เรื่องเล่าเช้านี้ (กระทู้แซว)

ชื่อกระทู้: เรื่องเล่าเช้านี้ (กระทู้แซว)

Member MaiScootera's Avatar
    สถานที่
    K.U.Classic Club (ku66)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องเล่าเช้านี้ (กระทู้แซว)

วันนี้ครับ ในรายการเรื่องเล่าเช้านี้ เสนอข่าวที่กระเทย หรือสาวประเภทสองมาเกณฑ์ทหารครับ

เฮดกอ ของเราปรากฏในข่าวด้วยครับ ห้าๆๆๆ ^0^

เฮดกอตัดผมสั้นจุ๊ดจู๋ หน้าตาจิ๊มลิ้ม ยืนข้างๆกระเทยที่จังหวัดสกลนคร

ฮามาก อิอิ คุณสรยุทธ พูดประมาณว่า ดูซิครับน่าตาสวยเหมือนกับผู้หญิง เทียบกับผู้ชายข้างๆ ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเป็นผู้ชาย (นั้นแหละไอ้คนข้างๆน่ะประเด็น ห้าๆๆ )

แค่นี้ครับ กระทู้นี้ไม่มีสาระ แค่มาแซว ตามประสาคนเรียน รด.ห้าๆๆๆ

ปล. ถ้าไม่ใช่ขออภัยมา ณ โอกาสนี้

เยี่ยมไปเลย,,, C-KU's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MaiScootera อ่านข้อความ
    วันนี้ครับ ในรายการเรื่องเล่าเช้านี้ เสนอข่าวที่กระเทย หรือสาวประเภทสองมาเกณฑ์ทหารครับ

เฮดกอ ของเราปรากฏในข่าวด้วยครับ ห้าๆๆๆ ^0^

เฮดกอตัดผมสั้นจุ๊ดจู๋ หน้าตาจิ๊มลิ้ม ยืนข้างๆกระเทยที่จังหวัดสกลนคร

ฮามาก อิอิ คุณสรยุทธ พูดประมาณว่า ดูซิครับน่าตาสวยเหมือนกับผู้หญิง เทียบกับผู้ชายข้างๆ ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเป็นผู้ชาย (นั้นแหละไอ้คนข้างๆน่ะประเด็น ห้าๆๆ )

แค่นี้ครับ กระทู้นี้ไม่มีสาระ แค่มาแซว ตามประสาคนเรียน รด.ห้าๆๆๆ

ปล. ถ้าไม่ใช่ขออภัยมา ณ โอกาสนี้

เรียน รด. แล้ว

สบายตัวไป
    ][-Classic Never Die-][

Member MaiScootera's Avatar
    สถานที่
    K.U.Classic Club (ku66)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C-KU อ่านข้อความ
    เรียน รด. แล้ว

สบายตัวไป

Bookmarks