งานรถเก่าตะวันนา

ชื่อกระทู้: งานรถเก่าตะวันนา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานรถเก่าตะวันนา

num: ขอเรียนเชิญท่านผู้มีอุปการคุณ
    พี่น้องสื่อมวลชน ศิลปิน-นักแสดง
    นายแบบนางแบบ และทุกๆท่าน

num: ร่วมงานมหกรรมคอนเสริต์เร้กเก้การกุศลที่ยิ่งใหญ่แห่ งปี โดยที่ไม่ต้องไปไหนไกลๆ สาวกเร้กเก้ตัวจริง ได้"ชิก กา ชิก" กันแน่นอน เสาร์ที่ 12ธค. 2552นี้ ตั้งแต่ 5โมงเย็นถึงเที่ยงคืน ในงาน ”Raggae-Ska Music Festival And The Retro-Bike 2009”
    num: พบกับการรวมตัวของศิลปินเร้กเก้-สกาที่มากที่สุดถึง 6 วง พร้อมชมมอเตอร์ไซด์คลาสสิกแนวๆ ณ ลานหน้าตะวันนา2 ตั้งแต่5โมงเย็นถึงเที่ยงคืน โดยไม่มีการเสียค่าบัตรเข้าชมแต่อย่างใด และเชิญร่วมทำบุญบริจาคเสื้อผ้ากันหนาว ให้พี่น้องที่ประสบภัยหนาวในถิ่นธุระกันดาลด้วยกัน อย่าพลาด... ทั้งชมฟรีทั้งได้ทำบุญ งานแบบนี้1ปีมีครั้งเดียวเท่านั้นครับ ต
    num: สำหรับพี่น้องที่มีรถมอเตอร์ไซด์คลาสสิกสำรองที่จอดโ ชว์หน้าลานได้ประมาณ40คันครับ รบกวนจอดรถตั้งแต่เวลา15.30น.
    num: จะปิดการจราจรทางเข้าเวลา18.00น.ครับ ติดต่อสำรองที่จอดได้ที่ 089-2055474ครับ ขอขอบพระคุณพี่น้องทุกท่านล่วงหน้าที่มาร่วมงาน
    num: “Reggae Ska Music Festival and The Retro-Bike 2009”
    จั่งซี้มันต้องถอน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เสียดายจังไปไม่ทันค่ะ
    มี กลอนพอเพียง มาฝากค่ะ
    อ่านแล้วกำลังใจเพียบค่ะ สู้ๆนะค้าาา

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 13-02-2010 เมื่อ 13:17

Bookmarks