ูู^^ โดดงานไปเที่ยวนนท์ เวียนวนยลน้องเฟียต ^^ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ูู^^ โดดงานไปเที่ยวนนท์ เวียนวนยลน้องเฟียต ^^

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

มาเมืองนนท์ก็ไม่ชวน งอน..
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

600 ' s m e m b e r f i a t o g r a p h's Avatar
    สถานที่
    f i a t t h a i l a n d
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    มาเมืองนนท์ก็ไม่ชวน งอน..

แหมๆๆๆ ก็พี่เต้ยทำงานนี่นาาาาาาาา เกี่ยวก้อยๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 500

สวยงาม มาก มาก ครับ ผมเป็น คนนึงที่ชอบ เฟียต 500 และ 600 มาก อยากได้มาประมาณ 6 ปีแล้วครับ
    ตอนนั้น ไปเจอ เฟียต 600 สภาพเดิม ทั้งคัน 120000 แต่ไม่มีเงิน เสียดายมากแต่พอไปถามอีกทีขายไปเสียแล้ว มีโอกาสจะเอารูปมาลงให้ชมกันนะครับ รู้สึกว่า ตอนนี้ คันนั้น เปลี่ยน เปนสีขาวแล้ว

ตอนนี้ พอมีเงินเก็บ้างแล้ว อยากจะได้ซักหนึ่งคัน แต่อยากได้ เฟียต 500 เปิดประทุน แต่คันสีฟ้านั้น สี่แสนคงไม่ไหว
    มีโอกาส จะโทร ไปปรึกษานะครับ คุณทิน พอดี อยากรู้เบอร์ที่อู่ เพื่อหารถได้แล้วจะไปทำสีที่นั่นครับ พอดี ตอนนี้ อยู่เวียตนาม ทำงานเก็บเงิน เพื่อฝันครับ

ซุป ครับ

600 ' s m e m b e r f i a t o g r a p h's Avatar
    สถานที่
    f i a t t h a i l a n d
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soup53 อ่านข้อความ
    สวยงาม มาก มาก ครับ ผมเป็น คนนึงที่ชอบ เฟียต 500 และ 600 มาก อยากได้มาประมาณ 6 ปีแล้วครับ
    ตอนนั้น ไปเจอ เฟียต 600 สภาพเดิม ทั้งคัน 120000 แต่ไม่มีเงิน เสียดายมากแต่พอไปถามอีกทีขายไปเสียแล้ว มีโอกาสจะเอารูปมาลงให้ชมกันนะครับ รู้สึกว่า ตอนนี้ คันนั้น เปลี่ยน เปนสีขาวแล้ว

ตอนนี้ พอมีเงินเก็บ้างแล้ว อยากจะได้ซักหนึ่งคัน แต่อยากได้ เฟียต 500 เปิดประทุน แต่คันสีฟ้านั้น สี่แสนคงไม่ไหว
    มีโอกาส จะโทร ไปปรึกษานะครับ คุณทิน พอดี อยากรู้เบอร์ที่อู่ เพื่อหารถได้แล้วจะไปทำสีที่นั่นครับ พอดี ตอนนี้ อยู่เวียตนาม ทำงานเก็บเงิน เพื่อฝันครับ

ซุป ครับ

ยินดีจ๊าดนักครับ

มาเล่นเฟียตกานเถอะ ^^
    คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Bookmarks