รถหายมีเกือบทุกงาน

ชื่อกระทู้: รถหายมีเกือบทุกงาน

Junior Member ไนท์.ไฟหลวง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy รถหายมีเกือบทุกงาน

เสียใจแทนคนที่รถหายจริงๆเค้าคงเสียใจมากกว่าจะได้รถ คันหนึ่งมามันช่างลำบากจริงๆขอร้องพวกขี้ขโมยเถอะอย่ าขโมยอีกเลยเวรกรรมมีจริงน่ะมันตามมาเร็วน่ะ
    ด้วยความปราถนาดีจากไฟหลวงclub2004
    คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือ ประสปณ์การณ์
    [email protected]
    อดีตคือภาพพจณ์ อนาคตคือความฝัน ปัจจุบันคือความจริง
    081-6622010 ไนท์
    ไฟหลวง CLASSIC CLLUB

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถูกต้องแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไนท์.ไฟหลวง อ่านข้อความ
    เสียใจแทนคนที่รถหายจริงๆเค้าคงเสียใจมากกว่าจะได้รถ คันหนึ่งมามันช่างลำบากจริงๆขอร้องพวกขี้ขโมยเถอะอย่ าขโมยอีกเลยเวรกรรมมีจริงน่ะมันตามมาเร็วน่ะ
    ด้วยความปราถนาดีจากไฟหลวงclub2004
    ถูกต้องแล้วครับ พวกแบบนี้มันไม่มีอุดมการณ์ ปล่อยให้อยู่ในสังคมชาว classic ไม่ได้หรอก คุณเรียนจบ อนุบาล .ไหน หรือ สมองตีบตัน ถึงมีสมองคิดได้แค่นี้
    แบงค์-เด็กนอกเมือง คลาสสิค ไบท์ คลับ (หนองคาย)

ประสบการณ์ใหม่ๆไม่ออกไปหาไม่มีวันเจอ
    My Way !

Hi5 กลุ่ม : http://DeknokmuanG.hi5.com

โทร.082-309-6038
    (ห้ามโทรมายืมตัง!)

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ระวังดีๆครับ อย่าประมาท

ถ้าจับได้ในงานนะ จับหัวประจาน 7ชั่วโคตร (โหดไปมั่ง)จริงๆ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

จับไอ้พวกนี้ได้...ต้องเอามันให้ถึงที่สุด
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Junior Member phrayuenclassic's Avatar
    สถานที่
    phrayuen classic
    ขอบคุณ
    0

เสียใจกับเพื่อนๆที่โดนขโมยนะครับ
    เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆทุกคนครับ อยากให้คลาสสิคอยู่กับเราไปนานๆ

PHRA YUEN CLASSIC
    กลุ่ม สองล้อ อำเภอ พระยืน จ.ขอนแก่น
    "มาด้วยใจ ไปด้วยกัน(บ๊อ)"

I CLASSIC

Member bankking's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง 2004
    ขอบคุณ
    0

กรรมจะสนองมันเอง

Junior Member angelrock's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พวกเราต้องช่วยกันดูแลด้วยครับเวลาไปออกทริป พวกนี้มันอยู่ในที่มืด

มีแต่เราชาวคลาสิก ละครับ ที่จะช่วยกัน
    em94รายละเอียดตามลิ้ง นี้เลยครับ มากันเยอะๆ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=251452 รายละเอียด

Junior Member Bboy_classic_tak's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าชาววัง(วังม่วงคลาสสิคตาก)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับ

จับได้เอาหั้ยหนัก

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

มันก็แค่พวกแอบแฝงในคราบคลาสสิคนั่นแหละ
    มันก็แค่เอาคำนี้มาอ้างเพื่อเข้ามาแสดงอะนาโตมี่กล้า มดากในงาน
    พอสบโอกาสมันก็..ชะเเว้บบบบ...เเซ้งรถไปเป็นของที่ระ ลึกกลับบ้าน
    สบายอุราซื้อรถคันละ 100 บาทถูกจะตาย....เอาไปขายต่อได้เป็นหมื่น
    กำไรเห็นๆ.....แต่มีแค่พวกหมาๆที่มันทำเท่านั้นแหละเ น๊าะ..!!!

แต่ก็เเปลกนะ..รถหาย ตีกัน เรื่องพวกนี้ทำไมมันมากองอยู่แต่ภาคอีสานก็ม่ายรู๊.. !!!~

ทั้งที่บ้านเรามีกลุ่ม มีชมรมกันตั้งมากมายก่ายกอง...em98

มันเปลี่ยนไปจิงๆ...จากสิ่งดีๆที่เคยสร้างกันมา...ทุ กวันนี้คงใกล้จะถึงวันวิบัติแล้วหล่ะม๊างงงง!!!!!~
    เหมือนปู่เย็นบอก...มันก็เหมือนสะพานแหละหลานเอ๊ย... มีขึ้นแล้วก็มีลง..ทำใจซะเถอะ...เหอะๆๆๆ

ปล. ช่วงนี้ผมกำลังไร้สาระ...เพราะประสาทกำลังกินจากการต รากตรำทำงานหนักเพื่อส่งอาจารย์
    อย่าถือสาผมนะคร๊าบบบบบบบบบบบบ.......ผมบ่นคลายเครีย ดเฉยๆเท่านั้นเอง
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail [email protected] นะครับ

Bookmarks