กำหนดการออกเดินทางไปงานทำบุญที่สุพรรณ ด่านช้างในวันที่ 27 พฤศจิกายน 2553 ครับ

เราจะรวมตัวกันที่บ้านคุณอารม์(ที่ซ่อมรถ)ตั้งแต่เวล า 9.00 น.และเริ่มออกเดินทางในเวลา 12.00 น.ส่วนใครที่จะไปเจอกันกลางทางให้ไปรอที่ปั๊มปิโตรนั สหน้าปากซอยสุขสวัสดิ์ 70

ของที่ต้องเตรียมไปคือเต๊นท์นอน(ถ้าไม่มีเดี๋ยวเปิดห ้องให้นอนแต่เป็นห้องเรียนนะ)+ของใช้ส่วนตัวที่จำเป็ นๆ
ส่วนรถกรุณาตรวจเช็คกันให้เรียบร้อย
อุปกรณ์เครื่องมือติดรถให้พร้อมเช่นบล๊อกหัวเทียน+หล อดไฟ(ยางในติดไปเผื่อด้วยก้อดี)
ที่เหลือก้อแค่เตรียมตัวและร่างกายให้พร้อม(เอากะตัง ไปเผื่อๆกันด้วยนะ555555)

งานนี้ดูแล้วน่าจะไปกันไม่กี่คันไม่กี่ท่านเพราะดันต รงกับงานหลายๆงานเลย...แต่ว่ายังไงพวกเราก้อไปด้วยใจ นะ..คนน้อยแต่เราทำกันเต็มที่...อิอิอิ

แล้วเจอกันวันเสาร์-อาทิตย์นี้เน้อ