สวัสดีครับ รบกวนถามหน่อยครับ ผมใช้ jx110 ฟิตเครื่องมาเรียบร้อยดี แต่มีปัญหาเดียวเวลาขับ เมื่อชะลอความเร็วโดยไม่กำครัช จะมีเสียงเอี๊ยดๆ ดังมากจากด้านซ้ายตรงล้อหลังหรือตรงไหนผมไม่ทราบครับ รู้แต่ว่ามาจากทางซ้าย แต่ถ้ากำครัชเสียงเอี๊ยดๆ นั้นก็ไม่มีครับ นอกจากนี้เวลาออกตัวจะมีเสียงครืดๆ เวลาออกตัวผมต้องค่อยเลียครัชช้าๆ เลย ครับ หรือเวลาขับนานๆ จนเครื่องร้อนๆ เสียงเอี๊ยดนั้นก็เบาลงครับ

รบกวนสอบถามครับว่ามันน่าจะเป็นที่อะไร เผื่อจะได้เป็นความรู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