ราเลย์ 28 ชาย สภาพดิบๆๆ จากน้องแอ้คนเดิม

ชื่อกระทู้: ราเลย์ 28 ชาย สภาพดิบๆๆ จากน้องแอ้คนเดิม

aee_twin's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณปัตตานี จักรยานโบราณหาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ราเลย์ 28 ชาย สภาพดิบๆๆ จากน้องแอ้คนเดิม

จักรยาน โบราณ raleigh 28 ชาย ปัตตานีเป็นเมืองเก่าแก่ จักรยาน ราเลย์ 28 ชายในปัตตานีส่วนใหญ่ผู้คนในสมันนั้นนิยมมาทำ สามล้อ ในอดีตการคมนาคมในสมัยนั้นใช้สามล้อและจักรยานในการส ัญจรไปมา ในสมัยปัตตานีนานๆๆทีเจอแล้วครับถึงเจอเจ้าของเค้าก็ ไม่ยอมขาย คันนี้ได้มาจากชนบลในปัตตานี เป็น จักรยานโบราณ raleigh made in England จานปั่น แฮน โครง แท้ๆๆโครงไม่มีหักไม่มีเชื่อม เพจหน้าสวยๆๆ ไฟหน้า มิลเลอร์ทรงกะลา (ขาดกรอบกระไฟ) เอาไปฟิตใหม่ปั่นได้เลยไม่อยากลงทุนอักไม่กี่ตังส์คร ับ เปลี่ยนยางใหม่ ใส่ชุดเบรดใหม่ก็ปั่นได้แล้ว สีโครงยังสวย น้องแอ้ขาย 3,800 บาท มีค่าส่งตามจริงครับผม

ขายแล้วครับผม

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aee_twin : 25-07-2015 เมื่อ 12:06

น้องแอ้ครับ ติดต่อ 08-62916504 น้องแอ้ครับ @ LINE 0862916504 ขุนแอ้ เรโทรแมน ครับ

ช่องทางการชำระเงิน

ธ.กสิกรไทย สาขาปัตตานี
    ชื่อบ/ช นาย อธิวัฒน์ ประโมจนีย์
    เลขบ/ช 248-2-65891-4

ค่าจัดส่งถ้าลงทะเบียน (กลัวของหาย) แจ้งเลยน่ะครับ
    ถ้าไม่แจ้งระบุลงทะเบียนจะส่งแบบธรรมดาให้น่ะครับ ตามราคาค่าจัดส่งที่ระบุไว้ในของแต่ละชิ้นครับ
    ขอบคุณที่อุดหนุนน้องแอ้น่ะครับ ถือว่าเป็นลูก เป็นหลาน เป็นน้อง ไว้สักคนน่ะครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks