ต้องการยางรถค๊าบ

ชื่อกระทู้: ต้องการยางรถค๊าบ

Senior Member ongla's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ต้องการยางรถค๊าบ

ท่านใดมียาง 28 (ของนอก)

ทั้งยางนอก+ยางใน ซัก 1 ชุด พอแบ่งปัน มั่งไหมครับ

วันนี้เอาตา+ยาย(แก่ 100 กว่าปี) แสงอาทิตย์ทั้งคู่มาอาบน้ำ เช็ดตัว เติมลม

มือหนัก ล้อหน้าของคุณยาย (มาจากนายโย) ระเบิด

ฮือ ฮือ ...

ใครมี พอแบ่งปัน ช่วย pm หรือ กระซิบด้วยนะครับ

สภาพ ขอแค่พอใช้ได้ ถึงขั้นสวย (โลภอีกตั่งหาก)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.....

จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว....

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร....

แค่บินไปให้ "ถึงฝัน"..เท่านั้นพอ

เห็นในกระทู้ของคุณตั้ม bmw210016 มียางนอก continental made in germany ขายที่ 1250 บาท หน้า 49 ลองดูนะครับ
    อาจารย์กิจจา สบายดีนะครับ

รูป รูป  

สวัสดีครับอาจารย์ อาจารย์กับภรรยาสบายดีนะครับ หวังว่าเหตุแผ่นดินไหวคงไม่มีผลกระทบกับบ้านอาจารย์น ะครับ ไม่ได้พบอาจารย์ตั้งแต่หลังงานเชียงรายเลย
    มียางตามข้างล่างนี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...5#post11723455
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 28-08-2014 เมื่อ 16:07

Bookmarks