ร้าน guruvespa2008 แถวประชาอุทิศ ดีไหมครับ

ชื่อกระทู้: ร้าน guruvespa2008 แถวประชาอุทิศ ดีไหมครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ร้าน guruvespa2008 แถวประชาอุทิศ ดีไหมครับ

คือว่าผมอยากได้ Vespa + ทะเบียน สักคัน ไม่รู้ว่าร้านนี้เค้าทำดีหรือเปล่าครับ ใครเคยเป็นลูกค้าร้านนี้ช่วยบอกด้วยครับว่าเป็นยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vampippo : 01-12-2011 เมื่อ 22:30

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

***หยุดดิดเลย........
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Naputt Butthanoo's Avatar
    สถานที่
    ขี่คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

Twitter : @nabhathara

۞ น นิกตฺยา ธนํ หเร = บุคคลไม่พึงหาทรัพย์ด้วยการคดโกง

Junior Member xixees's Avatar
    สถานที่
    กำลังเสาะหาสังกัด
    ขอบคุณ
    0

โชคดีนะครับที่คุณ vampippo เข้ามาสอบถามหรือหาข้อมูลก่อนซื้อเพื่อประกอบการตัดส ินใจ
    คนเล่นเวสป้าเก่า ๆ เค้ารู้จักกันดีครับ ประวัติเค้าเยอะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ 55
    เพราะผมก็เป็นคนนึงที่โดนเต็ม ๆ กับร้านนี้ที่ไม่ได้หาข้อมูลประวัติร้านก่อนที่จะซื้ อรถ

วาจาที่พร่ำออกมา ไม่เท่ากับการกระทำที่แสดง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naputt Butthanoo อ่านข้อความ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ xixees อ่านข้อความ
    โชคดีนะครับที่คุณ vampippo เข้ามาสอบถามหรือหาข้อมูลก่อนซื้อเพื่อประกอบการตัดส ินใจ
    คนเล่นเวสป้าเก่า ๆ เค้ารู้จักกันดีครับ ประวัติเค้าเยอะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ 55
    เพราะผมก็เป็นคนนึงที่โดนเต็ม ๆ กับร้านนี้ที่ไม่ได้หาข้อมูลประวัติร้านก่อนที่จะซื้ อรถ

วาจาที่พร่ำออกมา ไม่เท่ากับการกระทำที่แสดง
    โอ้ว....ขอบคุณครับ แล้วใครมีร้านไหนแนะนำบ้างเปล่าครับ คือเอาแบบว่า ทำทีเดียวจบ พร้อมทะเบียน ขี่แล้วสบายใจ (ขอที่อยู่ในกรุงเทพครับ เพราะจะได้ไปดูก่อน)

v_v2's Avatar
    สถานที่
    THUNDERCAT, UDG in Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ถ้าหาเป็นร้าน ลองเข้าไปดูร้านนี้ดูนะครับ พี่เค้ามีรถมาเรื่อยๆ หรือจะสั่งทำใหม่เลยก็ได้
    ลองเข้าไปดู เข้าไปสอบถามดูก่อนนะครับ แล้วค่อยตัดสินใจด้วยตัวคุณเอง !!

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=10
    ติดตามชมสินค้าเพิ่มเติมที่...facebook : siam scooter service
    บัญชีธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อ : WASAN SONCHUR
    บัญชีออมทรัพย์ สาขาราชวัตร
    เลขบัญชี 72222 11802
    Tel. 081-259-3009

Bookmarks