msg เสี่ยวๆ ( มุขเสี่ยว ขำขำ )

ชื่อกระทู้: msg เสี่ยวๆ ( มุขเสี่ยว ขำขำ )

กรูคนหลายจัยรักใครหลายคน ***FERN***'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มีที่สิง
    ขอบคุณ
    0

Talking msg เสี่ยวๆ ( มุขเสี่ยว ขำขำ )

msg เสี่ยวๆ ( มุขเสี่ยว ขำขำ )

~ นอกจากรักเธอแล้ว ฉันก็ไม่เก่งอะไรอีกเลย
    ~ โชคดีนะที่กระจกพูดไม่ได้ ไม่อย่างนั้นเธอต้องมีปมด้อยแน่ๆ
    ~ ดวงดาวยังค้างฟ้าเหมือนเธอที่ยังค้างอยู่บนคาน อิอิ
    ~ เรียนไม่เก่ง หน้าตาไม่ดี คนมาจีบไม่มี หาแฟนไม่ได้ ก็แกนั่นแหละ
    ~ อ่านทำไม ...ไม่รักแล้ว อ่านทำไม อีโธ่ ไม่แน่จริงนี่หว่า
    ~ รักมากรู้ไหม รักใครคนนึง รักคนที่ซึ่งมองยังไง ก็ไม่ใช่เธอ
    ~ ตกใจมั้ย ถ้าบอกรัก ไม่รู้เผลอตอนไหน แต่รักหมดใจ ขออภัยส่งผิด
    ~ รักแรกคือเราสอง รักสำรองเจอน้ำกรด รักทรยศต้อง1.38
    ~ anacondaรัด twisterพัดแตกสลาย men in black ยิงตาย ไม่วายรักเธอ
    ~ ส่งรักไปกับตุ๊กๆ ส่งความสุขไปกับ บขส. ตัวฉันไป ปอ.พ. รถติดรอนิดนะ
    ~ โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงิน แต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
    ~ เดี๋ยวผมกลับมานะครับ จะไปซื้อตะกร้า เอามาเก็บหัวใจไว้ให้คุณ
    ~ คุณรู้ไหมผมก็เป็นคนนะ ... คนที่รักเธอ
    ~ มีใจแค่ 1 ดวง ครึ่งแรกบอกว่าคิดถึง อีกครึ่งนึงบอกว่ารักเธอ
    ~ ที่หายหน้าไปไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาลในหัวใจจ้ะ
    ~ ฉันเกิดมาอาภัพ ต้องอยู่แบบหลบๆซ่อนๆ ก็ซ่อนในหัวใจเธอไง
    ~ หัวใจไม่ว่างเหมือนเดิม เพราะมีเธอมาเพิ่มเติมในใจ
    ~ อยากรู้ไหม ฉันรักใคร ส่องกระจกสิจะได้คำตอบ
    ~ ฉันเป็นคนมารยาทดี เลยmsgมาขออนุญาตรักเธอ
    ~ ทหารรบเพื่อชาติ ปราชญ์เรียนเพื่อรู้ ฉันทำเพื่อเธอ ไม่รู้ทำไม
    ~ ไม่ใกล้ไฟ รู้ได้ไงไฟอุ่น ไม่รักคุณ รู้ได้ไงว่ามีคุณแล้วอุ่นใจ
    ~ การได้พบคุณทำให้ผมกลัวตกนรก เพราะคุณทำให้ผมรู้ว่าสวรรค์มีจริง
    ~ รู้มั้ยที่ผ่านมาเราไม่เคยเห็นเธอในสายตา เพราะเธออยู่ในหัวใลยอ่ะ
    ~ รู้ป่ะเธอเป็นคนโลภมาก - ตรงไหนเนี่ย - ก็เธอเอาหัวใจเราไป4ห้องเลยนี่
    ~ เธอหนาวป่าว - หนาวสิ เธอไม่หนาวเหรอ - ไม่อ่ะ แค่มาใกล้เธอเราก็อุ่นใจ
    ~ รู้มะ...ทำไมกาแฟถึงขม...มันรอความรักเราสองคนมาเติม ความหวานให้ไง
    ~ หน้าคุณเปลี่ยนไปเรื่อยๆเหรอไง...ทำไมมองยังไงก็ไม่เ บื่อ
    ~ ยกเท้าขึ้นหน่อย เธอเหยียบของๆเราอ่ะ ... เหยียบหัวใจเรา
    ~ ยืมไฟฉายหน่อยจิ จะเอาไปส่องหน้า เราจะได้ไม่หน้ามืดหลงรักเธอมากกว่านี้

***เอาไปใช้ขำๆนะค่ะ***
    ผู้ชายปากหมาเจอมานับแสน
    ปากบอกไม่มีแฟน
    แต่ไอ้ที่ควงแขนนั่นแฟนหรือหมา!!

083-9047453

"อาชาสีขาว" crusade sampran's Avatar
    สถานที่
    สามพรานคลาสิคคลับ[spcc]
    ขอบคุณ
    0

