----------- ทนไม่ไหวแล้วโว้ย กับพวกทำวงการคลาสสิคเสื่อมเสีย -------***************** - หน้า 9

ชื่อกระทู้: ----------- ทนไม่ไหวแล้วโว้ย กับพวกทำวงการคลาสสิคเสื่อมเสีย -------*****************

Senior Member dekbannon's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าเด่วนี้สังคมคลาสสิคมันกว้างเกินไปและ มันมีทั้งพวกอนุรักษ์นิยมชอบความเดิมๆไม่ผิดแพลง กับ ความคิดสร้างสรรค์ ทำรถสวยงาม(แต่บางทีก็เยอะเกินไป) ต่างคนต่างความคิดร้อยพ่อพันแม่คับ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าการขับขี่สมัยนี้ตัดสินกันที่รถอย ่างเดียวไม่ได้ อีกส่วน มันอยุ่ที่จิตใจของผู้ทีี่ขี่มันมากกว่าคับ หรือถ้าให้ดี ไม่ต้องมีมันหรอกงานรถแบบสมัยนี้ หากิจกรรมดีๆขี่รถเที่ยวพบประพูดคุยกันเหมือนพี่ๆสมั ยก่อนที่เค้าเคยทำมา

ปล. ความคิดผมเป็นเพียงแค่ส่วนเล็ำกๆ ถ้าผิดใจใครไปก็ขออภัยอย่าได้กล่าวโทษกันเลยนะครั

นายจอมพล พาดี
    343 ม.8 ต.กบินทร์ อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี 25110

เลขบัญชี 193-207934-1 ธ.ไทยพาณิชย์

email: [email protected]//Tel: 086-3082929

หรือเฟสบุ้ก facebook.com/fewkabin

omo_VIP-CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม เหนือกาลเวลาคลาสสิคระยอง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ของดีดันให้ติดตาม

โม่ เหนือกาลเวลาคลาสสิค ระยอง
    สิ่งที่ชอบคือ การเดินทาง สิ่งที่ไม่ชอบคือ มิสซ้อนท้าย
    มารู้จักเราให้มากกว่านี้http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=684271
    เพจคนบินเดี่ยวwww.facebook.com/bindeiw?ref=profile

Tags for this Thread

Bookmarks