เตือนเพื่อนๆ ระวังไว้********เลวโคตร !!!

ชื่อกระทู้: เตือนเพื่อนๆ ระวังไว้********เลวโคตร !!!

Member eakasith's Avatar
    สถานที่
    W650 riders club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เตือนเพื่อนๆ ระวังไว้********เลวโคตร !!!

เรื่องมีอยู่ว่า ผมมาทำงาน ขับรถมา ก็เลยจอดมอร์เตอไซด์ ไว้ที่บ้านปรากฎว่าช่วงสายๆมีไอ้เลว 2 ต้วขับรถปิคอัพมาจอดที่หน้าบ้านผม กดออดเรียกแม่ผมแล้วบอกว่า "เจ้าของให้มาเอามอร์ไซด์ไปซ่อม" แม่ผมก็บอกปฎิเสธไปว่าเจ้าของไม่อยู่ ให้กลับไปก่อน(แม่ผมบอกผมว่ามันแปลกๆเพราะเมื่อคืนผม ยังขับเล่นอยู่เลยมันจะเสียได้ไงวะ) มันก็กลับไป แล้วสักพักมันกลับมาใหม่อีกรอบ บอกว่าโทรคุยกับเจ้าของแล้ว แล้วเจ้าของยืนยันให้มาเอาไปซ่อม แม่ผมเลยยั๊วเลยโทรหาผมแล้วบอกมันว่าจะโทรไปถามเจ้าข องเอง ซึ่งคุณรู้ไหมว่าชั้นน่ะเป็นแม่ของเจ้าของมอร์เตอไซด ์คันนี้ จังหวะที่แม่โทรบอกผม มันก็ออกรถไปเลย !!!!!! เตือนเพื่อนๆระวังไว้นะครับ ********เลวโคตร !!!!

St.Seya sentseya's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีอย่างนี้ด้วย.....เลวโคตร
    คนรวยร่ำรวย ยิ่งรวยพราะคนยากจน
    คนจนยากจน ยิ่งจนเพราะคนร่ำรวย

555+
    มุกข์มันเด็ดแฮะ...เอารถไปซ่อม
    ถ้าจับได้นะ มันต้องเอาแทรปยัดตูด แล้วเบิ้ลให้ระเบิดเลย เหอ ๆ ๆ ๆ

ยังไงก้อระวังๆกันไว้นะครับ โดยเฉพาะคนมีคุณยายใจดี(อย่างผม)
    เพราะถ้าเป็นยายผมนะ "เอ้ออออ ยกไปเลยลูก เกะกะบ้านว่ะ 555+"
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

พูดซะเห็นภาพเลยครับ อิอิอิ

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

มันเล่นกันง่ายๆแค่เนี้ยนะ...โห!!!ทรามจริงๆ...

อันตรายครับ"เจ้าของให้มายกไปซ่อม"...วลีเด็ดจริงๆคร ับ...ไอพวกโจร108...(%*#?/!*$)
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าแถวไหน ครับนั้น

น่าจะจด เลข ป้ายทบ.ไว้จะได้ได้จำกัดซะเลย เหอะๆๆ

ระวังๆกันดีครับ อันตรา มากๆกะรถของท่ายแล้วทรัพย์สินในบ้านท่าน
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

Member eakasith's Avatar
    สถานที่
    W650 riders club
    ขอบคุณ
    0

อยู่แถวถนนนวมินทร์ครับหมู่บ้านธนะสินแม่ผมบอกว่ารถม ันไม่ติดแผ่นทะเบียนด้านหลังด้วยครับเลยไม่รู้ทะเบีย นสรุปมันเจตนามาชั่วจริงๆ เลวโคตร

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

โอโหโซนไกล้ๆกันซะด้วย น่ากลัวครับ ไอ้พวกนี้มันชิงหมาเกิดจริงๆ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Junior Member THE PUY's Avatar
    สถานที่
    ISAN THUNDER
    ขอบคุณ
    0

ไอเดียบรรเจิด เหมือนคุณพี่ashiraว่า เอาท่อแทร็ปยัดตูดมัน เอาให้โล่งไปเลย

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ระวังๆกันหน่อยครับ ยังดีที่คุณแม่ไม่หลงเชื่อนะครับคุณเอก
    แต่ถ้าจับได้หล่ะก็ .. เมิง ตาย

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อืม...มันน่าจริงๆไอ้พวกนี้ แถวๆบ้านผมด้วยดิ หมู่บ้านธนะสิน เมื่อก่อนผมอยู่ปัฐวิกรณ์แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่การเคหะ คลองจั่นแล้ว ยังไงก็โซนเดียวกันอีกแหละ นี่ถ้าไม่มีคนอยู่บ้านมันไม่งัดเข้ามายกไปเลยเหรอเนี ่ยเลวจริงๆ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

เล่นกันแบบนี้แฮะน่ากลัวจริงๆครบ
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

น่ากลัวครับท่าน ต้องระวังให้ดี
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Angry อื้อหือ...

ไม่ต้องกลัวมันครับ.... แต่ต้องระวังให้มากเท่านั้นเองครับ ดีนะที่แม่ของคุณเป็นรถไม่อย่างนั้นคงเสร็จมัน....
    แ_งมีใบสั่งหรือเปล่าหว่า?ถึงได้กล้าขนาดนั้น......
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    555+
    มุกข์มันเด็ดแฮะ...เอารถไปซ่อม
    ถ้าจับได้นะ มันต้องเอาแทรปยัดตูด แล้วเบิ้ลให้ระเบิดเลย เหอ ๆ ๆ ๆ

ยังไงก้อระวังๆกันไว้นะครับ โดยเฉพาะคนมีคุณยายใจดี(อย่างผม)
    เพราะถ้าเป็นยายผมนะ "เอ้ออออ ยกไปเลยลูก เกะกะบ้านว่ะ 555+"

เอาแทรปยัดตูด แล้วเบิ้ลให้ระเบิดเลย อันนี้น่ากลัวและโหดกว่าเยอะเลย 555+จับได้ต้องใช้ระบบนี้ครับ555+
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Bookmarks