่ะ อิอิ แล้วเจอกันทักด้วยนะ เมาๆๆๆๆๆ
    รถเสียไม่ใช่ข้ออ้าง ระยะทางไม่ใช่อุปสรรค
    Utaradit Old Motor Club 2003

081-9716907

[email protected]

ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

Member kla Zero's Avatar
    สถานที่
    Uttaradit Old Motor Club
    ขอบคุณ
    0

มีปัญหาปรึกษาหมอมวลชน

555

ติดต่อประธานก็ได้
    em97 ไม่มีใครรักเรา เท่ากับเรารักกันem97
    Uttaradit Old Motor Club

Mobile : 089-8399510

Senior Member aunaun_ja's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว(บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

อยากแลกอาร์มกันเปล่าโทรมานะ

สาขาภาคอีสาน
    ณ มหาสารคาม
    ณ บุรีรัมย์
    ณ กาฬสินธ์
    ณ เลย
    ณ มุกดาหาร
    สาขาภาคตะวันออก
    ณ บ่อวิน ชลบุรี
    0845500401_อั๋น เคียวเกี่ยวดาว
    อุดมการณ์กับการเดินทาง การเดินทางแห่งเสรีภาพ

Bookmarks