ผลสรุปตารางกิจกรรมค๊าฟฟ

ชื่อกระทู้: ผลสรุปตารางกิจกรรมค๊าฟฟ

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผลสรุปตารางกิจกรรมค๊าฟฟ

1. Meeting วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 ร้านโกบอย ค๊าฟฟ น้องเชบอกจะประสานงานให้(ใช่เปล่าหว่าอิอิอิ)
    2. เรื่องรันหมายเลขสมาชิก head MG ต่อด้วยหมายเลข รันตั้งแต่ 000-099 ใครจับจองหมายเลขไดแจ้งได้ที่นายทะเบียน โกเป็ดนะค๊าฟฟ
    3. เสื้อ ผมขอเรียกว่า เสื้อส่งท้ายปีเก่าของกลุ่มแล้วกันนะ 28 ตัวแรก ตัวละ 100 บาท คาดว่าสมาชิกทุกคนคงเอาหมด และมีการเสริมด้วย สั่งเสื้อมาสกรีนเองนอกเหนือจาก 28 ตัวแรก ตัวละ 40 บาท โกต้าแจ้งว่าจะให้ทางโกต้าหรือโกบอลหมอสู สั่งให้ก็ได้ อันนี้จะแจงกันอีกทีวัน เสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551
    4. เรื่องทริป โกโหน่งกำลังดำเนินการอยู่ค๊าฟฟ คาดว่าวันที่เสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 จะทราบรายละเอียดที่ชัดดดเจนค๊าฟฟ

จึงเรียนมาเพื่อทราบค๊าฟฟ
    เหน่งแลมล่อแล่

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    1. Meeting วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 ร้านโกบอย ค๊าฟฟ น้องเชบอกจะประสานงานให้(ใช่เปล่าหว่าอิอิอิ)
    2. เรื่องรันหมายเลขสมาชิก head MG ต่อด้วยหมายเลข รันตั้งแต่ 000-099 ใครจับจองหมายเลขไดแจ้งได้ที่นายทะเบียน โกเป็ดนะค๊าฟฟ
    3. เสื้อ ผมขอเรียกว่า เสื้อส่งท้ายปีเก่าของกลุ่มแล้วกันนะ 28 ตัวแรก ตัวละ 100 บาท คาดว่าสมาชิกทุกคนคงเอาหมด และมีการเสริมด้วย สั่งเสื้อมาสกรีนเองนอกเหนือจาก 28 ตัวแรก ตัวละ 40 บาท โกต้าแจ้งว่าจะให้ทางโกต้าหรือโกบอลหมอสู สั่งให้ก็ได้ อันนี้จะแจงกันอีกทีวัน เสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551
    4. เรื่องทริป โกโหน่งกำลังดำเนินการอยู่ค๊าฟฟ คาดว่าวันที่เสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 จะทราบรายละเอียดที่ชัดดดเจนค๊าฟฟ

จึงเรียนมาเพื่อทราบค๊าฟฟ
    เหน่งแลมล่อแล่
    ชัดเจนครับหม่อมครับ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคมนี้ Meeting กันที่ร้านโกบอย
    โต๊ะหน้าร้าน จอดรถหน้าร้านเหมื่อนเดิม
    คุยกับโก้บอยไว้แล้ว แล้วเจอกันนะครับ

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Che อ่านข้อความ
    วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคมนี้ Meeting กันที่ร้านโกบอย
    โต๊ะหน้าร้าน จอดรถหน้าร้านเหมื่อนเดิม
    คุยกับโก้บอยไว้แล้ว แล้วเจอกันนะครับ
    5 ธันวา มอร์แกนมีกิจกรรมเพื่อส่วนรวมกับเค้าบ้างรึป่าวครับ
    มีมั้ยป้อม? หิหิหิ
    em98

ถ้ามีจะได้เตรียมตัว
    ไม่ติดอะรัยจะได้ไป
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    5 ธันวา มอร์แกนมีกิจกรรมเพื่อส่วนรวมกับเค้าบ้างรึป่าวครับ
    em98

หิหิหิ
    อิ

คึอิคึ

วันที่ 5 ถ้ามีกิจกรรมกระผมต้องขอตัวน่ะค๊าบ
    แต่วันที่ 6 กระผมไม่พลาดค๊าบท่านเพราะกระผมเป็นผู้โชคดีกับนัมเบ อร์ที่กระผมเลือก กับเหล้า1กลมน่ะค๊าบเพื่อนๆๆ 555

กระผมไม่ได้เล่นของน่ะเพื่อนๆๆ แต่ของเขาดีจิงๆๆๆๆๆ 5555/\2/\2/\2

MG_PK_005 วิดวิ้ว

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phuketica อ่านข้อความ
    วันที่ 5 ถ้ามีกิจกรรมกระผมต้องขอตัวน่ะค๊าบ
    แต่วันที่ 6 กระผมไม่พลาดค๊าบท่านเพราะกระผมเป็นผู้โชคดีกับนัมเบ อร์ที่กระผมเลือก กับเหล้า1กลมน่ะค๊าบเพื่อนๆๆ 555

กระผมไม่ได้เล่นของน่ะเพื่อนๆๆ แต่ของเขาดีจิงๆๆๆๆๆ 5555/\2/\2/\2

mg_pk_005 วิดวิ้ว

ของเค้าแรงงงงงจิงๆๆ 555

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    em98

หิหิหิ
    อิคึอิคึ

มีงานที่บ้านอนุรักษ์จัดเหมือนทุกปี แต่ยังไม่รู้ว่าเค้านัดกันกี่โมง ถ้าว่างก็น่าไปนะ...คิดว่างั้น ts23

