เรื่องชื่อกลุ่มครับ (เหมือนกันครับ) lamkuza

ชื่อกระทู้: เรื่องชื่อกลุ่มครับ (เหมือนกันครับ) lamkuza

toomtum's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องชื่อกลุ่มครับ (เหมือนกันครับ) lamkuza

ผมอาจจะใช้ชื่อกลุ่มก่อนหรือหลังไม่รู้เหมือนกัน ผมก็ขี่รถมาก็น่าจะสีบปีแล้วก็ยังไม่เห็นใครใช้ชื่ิอ นี้
    และผมก็ใช้ชื้อนี้มาน่าจะห้าหรือหกปีได้ แต่มาเปิดบอร์ดได้ในthaiscooterน่าจะปีกว่า แต่ก็เช็กน่าบอร์ดแล้วว่าไม่มีซ้ำชัวร์
    ก็เลยขอผู้ดูแลบอร์ดตั้งกลุ่มแต่ถ้าช้ำเวปมาสเตอร์ก็ จะไม่ให้ตั้งอย่างแน่ เพราะว่ามันเป็นคำที่เรียกง้ายๆๆด้วยจากเราขี่ แลมด้วยมั้งเลยตั้งแบบง่ายๆๆ

ปีที่แล้วเห็นเพื่อนบอกว่าในแฟสมีชื่อกลุ่มแลมกูช่าเ หมือนกัน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าชื่อกลุ่มไปเหมือนกันก็
    ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย แต่ผมก็ไม่ได้แอบอ้างเพื่อผลประโยชน์ไดๆๆทั้งสิ้น เพราะที่บ้านผมก็เป็นร้านซ่อม sooter เหมือนกัน
    ขอบคุณครับ คุยกันได้ครับยังไงเราก็ชาว scooter เหมือนกัน

ย้ำไม่ได้แอบอ้างเพื่อผลประโยชร์ไดๆๆทั้งสิ้น

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toomtum : 06-02-2013 เมื่อ 23:39
    ทุกอย่าง ต้องชัดเจน

Bookmarks