ผมขอตั้งกระทู้ใหม่และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับว ่าท่านที่มีรถจักรยานโบราณ ไม่ว่าจะเป็นรุ่นใด ชนิดใด ควรจะทำการพ่นสีใหม่หรือไม่ หรือควรจะคงไว้แบเดิมๆ อะหลั่ยก็ต้องเป็นแบบเดิม
ทั้งที่อะหลั่ยก็แพง มาก ถ้าจะใช้แบบเดิม เรามองคุณค่ารถจักรยานไว้โชว์ หรือเอาไว้ใช้ขี่ เพื่อน ๆ
ช่วยแสดงความคิดเห็นกันหน่อยครับ เพราะผมเองสำหรับรถจักรยานเก่า เจ็บมาก็เยอะ จ่ายมาก็
เยอะ ปรับปรุงรถจักรยานให้เหมือนเดิม ๆ ไม่กล้ารวมบิลค่าใช้จ่าย กลัว ช๊อค
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน