+++++นิเชา ของสะสม ราคามิตรภาพครับ +++++

ชื่อกระทู้: +++++นิเชา ของสะสม ราคามิตรภาพครับ +++++

มาตรฐาน +++++นิเชา ของสะสม ราคามิตรภาพครับ +++++

+++เชิญเลือกซื้อ เลือกชมได้นะครับ ผมไว้ใจได้ สินค้ารับประกัน หากเสียหายจากการขนส่ง+++
    1.ชุดแก้ว จานต่างๆ ช้อน 7up สภาพสวยเก่าเก็บ
    รวมๆ ทั้งหมด 30 กว่าชิ้น
    ++++ ขาย 450 พร้อม ส่ง ครับ+++
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

เชิญครับ โถข้าวดอกแดง เกรดเอ japan ขนาด 9 นิ้ว สวยสมบูรณ์
    +++ขาย 990 พร้อมส่งครับ+++

+++ขายแล้วครับ+++

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nichao : 01-05-2016 เมื่อ 10:52

หนังสือ กีฬา มวย เก่าๆ ยุคปี 2518
    มีปกหน้าขาดชำรุด เล่มบนขวา
    +++ ขายยก 8 เล่ม 450 พร้อมส่งครับ +++

รูป รูป        

เชิญครับ อลูมิเนียม ถ่านแมว 9 ชีวิต ขนาด 10.5*14 นิ้ว สวยๆครับ
    +++ขาย 1250 พร้อมส่ง แพ๊คโฟมครับ+++

รูป รูป  

เชิญครับ ปฏิทิน bayer 9 รัชกาล ปี 2514
    เดือนครบ กระดาษครบ มีชำรุดบ้าง
    +++ ขาย 250 พร้อมส่ง+++

+++ขายแล้วครับ+++

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nichao : 01-05-2016 เมื่อ 10:51

เชิญครับ หนังสือ ซอกเกอร์ เล่มใหญ่ๆ ปี 2537 38 ทั้งหมด 29 เล่ม มีทีมดังๆมากมาย มีรูปใหญ่ๆ
    +++ขายยก 29 เล่ม 350 พร้อมส่ง +++

รูป รูป        

เชิญครับ แก้วมัค ใบใหญ่ๆ " ทีม ลีด ยูไนเต็ด "
    สมบูรณ์พร้อมกล่อง งานลิขสิทธิ์ johnnie walker
    +++ ขาย 250 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป      

กล่องกระดาษสะบู่ ตรางู สภาพสมบูรณ์ๆสวยๆครับ
    งานเก่ายุคพระนคร
    +++ขาย 750 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป        

เชิญครับ " ของแต่ง bmx "
    ไว้ติดซี่ลวด เด็กๆใส่กันทุกคน อย่างเท่
    ของใหม่เก่าเก็บครับ
    +++ขายแผงละ 150 พร้อมส่ง+++

รูป รูป      

ขวดเป๊ปซี่ จิ๋ว สำหรับ ใส่พริกไท ใส่เกลือ เก่าเดิมๆกล่องเดิมๆ
    +++ ขายกล่องละ 430 พร้อมส่งครับ (1 กล่องมี 2 ขวด)+++

รูป รูป    

เชิญครับ รูป 3 มิติ ในหลวง พระราชินี งานเก่า สวยงาม
    ขนาด 10.5*14.5 ซ.ม ต่อ รูป
    +++ขาย 1200 พร้อมส่งลงทะเบียนครับ+++

รูป รูป      

แก้วเทียน คิกคาปู้ 6 ใบ
    +++ขาย 150 พร้อมส่ง พด ธรรมดา+++

รูป รูป  

เชิญครับ ขวดเหล้าเก่า ทรงสวยๆ งานนอก
    +++ ขาย 2 ใบ 250 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป  

ออมสิน ธนาคารออมสิน ครบรอบ 100ปี ปี 2556
    สภาพกริบ ใหม่เอี่ยม
    +++ขายคู่ละ 120 พร้อมส่งครับ+++

รูป รูป  

แก้วจีบ คานาดา โคลา ตูดเหรียญ ไม่บิ่น ไม่ร้าว
    ปากแก้ว มีลักษณะฟองอากาศ จากการผลิต
    +++ขาย ใบละ 430 พร้อมส่งครับ++

รูป รูป        

Bookmarks