เม.ย. นี้ มีทริป หลายจังหวัด ไปจังหวัดไหนบ้างครับ

ชื่อกระทู้: เม.ย. นี้ มีทริป หลายจังหวัด ไปจังหวัดไหนบ้างครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เม.ย. นี้ มีทริป หลายจังหวัด ไปจังหวัดไหนบ้างครับ

ผมตามบอร์ด อยู่หลายจังหวัดของโซนภาคใต้ มีงานกันเกือบทุกจังหวัดเลยครับ ก็เลยอยากทราบว่า ไปกันบ้างป่าวครับ
    เท่าที่ผมรู้นะครับ
    5-6 เม.ย. 51 จ.นครศรีธรรมราช
    9-14 เม.ย. 51 จ.ภูเก็ต
    26 เม.ย. 51 จ.ตรัง

เผื่อมีโอกาสเจอกันบ้างครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

เมษามีตั้ง 3 งานเลยเหรอเนี่ย นึกว่ามีแต่งานที่ตรังซะอีก เพิ่มอีกงานนะ กัวลากาซ่า ปลายเมษา
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

VIP เมมเบอร์นะโว้ย น้ำมันพราย's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

อืม..................แล้วพี่น้องเราจะไปงานใหนกันละ คร๊าบเนี่ย....โหวตกันดีก่า

Member BeeR_808's Avatar
    สถานที่
    Songkla
    ขอบคุณ
    0

จัดมา ไปไหนก็ได้ อยากขี่รถอีกแล้ว แต่ถ้าไปกัวลากาซ่า โปรดเตรียมเอกสารกันให้พร้อม ไม่งั้นโดนตำหมวดที่นั่น ซิวเข้าให้อีก "ใช่ป่ะพี่โอ๋เรื่องนี้พี่เขารู้ดีที่สุด"
    ts32

Member mmm 111's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BeeR_808 อ่านข้อความ
    จัดมา ไปไหนก็ได้ อยากขี่รถอีกแล้ว แต่ถ้าไปกัวลากาซ่า โปรดเตรียมเอกสารกันให้พร้อม ไม่งั้นโดนตำหมวดที่นั่น ซิวเข้าให้อีก "ใช่ป่ะพี่โอ๋เรื่องนี้พี่เขารู้ดีที่สุด"
    แล้วแต่เสียงสวนรวมคับไปไหนก็ได้ แต่ถ้าให้ออกเสียงคงจะเป็น
    1.phuket bike week

2.กัวลากาซ่าem98

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mmm 111 อ่านข้อความ
    แล้วแต่เสียงสวนรวมคับไปไหนก็ได้ แต่ถ้าให้ออกเสียงคงจะเป็น
    1.phuket bike week

2.กัวลากาซ่าem98

ถ้าไปนครฯ 5-6 เม.ย. โทรบอกผมก็ได้นะคับ จะได้ทำการต้อนรับ
    แต่ จ.ตรัง ไปแน่นอนครับ ไม่งั้นไปเจอกันที่ตรังก็ได้ครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

เอ้าประชุมกันหล่าว ...

Member mmm 111's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach อ่านข้อความ
    เอ้าประชุมกันหล่าว ...

ขอโทษครับพี่ครับ เบียร์หมดร้านแล้วอะครับพี่

VIP เมมเบอร์นะโว้ย น้ำมันพราย's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

ภูเก็ตก็น่าไป...........................
    กัวลากาซ่าก็โกอินเตอร์.....................
    ตรังก็น่าสน.............................
    นครก็ดี.....................................

เลือกม่ายถูกเรย แต่ถ้าไปหมดทุกงาน หมดตูดแน่..............แต่ที่แน่ๆเก็บเบี้ยก่อนหวา. ....เพราะเมื่อมีเบี้ยก็ไปด้ายทุกที่

จะไปใหน ค่อยไปหาที่คุยที่บรรยากาศดีๆกัน พอกึ่มๆใด้ที่เดี๋ยวความคิดก็มาเอง

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำมันพราย อ่านข้อความ
    ภูเก็ตก็น่าไป...........................
    กัวลากาซ่าก็โกอินเตอร์.....................
    ตรังก็น่าสน.............................
    นครก็ดี.....................................

เลือกม่ายถูกเรย แต่ถ้าไปหมดทุกงาน หมดตูดแน่..............แต่ที่แน่ๆเก็บเบี้ยก่อนหวา. ....เพราะเมื่อมีเบี้ยก็ไปด้ายทุกที่

จะไปใหน ค่อยไปหาที่คุยที่บรรยากาศดีๆกัน พอกึ่มๆใด้ที่เดี๋ยวความคิดก็มาเอง

Freelance Photographer mee_vw's Avatar
    สถานที่
    BYMC [Suratthani]
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ผมตามบอร์ด อยู่หลายจังหวัดของโซนภาคใต้ มีงานกันเกือบทุกจังหวัดเลยครับ ก็เลยอยากทราบว่า ไปกันบ้างป่าวครับ
    เท่าที่ผมรู้นะครับ
    5-6 เม.ย. 51 จ.นครศรีธรรมราช
    9-14 เม.ย. 51 จ.ภูเก็ต
    26 เม.ย. 51 จ.ตรัง

เผื่อมีโอกาสเจอกันบ้างครับ
    5-6-7 มีนา อยากไปเที่ยวหาดใหญ่อะจ้า

ทริปส่วนตัวอ่ะ ไปคันเดียว.... จามีใครอยู่บ้าง เอ๋ย...

รับถ่ายภาพทุกชนิด ติดต่อและดูผลงานได้ตามลิงค์

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ผม จะ ไป ภู เก็ต

ทีม งาน ฟิว ชั่น คลาส สิค คลับ หาดใหญ่

จะ เดิน ทาง ไป ภู เก็ต วัน ที่ สิบ เอ็ด เมษา

ไป กัน สาม สี่ คัน

คัย สน ใจ จะ ไป พร้อม กัน

ติด ต่อ ได้ คับ

081-4794033

โด่ง คับ

สาย บัน เทิง ล้วนๆ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dong_zaa อ่านข้อความ
    ทีม งาน ฟิว ชั่น คลาส สิค คลับ หาดใหญ่

จะ เดิน ทาง ไป ภู เก็ต วัน ที่ สิบ เอ็ด เมษา

ไป กัน สาม สี่ คัน

คัย สน ใจ จะ ไป พร้อม กัน

ติด ต่อ ได้ คับ

081-4794033

โด่ง คับ

สาย บัน เทิง ล้วนๆ
    ... ขับรถดีๆ เดินทางปลอดภัยนะคับ ...

อยากเที่ยวเหมือนกัน แต่ยังไม่ถึงเวลา

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบ คุณ คับ

จะ เที่ยว เผื่อ ละ กัน น่ะ คับ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

Bookmarks