ขอขายเสือหมอบ Vintage Pinarello Traviso ปีลึกประมาณ 1970's ท่อนั่ง 52 ท่อนอน 54 cm
สีขาวมุก มีริ้วรอย ตามอายุการใช้งาน สติ๊กเกอร์ด้านหน้ามีรอยถลอก กรุ๊ป Campagnolo Nouvo Record
แฮนด์ตอนนี้เป็น ITM ขนาด 40cm แล้วยางหุ้มมือเบรคเป็นสีน้ำตาลของ Campag ตรงรุ่นเหมือนกัน
ขอบล้อ Nisi ยาง Vittoria ยังใช้ได้อีกนาน รถพึ่งเอาไปมาเซอร์วิสที่ร้านมาปั่นสภาพสดใสสะอาดกว่ าในรูปมากๆครับ
จริงๆ อยากขายเฉพาะเฟรม ผมขอขายที่ 22,500 บาท โดยสิ่งที่จะได้ไปคือ เฟรม ตะเกียบ กระโหลก และ Stem Cinelli 110 โลโก้ panto "Pinarello" ส่วนถ้วยคอในรูปไม่อยู่แล้ว แต่ผมของยี่ห้อ Pro แถมไปให้ใช้เล่นๆ
หรือ ถ้าจะเอาทั้งคันเลย ผมขอที่ 42,000 บาท แต่ไม่มีเบาะกับบันไดให้นะครับ
ประกัน : ไม่มีครับ
ขายเพราะมีหลายคันครับ
วิธีการส่งมอบ : นัดดูลองปั่นได้แถวพระราม 3 หรือ ร้านมาปั่น ก็ได้ครับ เพราะตอนนี้เอาไปฝากที่ร้านอยู่
การชำระเงิน : โอนเข้าบัญชีธนาคาร หรือจะให้เงินสดก็ได้ครับ
เบอร์ติดต่อ : 082-782-4963 หรือ ถ้าอยากต่อรองก็ PM มาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อกลับไป

ลองชมภาพประกอบเพื่อการตัดสินใจครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน