รถที่ตีทะเบียนที่คอในบ้านเรายังมีเหลืออยู่อีกมากไห มครับ ใครมีฝากโพสท์หน่อยน่ะครับ

ชื่อกระทู้: รถที่ตีทะเบียนที่คอในบ้านเรายังมีเหลืออยู่อีกมากไห มครับ ใครมีฝากโพสท์หน่อยน่ะครับ

Question รถที่ตีทะเบียนที่คอในบ้านเรายังมีเหลืออยู่อีกมากไห มครับ ใครมีฝากโพสท์หน่อยน่ะครับ

เพื่อจะได้เป็นการศึกษา ครับ ขอบคุณมาก คร้าบ

เคยเห็นบางคันอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าเค้านิยมกันหรือเปล่า แต่ที่เห็นมีการตอกตีทะเบียนที่คอแต่ไม่มีเอกสาร เข้าใจว่ากระดาษคงผุเปื่อยไปตามกาลเวลา แล้วรถพวกนี้เมื่อก่อนมีการตอกทะเบียนน่าจะอยู่ในช่ว ง ปี พ.ศ. ใด
    ท่านผู้ใดพอจะมีความรู้ มาเลยน่ะครับ ต้องการคำแนะนำและศึกษา ครับ ^ ^

เงียบไปหรือเปล่ายังไม่มีรูปไม่เป็นไรครับ ขอเป็นการแสดงความคิดเห็นของรถแต่ในละจังหวัดก็ได้น่ ะครับ

ตีที่คอ ช ม ครับName:  SAM_1716.jpg
Views: 282
Size:  17.1 KB

Bookmarks