Talking สามพรานคลาสสิคคลับ

em88แหล่มเรยยยem90

Senior Member loakchin_indy's Avatar
    ขอบคุณ
    1

อัพจร้า

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Smile เหอะๆ

เหอะๆ

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ***FERN*** อ่านข้อความ

~ นอกจากรักเธอแล้ว ฉันก็ไม่เก่งอะไรอีกเลย
    ~ โชคดีนะที่กระจกพูดไม่ได้ ไม่อย่างนั้นเธอต้องมีปมด้อยแน่ๆ
    ~ ดวงดาวยังค้างฟ้าเหมือนเธอที่ยังค้างอยู่บนคาน อิอิ
    ~ เรียนไม่เก่ง หน้าตาไม่ดี คนมาจีบไม่มี หาแฟนไม่ได้ ก็แกนั่นแหละ
    ~ อ่านทำไม ...ไม่รักแล้ว อ่านทำไม อีโธ่ ไม่แน่จริงนี่หว่า
    ~ รักมากรู้ไหม รักใครคนนึง รักคนที่ซึ่งมองยังไง ก็ไม่ใช่เธอ
    ~ ตกใจมั้ย ถ้าบอกรัก ไม่รู้เผลอตอนไหน แต่รักหมดใจ ขออภัยส่งผิด
    ~ รักแรกคือเราสอง รักสำรองเจอน้ำกรด รักทรยศต้อง1.38
    ~ anacondaรัด twisterพัดแตกสลาย men in black ยิงตาย ไม่วายรักเธอ
    ~ ส่งรักไปกับตุ๊กๆ ส่งความสุขไปกับ บขส. ตัวฉันไป ปอ.พ. รถติดรอนิดนะ
    ~ โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงิน แต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
    ~ เดี๋ยวผมกลับมานะครับ จะไปซื้อตะกร้า เอามาเก็บหัวใจไว้ให้คุณ
    ~ คุณรู้ไหมผมก็เป็นคนนะ ... คนที่รักเธอ
    ~ มีใจแค่ 1 ดวง ครึ่งแรกบอกว่าคิดถึง อีกครึ่งนึงบอกว่ารักเธอ
    ~ ที่หายหน้าไปไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาลในหัวใจจ้ะ
    ~ ฉันเกิดมาอาภัพ ต้องอยู่แบบหลบๆซ่อนๆ ก็ซ่อนในหัวใจเธอไง
    ~ หัวใจไม่ว่างเหมือนเดิม เพราะมีเธอมาเพิ่มเติมในใจ
    ~ อยากรู้ไหม ฉันรักใคร ส่องกระจกสิจะได้คำตอบ
    ~ ฉันเป็นคนมารยาทดี เลยmsgมาขออนุญาตรักเธอ
    ~ ทหารรบเพื่อชาติ ปราชญ์เรียนเพื่อรู้ ฉันทำเพื่อเธอ ไม่รู้ทำไม
    ~ ไม่ใกล้ไฟ รู้ได้ไงไฟอุ่น ไม่รักคุณ รู้ได้ไงว่ามีคุณแล้วอุ่นใจ
    ~ การได้พบคุณทำให้ผมกลัวตกนรก เพราะคุณทำให้ผมรู้ว่าสวรรค์มีจริง
    ~ รู้มั้ยที่ผ่านมาเราไม่เคยเห็นเธอในสายตา เพราะเธออยู่ในหัวใลยอ่ะ
    ~ รู้ป่ะเธอเป็นคนโลภมาก - ตรงไหนเนี่ย - ก็เธอเอาหัวใจเราไป4ห้องเลยนี่
    ~ เธอหนาวป่าว - หนาวสิ เธอไม่หนาวเหรอ - ไม่อ่ะ แค่มาใกล้เธอเราก็อุ่นใจ
    ~ รู้มะ...ทำไมกาแฟถึงขม...มันรอความรักเราสองคนมาเติม ความหวานให้ไง
    ~ หน้าคุณเปลี่ยนไปเรื่อยๆเหรอไง...ทำไมมองยังไงก็ไม่เ บื่อ
    ~ ยกเท้าขึ้นหน่อย เธอเหยียบของๆเราอ่ะ ... เหยียบหัวใจเรา
    ~ ยืมไฟฉายหน่อยจิ จะเอาไปส่องหน้า เราจะได้ไม่หน้ามืดหลงรักเธอมากกว่านี้

***เอาไปใช้ขำๆนะค่ะ***
    ขอยืมมุขนี้ไปออกอาละวาดกะสาวๆ หน่อยนะครับ อิอิ

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Member ฅนเร่ร่อน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ขอยืมมุขไปใช้หน่อยแล้วกัน ฮ่า ฮ่า ฮ่า...!?
    " ในทางที่มืดมน . . . ย่อมมีหนทางสว่าง . . . ในวันที่เลวร้าย . . . ย่อมมีวันที่งดงาม "

Thumbs up

ใครคิดเนี๊ย....
    ม่ มี อ ะ ไ ร ล่ น ต ล ด้ เ ก่ เ ท่ า โ ค ช ะ
    .......คืมันมีดตรีขึ้นมาบนโล

พื่อเป็นเรื่อของสุนทรียศาสตร์

มันม่ใช่ทฤษฎี..................

ที่ต้องาหาเหตุผล..........

[email protected]
    http://joyindy.hi5.com

...
    สถานที่
    ......
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคร้าบบบ

Bookmarks