"มาทำความดีเพื่อพ่อกันเถอะ"

คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้โชคดี mg_pk_005

เสาร์นี้เจอกันค๊าบพี่น้อง

อิอิอิ

Junior Member bally_vespa's Avatar
    สถานที่
    MoRgaNphUkeTvespA
    ขอบคุณ
    0

Angry ตามมาอธิบายคับ

ดังที่กล่าวไว้แร้วในหัวข้อก่อนนี้ จึงอยากจะชี้แจงเรื่องนัมเบอร์...เรียก MG no ละกันการทำMG noจะทำแบบรันนัมเบอร์ตามจำนวนสมาชิกนะคับ(จำนวนจิง) ไม่ใช่ล็อคกันไป เกือบร้อยแระ เพราะต้องการ
    1. จะสามารถทราบจำนวนที่แท้จิงของสมาชิกแน่นอน(ชัดเจน ไม่ชัดเจน)
    2.ทำการบันทึกประวัติทุกท่านลง data base เช่น โกโหน่ง 001 (เหมือนเลขประจำตัวไปเรย)
    3.มีสมาชิกใหม่เราก็รู้เพราะจะต้องมารับMG no กับฝ่ายจัดทำประวัติของเรา(ใครวะ)
    4..........นึกไม่ออกว่ะ....
    เอาเป็นว่าตามนี้คับ ถ้าทำตามวัตถุประสงค์กันไม่ได้ก็อย่าทำมันเร ผมว่า...สำหรับสมาชิกท่านอื่นอาจคิดว่าผมได้เลขสวยแล ้วมาออกกฏนู่นนี่นะคับ ( 007 ) ผมเสียสละให้ได้คับเอาไปจับสลากกันแระกันเพราะผมก้ไม ่ซีเรียสคับกับเรื่องนี้ เลขไหนไม่สำคัญคับอยู่ที่ว่า ไปกินกันช่วยเพื่อนเคลียร์บิลป่าวรึ ว่าชัดเจนในการเป็น moganphuketvespa รึป่าวแค่นั้นเองคับ.....พี่น้องคนไหนไม่ได้ทำอย่างผ มว่าอย่าเคืองนะ โกเจ้รู้ผมหมายถึงคราย.....หึหึ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งง.... คร๊าฟพี่น้องแม้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bally_vespa อ่านข้อความ
    ดังที่กล่าวไว้แร้วในหัวข้อก่อนนี้ จึงอยากจะชี้แจงเรื่องนัมเบอร์...เรียก MG no ละกันการทำMG noจะทำแบบรันนัมเบอร์ตามจำนวนสมาชิกนะคับ(จำนวนจิง) ไม่ใช่ล็อคกันไป เกือบร้อยแระ เพราะต้องการ
    1. จะสามารถทราบจำนวนที่แท้จิงของสมาชิกแน่นอน(ชัดเจน ไม่ชัดเจน)
    2.ทำการบันทึกประวัติทุกท่านลง data base เช่น โกโหน่ง 001 (เหมือนเลขประจำตัวไปเรย)
    3.มีสมาชิกใหม่เราก็รู้เพราะจะต้องมารับMG no กับฝ่ายจัดทำประวัติของเรา(ใครวะ)
    4..........นึกไม่ออกว่ะ....
    เอาเป็นว่าตามนี้คับ ถ้าทำตามวัตถุประสงค์กันไม่ได้ก็อย่าทำมันเร ผมว่า...สำหรับสมาชิกท่านอื่นอาจคิดว่าผมได้เลขสวยแล ้วมาออกกฏนู่นนี่นะคับ ( 007 ) ผมเสียสละให้ได้คับเอาไปจับสลากกันแระกันเพราะผมก้ไม ่ซีเรียสคับกับเรื่องนี้ เลขไหนไม่สำคัญคับอยู่ที่ว่า ไปกินกันช่วยเพื่อนเคลียร์บิลป่าวรึ ว่าชัดเจนในการเป็น moganphuketvespa รึป่าวแค่นั้นเองคับ.....พี่น้องคนไหนไม่ได้ทำอย่างผ มว่าอย่าเคืองนะ โกเจ้รู้ผมหมายถึงคราย.....หึหึ
    รัยหลาวหมอสู.....งานเข้าหลาว ผมม่ายรู้เรื่องทีนิ แต่ที่แน่ๆๆๆเสาร์นี้ผมงานเข้าคร๊าฟพี่ท่าน โดน เหล้าไปกลมนึงคร๊าฟ ขำขำ MG_PK_005 ชัดเจนคร๊าฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuketica : 04-12-2008 เมื่อ 11:51

Junior Member R-Bung's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

ตกลง mg เฉยๆ หรือ mg_pk คับเนี่ย เพิ่งเข้ามาอ่าน งงงงงงง
    ลำบากซะบ้าง

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ R-Bung อ่านข้อความ
    ตกลง mg เฉยๆ หรือ mg_pk คับเนี่ย เพิ่งเข้ามาอ่าน งงงงงงง

MG_PK_VP_R_B
    Morgan_Phuket_Vespa_R_Bung

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    em95

Bookmarks